|
รายละเอียดสินค้า:
|
| แบบอย่าง: | JP-120S | ปริมาณถังแรก: | 38L |
|---|---|---|---|
| ขนาดถัง: | 500*300*250มม | พลังอัลตราโซนิก: | 720W |
| พลังงานความร้อน: | 750W | ความถี่: | 40KHz |
| จับเวลา: | ปรับได้ 0 ~ 99 นาที | อุณหภูมิ: | ปรับได้ 20 ~ 80 ℃ |
| เน้น: | เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกในห้องน้ำ,เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกบนโต๊ะ,เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกตั้งโต๊ะ 38L |
||
38L Ultrasonic Cleaner 720W สำหรับถาดอบ, หม้อต้ม, ขวด, ฝาขวด, ตัวกรอง 40KHz
Allication ในเครื่องยนต์:
หลังจากใช้งานไปนานๆ จะมีคราบน้ำมันเกาะที่ผิวเครื่องยนต์มากหากคุณไม่นำน้ำมันเหล่านี้ออก จะส่งผลต่อการใช้งานของรถ ลดอายุการใช้งานของรถ และแม้กระทั่งเกิดอันตรายต่อความปลอดภัยดังนั้นการทำความสะอาดเครื่องยนต์จึงมีความจำเป็นอย่างมาก
การทำความสะอาดแบบดั้งเดิมคือการใช้มือทำความสะอาดหรือปืนฉีดน้ำแรงดันสูงอย่างไรก็ตาม การทำความสะอาดด้วยมือนั้นยากต่อการทำความสะอาดรูบอดและช่องว่างในเครื่องยนต์ผลกระทบของปืนฉีดน้ำแรงดันสูงต่อมลพิษจากน้ำมันนั้นไม่มีนัยสำคัญมากนัก
ผลของการทำความสะอาดอัลตราโซนิกนั้นน่าทึ่งมากน้ำมันบนพื้นผิวและน้ำมันบนช่องว่างสามารถขจัดออกได้อย่างมีประสิทธิภาพภายใต้การกระแทกของคลื่นอัลตราโซนิกนับหมื่นและด้วยการประยุกต์ใช้ระบบการหมุนเวียนการกรอง ทำให้สามารถกรองน้ำมันที่มีความเข้มข้นได้อย่างมีประสิทธิภาพ ซึ่งช่วยประหยัดทรัพยากรน้ำได้อย่างมากและมีผลกระทบต่อสิ่งแวดล้อมเล็กน้อย
ข้อมูลจำเพาะ
| แบบอย่าง | JP-120S |
| ความถี่อัลตราโซนิก | 40,000Hz |
| วัสดุของถัง | SUS304 |
| วัสดุเปลือก | SUS304 |
| ความจุ | 38L |
| จับเวลา | ปรับได้ 0 ~ 99 นาที |
| อุณหภูมิ | ปรับได้ 20 ~ 80 ℃ |
| แหล่งจ่ายไฟแบบที่1 | ไฟฟ้ากระแสสลับ 100~120V, 50/60Hz |
| แหล่งจ่ายไฟแบบที่2 | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220~240V, 50/60Hz |
| ค่าท่อระบายน้ำ | 1 ชุด |
| พลังอัลตราโซนิก | 720W |
| พลังงานความร้อน | 750W |
| มิติภายในถัง | 500*300*250มม |
| มิติหน่วย | 585*345*385มม |
| ขนาดบรรจุ | 680*455*450มม |
| นว | 19กก |
| ก.ว | 25กก |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ใบรับรอง | เอสจีเอ & FCC & CE & RoHS |
รุ่นที่คล้ายกันซึ่งมีความจุต่างกัน:
| แบบอย่าง | ความจุ | ขนาดถัง | พลังอัลตราโซนิก | พลังงานความร้อน | ความถี่ |
| (L) | (ย*ว*ส)มม | (ญ) | (ญ) | (กิโลเฮิรตซ์) | |
| 008 | 0.8 | 150*85*65 | 35 | 0 | 40 |
| 009 | 0.9 | 150*135*65 | 60 | 100 | 40 |
| 010T | 2 | 150*165*100 | 60 | 100 | 40 |
| 020ส | 3.2 | 240*135*100 | 120 | 100 | 40 |
| 030ส | 4.5 | 300*150*100 | 180 | 200 | 40 |
| 031ส | 6.5 | 300*150*150 | 180 | 200 | 40 |
| 040ส | 10 | 300*240*150 | 240 | 200 | 40 |
| 060ส | 15 | 330*300*150 | 360 | 300 | 40 |
| 080ส | 22 | 500*300*150 | 480 | 500 | 40 |
| 100S | 30 | 500*300*200 | 600 | 500 | 40 |
ภาพ:![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
คุณสมบัติของ Ultrasonic Cleaner
1. หน้าจอดิจิตอล LED
2. การทำความสะอาดที่รวดเร็วและมีประสิทธิภาพสะดวกสำหรับผู้ใช้
3. ทำความสะอาดแหวน ต่างหู สร้อยคอ คุณสมบัติใหม่ของเพชร
4. ใช้เพียงน้ำประปาหรือเติมผงซักฟอกเล็กน้อยเพื่อการทำความสะอาดที่ดีขึ้น
5. ผลการทำความสะอาดชัดเจน
6. ทำความสะอาดสิ่งของให้เงางามเหมือนใหม่
7. การออกแบบฝาครอบที่กะทัดรัดเพื่อลดเสียงรบกวน
บริการของเรา:
บริการก่อนการขาย
1. ตอบกลับข้อความหรืออีเมลของคุณภายใน 12 ชั่วโมง
2. OEM และ ODM ที่ยอมรับได้ (โลโก้หรือแพ็คเกจที่กำหนดเอง)
3. มีโซลูชั่นระดับมืออาชีพ
4. คำแนะนำผลิตภัณฑ์ใหม่
5. มีการจัดส่งแบบ Drop-ship
บริการหลังการขาย
ภายใน 12 เดือน หากมีปัญหาใดๆ กับเครื่อง เราจะให้ผู้เชี่ยวชาญจัดการให้คุณหรือไปที่ไซต์
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370