|
รายละเอียดสินค้า:
|
| วัสดุ: | บ้านสแตนเลส 304 ถัง | พลังงานล้ำเสียง: | 420W |
|---|---|---|---|
| เครื่องจับเวลา: | 1 ~ 30 นาทีดิจิตอลปรับ | พลังงานความร้อน: | 300W |
| เครื่องทำความร้อน: | ปกติ ~ 80 องศาเซลเซียส | แหล่งจ่ายไฟ: | 110V / 220V |
| การประกัน: | 1 ปี | ขนาดถัง: | 330x300x200mm |
| เน้น: | น้ำยาทำความสะอาดล้ำลึก skymen,เครื่องอาบน้ำล้ำเสียง |
||
| ความถี่ล้ำเสียง | 40,000 Hz |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
| ความจุถัง | 20 ลิตร |
| เครื่องจับเวลา | 1-30 นาทีจับเวลาดิจิตอล |
| เครื่องทำความร้อน | 20 ° C ถึง 80 ° C |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 100 ~ 120V, 50 / 60Hz |
| AC 220 ~ 240V, 50/60 Hz | |
| พลังงานล้ำเสียง | ปรับได้ 210W / 420W |
| พลังงานความร้อน | 300 W, เครื่องทำความร้อนแบบดิจิตอล |
| ขนาดถัง | 330 x 300 x 200 มม. (ยาว x กว้าง x สูง) |
| ขนาดของหน่วย | 400 x 300 x 200 มม. (ยาว x กว้าง x สูง) |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 460 * 400 * 430 มม. (ยาว x กว้าง x สูง) |
| NW | 16kg |
| GW | 17 กก |
คุณสมบัติ:
· โครงสร้างเหล็กกล้าไร้สนิมที่ทนทาน
·การทำความสะอาดด้วยอัลตราโซนิกและความร้อนสามารถทำงานได้ในเวลาเดียวกัน
·การทำความสะอาดที่มีประสิทธิภาพสูงสำหรับอนุภาค blot เล็ก
·ที่สมบูรณ์แบบสำหรับการทำความสะอาด longhole, finedraw และที่พักพิงของชิ้นส่วนหรือชิ้นงานไม่จำเป็นต้องสัมผัสน้ำยาทำความสะอาดด้วยมือของคุณ
· จับเวลาดิจิตอลขนาดใหญ่และแสดงอุณหภูมิ เพื่อเวลาในการซักที่แม่นยำและการควบคุมอุณหภูมิ
· อนุมัติ CE, FCC และ RoHS
· Transducer อันทรงพลังในตัว สามารถเสริมกำลังอัลตราโซนิกและทำให้ผลการทำความสะอาดที่เหนือกว่า
·ตะกร้าทำความสะอาดสแตนเลสสำหรับทำความสะอาดวัตถุขนาดเล็กบางอย่างที่ต้องการแรงเสียดทานน้อยกว่าก็สามารถลดแรงเสียดทานระหว่างวัตถุขนาดเล็กและถัง
·ฝาสแตนเลสสตีลแน่นกระชับพร้อมที่จับเพื่อป้องกันไม่ให้น้ำร้อนจากการกระจาย
·ท่อระบายน้ำพร้อมวาล์วควบคุมการไหลเพื่อให้ทำความสะอาดและล้างทำความสะอาดได้ง่าย
·ยางกันกระแทก
·ใช้เฉพาะน้ำประปาสำหรับการทำความสะอาดทั่วไปคุณยังสามารถเพิ่มผงซักฟอกประมาณ 5-10 มล. ลงในน้ำเพื่อเพิ่มผลการซักเมื่อจำเป็น
·ประหยัดตัวทำละลายทำความสะอาดพลังงานความร้อนสถานที่ทำงานและแรงงาน
| อุตสาหกรรม | ทำความสะอาดวัตถุ |
| เครื่องเพชรพลอย | เครื่องประดับเพชรทองผลิตภัณฑ์เงิน |
| เครื่องจักรกล | แม่พิมพ์, ชิ้นส่วนความแม่นยำ, ชิ้นส่วนกด, ชิ้นส่วนกล้อง, ตลับลูกปืน, เครื่องมือฮาร์ดแวร์ |
| อิเล็กทรอนิกส์ | บอร์ด PCB, ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์, ชิ้นส่วนทีวี, ชิ้นส่วนคอมพิวเตอร์ |
| อุตสาหกรรมยานยนต์ | ชิ้นส่วนเครื่องยนต์, กล่องเกียร์, โช้คอัพ, หัวฉีดอัตโนมัติ, กระบอก, วาล์ว |
| ทันตกรรม & การแพทย์ | เครื่องมือทันตกรรม, เครื่องมือทางการแพทย์, หัวฉีด, เครื่องมือผ่าตัด, หยด, ภาชนะแก้ว |
| การชุบและการทาสี | ชิ้นส่วนขัด, เครื่องตัด SUS, บนโต๊ะอาหาร, ชุบ |
| อุตสาหกรรมอาหาร | เตาอบถาดหม้อไอน้ำขวดฝาขวดฟิลเตอร์ |
| ผู้ผลิตออปติคอลและนาฬิกา | เลนส์, แว่นตา, แว่นกันแดด, โลหะ, ทอง, เครื่องประดับ, เพชร, วงนาฬิกา, นาฬิกา, นาฬิกามือ |
| สิ่งทอ | แผ่นสปินเนอร์, ชิ้นส่วนยาง, แม่พิมพ์พลาสติก, ของเล่น |
| คนอื่น ๆ | ประทับตรา, ลูกนก, เหรียญ, เครื่องปั้นดินเผา, บัตรธนาคาร, IGBT |
![]()
เกี่ยวกับ Skymen:
![]()
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370