|
รายละเอียดสินค้า:
|
| แบบอย่าง: | JP-301ST | ขนาดถังภายใน: | 800*300*400mm |
|---|---|---|---|
| ความถี่: | 28 / 40KHz | ตัวแปลงสัญญาณ: | 30 ชิ้น |
| พลังอัลตราโซนิก: | 1500W | พลังงานความร้อน: | 3000W |
| ความจุ: | 96L | แอปพลิเคชัน: | สเปรย์ทำความสะอาดแม่พิมพ์สักหลาด |
| การทำงาน: | ขจัดสิ่งสกปรก สนิม น้ำมัน จารบี | วัสดุ: | SUS 304 |
| เน้น: | Spray Flannel Mold Industrial Ultrasonic Cleaner 3000W เครื่องทำความร้อนอุตสาหกรรม Ultrasonic Cleaner FCC SUS304 Benchtop Ultrasonic Cleaner,3000W Heating Industrial Ultrasonic Cleaner,FCC SUS304 Benchtop Ultrasonic Cleaner |
||
Spray Flannel Mold เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก 80 * 30 * 40 ซม. พร้อมฟังก์ชั่นทำความร้อน
ข้อมูลจำเพาะ:
| ชื่อรุ่น | JP-301ST |
| ขนาดถังภายใน | 80*30*40mm |
| แอปพลิเคชัน | แม่พิมพ์ฉีดทำความสะอาดผ้าสักหลาด |
| การทำงาน | ขจัดสิ่งสกปรก น้ำมัน สนิม จารบี |
| ลักษณะเฉพาะ | ไม่ทำลายแม่พิมพ์ที่มีความแม่นยำ |
| ความจุถัง | 96L |
| ตัวแปลงสัญญาณ | 30 ชิ้น |
| พลังอัลตราโซนิก | 1500W |
| พลังงานความร้อน | 3000W |
| การควบคุมเวลา | 0~99 นาที |
| การควบคุมอุณหภูมิ | 20~95℃ |
| น้ำเข้า / ทางออก | ใช่ |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V / 110V |
| แบบอย่าง | ความจุ | ขนาดถัง | ตัวแปลงสัญญาณ | พลังอัลตราโซนิก | พลังงานความร้อน | ความถี่ |
| (ล) | (L*W*H)mm | (ชิ้น) | (ญ) | (ญ) | (กิโลเฮิร์ตซ์) | |
| JP-120ST | 38 | 500X300X250 | 12 | 600 | 1500 | 28/40 |
| JP-180ST | 53 | 500X350X300 | 18 | 900 | 1500 | 28/40 |
| JP-240ST | 77 | 550X400X350 | 24 | 120 | 3000 | 28/40 |
| JP-300ST | 99 | 550X450X400 | 30 | 1500 | 3000 | 28/40 |
| JP-301ST | 99 | 800X300X400 | 30 | 1500 | 3000 | 28/40 |
| JP-360ST | 135 | 600X500X450 | 36 | 1800 | 4500 | 28/40 |
| JP-480ST | 175 | 700X500X500 | 48 | 2400 | 6000 | 28/40 |
| JP-600ST | 264 | 800X600X550 | 60 | 3000 | 6000 | 28/40 |
| JP-720ST | 360 | 1000X600X600 | 72 | 3600 | 9000 | 28/40 |
| JP-1108ST | 540 | 1000X900X600 | 108 | 5400 | 18000 | 28/40 |
| JP-1144ST | 960 | 1200X1000X800 | 144 | 7200 | 27000 | 28/40 |
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370