|
รายละเอียดสินค้า:
|
| แบบ: | JP-2048H | ปริมาตรถังแรก: | 175L |
|---|---|---|---|
| ขนาดถังแรก: | 700X500X500mm | เครื่องแปลงความถี่: | 48pcs; 50W ของตัวแปลงสัญญาณทุกตัว |
| พลังงานอัลตราโซนิก: | 2400W | พลังงานความร้อน: | 6000W |
| พลังงานความร้อนของเครื่องเป่า: | 750W | ความถี่: | 28 / 40kHz |
| เน้น: | อุปกรณ์ทำความสะอาดล้ำเสียงยานยนต์,ultrasonic cleaning device |
||
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก 175L 2400W สำหรับเหล็ก / ไทเทเนียมพร้อมระบบอบแห้ง 28 / 40KHz
สเปค
| แบบ | JP-2048H |
| ปริมาณรถถังที่ 1 | 175L |
| ปริมาณรถถังที่สอง | 175L |
| ขนาดถังแรก | 700X500X500mm |
| ขนาดถังที่สอง | 700X500X500mm |
| เครื่องแปลงความถี่ | 48pcs 50W ของตัวแปลงสัญญาณทุกตัว |
| พลังงานล้ำเสียง | 2400W |
| พลังงานความร้อนของถังอัลตราโซนิก | 6000W |
| พลังความร้อนของถังอบแห้ง | 750W |
| frenquency | 28KHZ / 40kHz |
| ระบบอบแห้ง | 1 ชุด |
| ขนาดของหน่วย | 1940 * 760 * 1100mm |
| ขนาดบรรจุ | 2000 * 820 * 1220mm |
| เครื่องจับเวลา | ปรับได้ 0 ~ 99 นาที |
| เครื่องทำความร้อน | อุณหภูมิห้อง ~ 99 ℃ปรับ |
| วัสดุ | ค่าเริ่มต้นของ SUS 304 สามารถเป็น SUS 316 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V 3 เฟส; AC 380V 3 เฟส |
| NW | 250G |
| GW | 280 กิโลกรัมห่อด้วยฟิล์มในกล่องไม้ |
| เวลานำ | 18 วันทำการ |
| การประกัน | 1 ปีระยะเวลาการรับประกันเทคนิคการสนับสนุนตลอดเวลา |
| ใบรับรอง | CE, RoHS, FCC, เอสจีเอ |
| ความได้เปรียบ | กรองน้ำสกปรก ทำให้น้ำใสในถัง ลดความถี่ของการเปลี่ยนน้ำ |
ผลสะอาด:

ชุดเดียวกันกับขนาดที่แตกต่างกันสำหรับทางเลือกของคุณ:
| แบบ | ขนาดของรถถังทุกคัน | ปริมาณรถถัง | ล้ำเสียง อำนาจ | พลังงานความร้อนของถังอัลตราโซนิก | พลังความร้อนของถังอบแห้ง | transducer |
| L * W * H (มม.) | (L) | (W) | (W) | 750W | (ชิ้น) | |
| JP-2012H | 500X300X250 | 38L * 2 | 600W | 1500W | 750W | 12pcs |
| JP-2018H | 500X350X300 | 53L * 2 | 900W | 1500W | 750W | 18 ชิ้น |
| JP-2024H | 550X400X350 | 77L * 2 | 1200W | 3000W | 750W | 24pcs |
| JP-2030H | 550X450X400 | 99L * 2 | 1500W | 3000W | 750W | 30pcs |
| JP-2036H | 600X500X450 | 135L * 2 | 1800W | 4500W | 750W | 36pcs |
| JP-2048H | 700X500X500 | 175L * 2 | 2400W | 6000W | 750W | 48pcs |
| JP-2060H | 800X600X550 | 264L * 2 | 3000W | 6000W | 750W | 60PCS |
| JP-2072H | 1000X600X600 | 360L * 2 | 3600W | 9000W | 750W | 72cs |
| JP-2108H | 1000X900X600 | 540L * 2 | 5400W | 18000W | 1100W | 108pcs |
| JP-2144H | 12000 * 1000 * 800 | 960L * 2 | 7200W | 24000W | 1500W | 144pcs |
ฉันจะรู้ได้อย่างไรว่าเครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกขนาดใดที่ดีที่สุดสำหรับการทำงานของฉัน
จุดสองจุดที่คุณควรคิด
●ปริมาณการทำความสะอาดของคุณเป็นอย่างไร? สำหรับชิ้นส่วนเล็ก ๆ น้อย ๆ อัลตราโซนิกบนโต๊ะสามารถทำงานนี้ได้ สำหรับขนาดใหญ่และปริมาณมากคุณควรพิจารณาทำความสะอาดอัลตราโซนิกอุตสาหกรรมสำหรับระดับความสะอาดสูงสุดขอแนะนำระบบทำความสะอาดอัลตราโซนิกหลายขั้นตอน
●ขนาดของวัตถุทำความสะอาดมันสามารถใส่ในตะกร้าที่แช่อยู่ใต้น้ำได้อย่างเต็มที่
การจัดส่งสินค้า
เรามักจะจัดส่งสินค้าของคุณโดย FedEx, DHL, UPS หรือ บริษัท ขนส่งอื่น ๆ
คุณยังสามารถใช้ตัวแทนจัดส่งของคุณเอง
RFQ
Q: อะไรคือขั้นต่ำของคุณ?
A: 1 ชุด
ถาม: วิธีแก้ปัญหาอุปกรณ์ระหว่างใช้งาน
ตอบ: โปรดส่งอีเมลถึงเราเกี่ยวกับปัญหาเกี่ยวกับรูปภาพหรือวิดีโอขนาดเล็กจะดีกว่าเราจะพบปัญหาและแก้ไข หากหักเราจะส่งชิ้นส่วนฟรีใหม่ให้คุณหากในระยะเวลาการรับประกัน
การตอบกลับ
เราให้ความเห็นข้อเสนอแนะใด ๆ จากคุณ หากคุณมีปัญหาใด ๆ โปรดติดต่อเรา
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370