|
รายละเอียดสินค้า:
|
| ขนาดถัง: | 1500 * 1000 * 1000 (LxWxH) | ความถี่อัลตราโซนิก: | 28khz / 40khz |
|---|---|---|---|
| อัลตราโซนิกพลังงานสูงสุด: | 10800W | เครื่องทำน้ำอุ่น: | 20 ถึง 80 ปรับ |
| ไม่จำเป็น: | ระบบกรองน้ำมัน | จับเวลา: | 1 ~ 99 ชั่วโมง |
| พลังงานความร้อน: | 36KW, จานร้อน | วัสดุ: | สแตนเลสสตีล |
| เน้น: | ultrasonic cleaning device,ultrasonic washing machine |
||
เบรคและชุดบังคับอุปกรณ์ทำความสะอาดมืออาชีพอาบน้ำอัลตราโซนิคขนาดใหญ่


เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก: | |
| แบบ | JP-1216ST |
| ขนาดถังอัลตราโซนิค (มม.) | 1500 * 1000 * 1000 |
| Ovel ทุกมิติ (มม.) | 1750 * 1300 * 1500 |
| แม็กซ์ ความจุ | 1500 L / ถัง |
| กรณีก่อสร้าง | SUS304 (มีภาพกระจกเงา) |
| ถังคอนร่อง | SUS304 |
| หมายเลข Transducer | 216 ชิ้น |
| กำลังอัลตราโซนิก (สูงสุด) | 10800W |
| ความถี่อัลตราซาวด์ | 40kHz |
| ช่วงอุณหภูมิ | ปรับระดับได้ประมาณ 99 C |
| พลังงานความร้อน | 3kW |
| เครื่องจับเวลา | 1 ~ 99H |
| ท่อระบายน้ำ | 3/4 "วาล์ว |
| ฝาปิดและตะกร้า | มีวัสดุ: SUS304 |
| แรงดันถังทำความสะอาด | AC220V / AC380V 3phase |
| แรงดันไฟฟ้าของเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | AC110V / 220V 1 เฟส |
| คุณสมบัติ | สำหรับทำความสะอาดชิ้นส่วนขนาดใหญ่ ลูกล้อหลายทิศทางพร้อมเบรก |
ก่อนและหลัง :

ข้อมูลจำเพาะของ JTS-1216ST:
วิธีการทำความสะอาดอัลตราโซนิกทำงานอย่างไร
Cavitation การล่มสลายของฟองอากาศขนาดเล็กจำนวนนับล้านที่สร้างขึ้นจากการสั่นสะเทือนแบบอัลตราโซนิคช่วยให้พลังงานสูงและพลังการทำความสะอาดที่ใหญ่หลวง การทำความสะอาดนี้จะช่วยขจัดสิ่งสกปรกน้ำมันและสารปนเปื้อนออกจากพื้นผิวที่สัมผัสกับของเหลวทุกประเภท เนื่องจากของเหลวสามารถเจาะเข้าไปในรอยแตกขนาดเล็กมากทำความสะอาดอัลตราโซนิกสามารถทำความสะอาดรายการที่ซับซ้อนที่ไม่สามารถทำความสะอาดด้วยมือ
บรรจุภัณฑ์
การบรรจุการบรรจุและการจัดส่ง | |
หน่วยบรรจุ | 1 ชุด / กล่องไม้ |
วิธีการบรรจุ | ส่งออกไม้กรณี |
กำลังโหลดพอร์ต | เซินเจิ้น / ฮ่องกง |
เวลาจัดส่ง | ประมาณ 20 วันทำการ |
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
วิธีการขนส่ง | โดยการแสดง บริษัท / อากาศ / ทะเล |
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370