|
รายละเอียดสินค้า:
|
| พลังอัลตราโซนิก: | 3600W | ความถี่อัลตราโซนิก: | 28KHz/40KHz |
|---|---|---|---|
| พลังงานความร้อน: | 9000W | แรงดันไฟฟ้า: | 380V / 415V / 440V ปรับแต่งได้ |
| การรับประกัน: | 1 ปี | สภาพ: | ใหม่ |
| ให้บริการหลังการขาย: | การสนับสนุนทางออนไลน์ | ความจุถัง: | 360L |
| ขนาดถัง: | 1000*600*600mm | ||
| เน้น: | อุปกรณ์เชื่อมอัลตราโซนิกเครื่องกำเนิดเชื่อมอัลตราโซนิก,ultrasonic welding generator |
||
Skymen Ultrasonic Cleaner อะไหล่รถยนต์ เครื่องซักผ้าเครื่องยนต์ 360L
ข้อมูลจำเพาะ:
| แบบอย่าง | JP-720G |
| ปริมาณถัง | 360L |
| ขนาดถังภายใน | 1000X600X600mm |
| ตัวแปลงสัญญาณ | 72 ชิ้น 50W ของตัวแปลงสัญญาณทุกตัว |
| พลังอัลตราโซนิก | 3600W |
| พลังงานความร้อน | 9000W |
| ความถี่ | 28KHz/40KHz |
| ระบบวงจรการกรอง | 1 ชุด |
| ขนาดหน่วย | 1200*1250*1000mm |
| ขนาดบรรจุ | 1380*1350*1150มม. |
| ตัวจับเวลา | ปรับได้ 0 ~ 99 นาที |
| เครื่องทำความร้อน | อุณหภูมิห้อง~99℃ ปรับได้ |
| วัสดุเปลือก | SUS201 |
| ความหนาของเปลือก | 1mm |
| ความหนาของถัง | 2mm |
| วัสดุถัง | ค่าเริ่มต้น SUS 304 สามารถเป็น SUS 316 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | ไฟฟ้ากระแสสลับ 110V ;ไฟฟ้ากระแสสลับ 220V |
| NW | 320KG |
| GW | 350KG ห่อด้วยฟิล์มในกล่องไม้ |
| เวลานำ | 12 วันทำการ |
| การรับประกัน | ระยะเวลาการรับประกัน 1 ปี เทคนิคสนับสนุนตลอดเวลา |
| ใบรับรอง | CE, RoHS, FCC, SGS |
| ข้อได้เปรียบ | กรองน้ำสกปรกให้น้ำใสในถัง;ลดความถี่ในการเปลี่ยนน้ำ |
ชุดเดียวกันที่มีขนาดต่างกัน:
| แบบอย่าง | ขนาดถัง | ปริมาณ | Ultrasonic พลัง |
เครื่องทำความร้อน พลัง |
ตัวแปลงสัญญาณ |
| ยาว * กว้าง * สูง (มม.) | (ล) | (ญ) | (ญ) | (ชิ้น) | |
| JP-120G | 500X300X250 | 38L | 600W | 1500W | 12 ชิ้น |
| JP-180G | 500X350X300 | 53L | 900W | 1500W | 18 ชิ้น |
| JP-240G | 550X400X350 | 77L | 1200W | 3000W | 24 ชิ้น |
| JP-300G | 550X450X400 | 99L | 1500W | 3000W | 30 ชิ้น |
| JP-301G | 800X300X400 | 96L | 1500W | 3000W | 30 ชิ้น |
| JP-360G | 600X500X450 | 135L | 1800W | 4500W | 36 ชิ้น |
| JP-480G | 700X500X500 | 175L | 2400W | 6000W | 48ชิ้น |
| JP-600G | 800X600X550 | 246L | 3000W | 6000W | 60 ชิ้น |
| JP-720G | 1000X600X600 | 360L | 3600W | 9000W | 72ชิ้น |
| JP-1108G | 1000X900X600 | 540L | 5400W | 18000W | 108 ชิ้น |
| JP-1144G | 1200X1000X800 | 960L | 7200W | 27000W | 144 ชิ้น |
![]()
คุณสมบัติ
1. หน้าจอ LED แบบดิจิตอล
2. ทำความสะอาดได้รวดเร็วและมีประสิทธิภาพ สะดวกสำหรับผู้ใช้
3. ทำความสะอาดแหวน ต่างหู สร้อยคอ คุณสมบัติใหม่ของเพชร
4. ใช้เฉพาะน้ำประปาหรือเติมผงซักฟอกเล็กน้อยเพื่อการทำความสะอาดที่ดียิ่งขึ้น
5. ผลการทำความสะอาดชัดเจน
6. อุปกรณ์ทำความสะอาดเงางามเหมือนใหม่
7. การออกแบบฝาครอบที่กะทัดรัดเพื่อลดเสียงรบกวน
ทำความสะอาดผลแสดง:
![]()
หลักการทำงาน:
หลักการของเครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกส่วนใหญ่จะแปลงพลังงานเสียงของแหล่งกำเนิดความถี่อัลตราโซนิกพลังงานเป็นการสั่นสะเทือนทางกลผ่านตัวแปลงสัญญาณและเพื่อฉายรังสีคลื่นอัลตราโซนิกเข้าไปในของเหลวทำความสะอาดในร่องผ่านผนังถังทำความสะอาดเนื่องจากการแผ่รังสีของคลื่นอัลตราโซนิก ไมโครบับเบิ้ลในของเหลวในถังสามารถถูกสั่นสะเทือนโดยการกระทำของคลื่นเสียงการดูดซับสิ่งสกปรกและพื้นผิวของชิ้นส่วนทำความสะอาดถูกทำลาย ทำให้ชั้นสิ่งสกปรกเสียหายจากการล้า และการสั่นสะเทือนของฟองอากาศประเภทแก๊สจะขัดพื้นผิวที่เป็นของแข็ง
![]()
![]()
![]()
![]()
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370