|
รายละเอียดสินค้า:
|
| แบบ: | JP-020 | ความจุ: | 3.2L |
|---|---|---|---|
| ขนาดถัง: | 240 * 135 * 100 มม | ขนาดของหน่วย: | 270 * 185 * 230mm |
| พลังงานอัลตราโซนิก: | 120W | พลังงานความร้อน: | 1106 |
| ความถี่: | 40kHz | G.W: | 4.3kg |
| เน้น: | อุปกรณ์ทำความสะอาดล้ำเสียง,เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก pcb |
||
ใช้เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก 120W อะไหล่อัลตราโซนิกเครื่องซักผ้า 3.2L ลูกบิดเครื่องกล
อะไรคือข้อดีของระบบทำความสะอาดอัลตราโซนิกแม่พิมพ์ฉีด?
กระบวนการทำความสะอาดชิ้นส่วนแม่พิมพ์ฉีดผ่านอ่างอัลตราโซนิคมีข้อดีที่สำคัญกว่าการขัดด้วยมือแบบดั้งเดิม การใช้เทคนิคการขัดสีทุกชนิดเป็นอันตรายต่อพื้นผิวเครื่องมือโดยเฉพาะอย่างยิ่งที่เสร็จสิ้นอย่างมาก วิธีการอัลตราโซนิกไม่ได้บุกรุกพื้นผิวของเหล็กในแบบที่ใช้วิธีการเสียดสีแบบดั้งเดิม การทำความสะอาดด้วยอัลตราโซนิกใช้ระบบที่เรียกว่าคาวิเทชั่นซึ่งก่อตัวขึ้นอย่างรวดเร็วและยุบตัวของฟองอากาศขนาดเล็กจำนวนมากในอ่างน้ำ ถึงแม้ว่าฟองสบู่เล็ก ๆ เหล่านี้จะเป็นเครื่องบินรบที่มีความเหนียวแน่นและจะเข้าไปในและรอบ ๆ พื้นผิวที่เป็นส่วนประกอบทั้งหมดของแม่พิมพ์ - รอยแยกร่องร่องช่องรูตาบอด ... กระบวนการอัลตราโซนิคได้พิสูจน์แล้วว่ามีประสิทธิภาพในการกำจัดสิ่งตกค้างและสารปนเปื้อนออกจากแม่พิมพ์ ปล่อยเรซินที่ถูกเผาและระบายอากาศโดยไม่ทำอันตรายต่อพื้นผิวของเหล็ก
รอบการทำความสะอาดอัลตราโซนิกใช้เวลา 20 นาทีสำหรับการใช้งานส่วนใหญ่โดยมีเวลาหรือรอบเพิ่มเติมที่จำเป็นสำหรับแม่พิมพ์ที่ใช้เรซินที่มีอุณหภูมิสูง / แก็สซี่ สารเพิ่มประสิทธิภาพบางอย่าง (ตัวอย่างเช่นสารทนไฟหรือแป้งเติม) สามารถเป็นอันตรายต่อสุขภาพของเหล็กแม่พิมพ์ที่ดีโดยไม่ต้องทำความสะอาดเป็นประจำ




ข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์ JP-020 :
| ความถี่ล้ำเสียง | 40,000Hz |
| วัสดุของถัง | SUS304 |
| วัสดุของเปลือก | SUS304 |
| ความจุ | 3.2L |
| เครื่องจับเวลา | 0 ~ 30 นาที |
| เครื่องทำความร้อน | 100W |
| แหล่งจ่ายไฟแบบที่ 1 | AC 100 ~ 120V, 50 / 60Hz |
| แหล่งจ่ายไฟแบบที่ 2 | AC 220 ~ 240V, 50 / 60Hz |
| พลังงานล้ำเสียง | 120W |
| มิติด้านในของถัง | 150 * 135 * 100 มม |
| ขนาดของหน่วย | 270 * 185 * 230mm |
| ขนาดบรรจุภายใน | 340 * 250 * 310mm |
| กล่องใหญ่สำหรับ 12 ชิ้น | 520 * 355 * 655 มม. สำหรับ 4 ชิ้น |
| NW | 3.6 กก |
| GW | 4.3kg |
| ใบรับรอง | ISO9001: 2008 และ CE และ RoHS |
แพ็คเกจรวม:
1 x เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกดิจิตอล
1 x ตะกร้าทำความสะอาด
1 x Manual

ผลสะอาด:



ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370