|
รายละเอียดสินค้า:
|
| แบบ: | JP-301G | ขนาดถังภายใน: | 800 * 300 * 400mm |
|---|---|---|---|
| ความถี่: | 28 / 40KHz | transducer: | 30pcs |
| พลังงานล้ำเสียง: | 1500W | พลังงานความร้อน: | 3000W |
| ความจุ: | 96L | ใบสมัคร: | การล้างสเปรย์แม่พิมพ์ผ้าสักหลาด |
| ฟังก์ชัน: | ขจัดสิ่งสกปรกสนิมน้ำมันจารบี | กรอง: | 1 ชุด |
| เน้น: | อุปกรณ์ทำความสะอาดล้ำเสียง,เครื่องซักผ้าล้ำเสียง |
||
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกหรือแม่พิมพ์สเปรย์สักหลาดพร้อมตัวกรองการไหลเวียน SyGem 40KHz
ข้อมูลจำเพาะ:
| ชื่อรุ่น | JP-301G |
| ขนาดถังภายใน | 80 * 30 * 40mm |
| ใบสมัคร | สเปรย์ทำความสะอาดแม่พิมพ์ผ้าสักหลาด |
| ฟังก์ชัน | การกำจัดสิ่งสกปรกได้จริงน้ำมัน ruG ไขมัน |
| ลักษณะเฉพาะ | ไม่ทำลายแม่พิมพ์ที่มีความแม่นยำ |
| ความจุถัง | 96L |
| transducer | 30pcs |
| พลังงานล้ำเสียง | 1500W |
| พลังงานความร้อน | 3000W |
| การควบคุมเวลา | 0 ~ 99 นาที |
| การควบคุมอุณหภูมิ | 20 ~ 95 ℃ |
| ช่องเติมน้ำ / เต้าเสียบ | ใช่ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V / 110V |
| กรอง | 1 ชุด |
ภาพของเครื่องนี้:
| แบบ | ความจุ | ขนาดถัง | เครื่องแปลงความถี่ | พลังงานล้ำเสียง | พลังงานความร้อน | ความถี่ |
| (L) | (L * W * H) มม | (ชิ้น) | (W) | (W) | (KHz) | |
| JP-120G | 38 | 500X300X250 | 12 | 600 | 1500 | 28/40 |
| JP-180 กรัม | 53 | 500X350X300 | 18 | 900 | 1500 | 28/40 |
| JP-240g | 77 | 550X400X350 | 24 | 120 | 3000 | 28/40 |
| JP-300G | 99 | 550X450X400 | 30 | 1500 | 3000 | 28/40 |
| JP-301G | 99 | 800X300X400 | 30 | 1500 | 3000 | 28/40 |
| JP-360G | 135 | 600X500X450 | 36 | 1800 | 4500 | 28/40 |
| JP-480G | 175 | 700X500X500 | 48 | 2400 | 6000 | 28/40 |
| JP-600 กรัม | 264 | 800X600X550 | 60 | 3000 | 6000 | 28/40 |
| JP-720G | 360 | 1000X600X600 | 72 | 3600 | 9000 | 28/40 |
| JP-1108G | 540 | 1000X900X600 | 108 | 5400 | 18000 | 28/40 |
| JP-1144G | 960 | 1200X1000X800 | 144 | 7200 | 27000 | 28/40 |
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370