|
รายละเอียดสินค้า:
|
| วัสดุ: | SUS 304/316 | ความจุถัง: | 96L |
|---|---|---|---|
| ขนาดถัง: | 800X300X400 มม | ขนาดของหน่วย: | 1050 * 500 * 765 มม |
| ขนาดการเหวี่ยง: | ลังไม้ 1150 * 600 * 930 มม | พลังงานล้ำเสียง: | 1500W |
| พลังงานความร้อน: | 4500W | เครื่องจับเวลา: | ปรับ 1-99 นาที |
| เครื่องทำความร้อน: | ปรับได้ 20 ~ 95C | ความถี่: | 40KHz / 28KHz |
| แหล่งจ่ายไฟ: | AC 220V 3 เฟส 50Hz / AC 380V, 3 เฟส 50Hz | transducer: | 30pcs |
| แบบ: | JP-301st | ||
| เน้น: | เครื่องซักผ้าอัลตราโซนิกหน่วยทำความสะอาดอัลตราโซนิก,ultrasonic cleaning unit |
||
แม่พิมพ์ขายร้อน 96L ของ Meltblown ตายทำความสะอาดอัลตราโซนิกอุตสาหกรรมสำหรับการลบน้ำมัน / สนิมสกปรก
ฟังก์ชั่น:
อัลตร้าซาวด์เป็นวิธีที่มีประสิทธิภาพและคุ้มค่าที่สุดในการกำจัดคาร์บอนน้ำมันสนิมสิ่งสกปรกที่สะสมอยู่
คุณสมบัติ:
· โครงสร้างเหล็กกล้าไร้สนิมที่ทนทาน
·การทำความสะอาดด้วยอัลตราโซนิกและความร้อนสามารถทำงานได้ในเวลาเดียวกัน
·การทำความสะอาดที่มีประสิทธิภาพสูงสำหรับอนุภาค blot เล็ก
·ที่สมบูรณ์แบบสำหรับการทำความสะอาด longhole, finedraw และที่พักพิงของชิ้นส่วนหรือชิ้นงานไม่จำเป็นต้องสัมผัสน้ำยาทำความสะอาดด้วยมือของคุณ
· จับเวลาดิจิตอลขนาดใหญ่และแสดงอุณหภูมิ เพื่อเวลาในการซักที่แม่นยำและการควบคุมอุณหภูมิ
· อนุมัติ CE, FCC และ RoHS
· Transducer อันทรงพลังในตัว สามารถเสริมกำลังอัลตราโซนิกและทำให้ผลการทำความสะอาดที่เหนือกว่า
·ตะกร้าทำความสะอาดสแตนเลสสำหรับทำความสะอาดวัตถุขนาดเล็กบางอย่างที่ต้องการแรงเสียดทานน้อยกว่าก็สามารถลดแรงเสียดทานระหว่างวัตถุขนาดเล็กและถัง
·ฝาสแตนเลสสตีลแน่นกระชับพร้อมที่จับเพื่อป้องกันไม่ให้น้ำร้อนจากการกระจาย
·ท่อระบายน้ำพร้อมวาล์วควบคุมการไหลเพื่อให้ทำความสะอาดและล้างทำความสะอาดได้ง่าย
·ยางกันกระแทก
·ใช้เฉพาะน้ำประปาสำหรับการทำความสะอาดทั่วไปคุณยังสามารถเพิ่มผงซักฟอกประมาณ 5-10 มล. ลงในน้ำเพื่อเพิ่มผลการซักเมื่อจำเป็น
·ประหยัดตัวทำละลายทำความสะอาดพลังงานความร้อนสถานที่ทำงานและแรงงาน
Specificatoin:
| ความถี่ล้ำเสียง | 40kHz / 28KHZ |
| วัสดุถัง | สแตนเลส SUS304 |
| ความจุถัง | 96L |
| transducer | 30pcs |
| เครื่องจับเวลา | ปรับได้ 1-99 นาที |
| เครื่องทำความร้อน | ปรับได้ 20 ° C ถึง 95 ° C |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC220V, 1 เฟส 50Hz, AC110V, 1 เฟส 60Hz, |
| พลังงานความร้อน | 4500W, ความร้อนแบบดิจิตอล |
| พลังงานล้ำเสียง | 1500W (40% -100% adjuatable) |
| ขนาดถัง (LxWxH) | 800x300x400mm |
| ขนาดของหน่วย (LxWxH) |
1050x500x765mm |
| ขนาดบรรจุ (LxWxH) | 1150x600x915mm (กล่องไม้) |
| NW / GW | 105 กก / 110kg |
| การประกัน | 1 ปี |
จาก 10 แกลลอนถึง 200 แกลลอนสามารถปรับขนาดได้
รูปภาพของรุ่นนี้:
![]()
ทั้งชุดเครื่องรวมถึง:
1 * เครื่องทำความสะอาด
1 * ฝา
1 * ตะกร้า
รุ่นที่คล้ายกันที่มีปริมาณถังแตกต่างกัน
| แบบ | ขนาดถัง | ขนาดของหน่วย | NW | ปริมาณ | ล้ำเสียง อำนาจ |
เครื่องทำความร้อน อำนาจ |
เครื่องจับเวลา | ล้ำเสียง เครื่องกำเนิดไฟฟ้า |
| L × W × H (mm) | L × W × H (mm) | กิโลกรัม | (L) | (W) | (W) | (นาที / ชั่วโมง) | / | |
| JP-120ST | 500x300x250 | 670 * 480 * 700 | 65 | 38 | 240-600 | 1500 | 1-99min | Built-in |
| JP-180ST | 500x350x300 | 680x530x700 | 70 | 53 | 360-900 | 1500 | 1-99min | Built-in |
| JP-240ST | 550x400x350 | 730x580x770 | 80 | 77 | 480-1200 | 3000 | 1-99min | Built-in |
| JP-300ST | 550x450x400 | 730x618x800 | 87 | 99 | 600-1500 | 4500 | 1-99min | Built-in |
| JP-301st | 800x300x400 | 940x420x800 | 92 | 96 | 600-1500 | 4500 | 1-99min | Built-in |
| JP-360ST | 600x500x450 | 805x705x780 | 98 | 135 | 720-1800 | 4500 | 1-99hour | ภายนอก |
| JP-480ST | 700x500x500 | 870x705x790 | 115 | 175 | 960-2400 | 6000 | 1-99hour | ภายนอก |
เครื่องทำความสะอาดล้ำเสียงทำงานอย่างไร
![]()
วิธีการใช้เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก?
ทำความสะอาดก่อนเคลือบ
ทำความสะอาดอัลตราโซนิก 130 ° F, 2 ถึง 3 นาที, กวาด 38 ถึง 40 kHz, อัตราการกวาด 300 Hz
เคมี, บรูลิน 815GD, 12 ออนซ์ต่อแกลลอนน้ำ
สเปรย์ล้างออกด้วยน้ำ de-ionized * เพื่อกำจัดผงซักฟอกขั้นต้น
แช่ล้างในน้ำอุ่นไอออนอิออน * (30 วินาที)
สเปรย์ล้างออกด้วยน้ำ de-ionized * (ล้างสุดท้าย)
เป่าแห้งด้วยลมอัดที่สะอาดหรือไนโตรเจนแห้ง
การทำความสะอาดเพื่อลบการสะสมแคลเซียม (แทนที่ "เคมีสะอาด")
ทำความสะอาดด้วยอัลตราโซนิก <110 ° F, 2 ถึง 3 นาที, กวาด 38 ถึง 40 kHz, อัตราการกวาด 300 Hz
เคมีพลังงานพิเศษ 132, 1 ถึง1½ออนซ์ต่อแกลลอนน้ำ
สเปรย์ล้างออกด้วยน้ำ de-ionized * เพื่อกำจัดผงซักฟอกขั้นต้น
แช่ล้างในน้ำอุ่นไอออนอิออน * (30 วินาที)
สเปรย์ล้างออกด้วยน้ำ de-ionized * (ล้างสุดท้าย)
เป่าแห้งด้วยลมอัดที่สะอาดหรือไนโตรเจนแห้ง
แพคเกจโดยกรณี polywooden:
ก่อนและหลัง :
![]()
Skymen อุปกรณ์ทำความสะอาดเซินเจิ้น จำกัด, which engaged in ultrasonic cleaner field for more than 7 years. ซึ่งมีส่วนร่วมในด้านทำความสะอาดอัลตราโซนิกมานานกว่า 7 ปี Our main products are ultrasonic cleaner with different capacity. ผลิตภัณฑ์หลักของเราคือทำความสะอาดล้ำเสียงด้วยกำลังการผลิตที่แตกต่างกัน
Our company is a famous ultrasonic manufacturer with R&D, production and sales. บริษัท ของเราเป็นผู้ผลิตล้ำเสียงที่มีชื่อเสียงกับ R & D การผลิตและการขาย High quality product and after sales services is available from us. ผลิตภัณฑ์คุณภาพสูงและบริการหลังการขายจากเรา
ไม่เพียง แต่เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิคมาตรฐานเท่านั้นวิศวกรของเราสามารถออกแบบที่ไม่ได้มาตรฐาน
ข้อเสนอแนะและการวาดภาพเป็นมืออาชีพสำหรับคุณ
ยินดีต้อนรับเข้าสู่โรงงานของเราให้คำแนะนำที่มีค่าของคุณและดำเนินการเจรจาธุรกิจ
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370