|
รายละเอียดสินค้า:
|
| แบบ: | JP-010 | ปริมาณรถถัง: | 2L |
|---|---|---|---|
| ขนาดถัง: | 150 * 135 * 100 มม | พลังงานล้ำเสียง: | 60W |
| พลังงานความร้อน: | 100W | ความถี่: | 40kHz |
| เครื่องจับเวลา: | ปรับได้ 0 ~ 30 นาที | อุณหภูมิ: | ปรับได้ 20 ~ 80 ℃ |
| เน้น: | 60W SUS304 เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกแบบตั้งโต๊ะ,SUS304 เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกแบบตั้งโต๊ะ 40KHz,เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกทันตกรรม FCC |
||
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก 40KHz สำหรับเครื่องมือทันตกรรม คลินิกทันตกรรม 2L
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกใช้เอฟเฟกต์อากาศที่เรียกว่าสัญญาณการสั่นความถี่สูงที่ปล่อยออกมาจากคลื่นอัลตราโซนิกซึ่งทำให้ของเหลวไหลและสร้างฟองอากาศขนาดเล็กนับหมื่นนี่คือการเติบโตที่แข็งแกร่งและเอฟเฟกต์การปิดของฟองอากาศขนาดเล็กที่มีการสั่นสะเทือนแบบอัลตราโซนิกสร้างแรงกดดันมหาศาล(ประมาณ 100 บรรยากาศ) แรงกดกระแทกขนาดใหญ่นี้กระทำบนพื้นผิวของวัตถุที่จะล้าง และสิ่งสกปรกจะถูกทำให้เป็นอิมัลชันและกระจายตัว ทำให้วัตถุต้องได้รับการทำความสะอาด
ในแง่ของทันตกรรม เนื่องจากโทรศัพท์มือถือ คีม ไขควง ฯลฯ ถูกนำไปใช้กับผู้ป่วยที่แตกต่างกันโดยตรง จึงจำเป็นต้องทำการฆ่าเชื้อที่อุณหภูมิสูงและแรงดันสูงหลังการทำความสะอาดเครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกขจัดสิ่งสกปรกในท่อและที่หนีบถัง ดังนั้นโทรศัพท์มือถือสามารถหลีกเลี่ยงปัญหาในการลดอายุการใช้งานในระหว่างการฆ่าเชื้อที่อุณหภูมิสูงและความดันสูงในระดับสูงสุด
ดังนั้นทันตกรรมควรเลือกเครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกชนิดใด?เราเชื่อว่าควรสังเกตประเด็นต่อไปนี้:
1. ด้วยฟังก์ชั่นการทำความร้อน
2. สามารถทำงานได้อย่างต่อเนื่อง (เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกที่ดีสามารถทำงานได้ 3 ครั้งต่อเนื่องเป็นเวลา 30 นาที)
JP-010 ข้อมูลจำเพาะ:
| ความถี่อัลตราโซนิก | 40,000Hz |
| วัสดุของถัง | SUS304 |
| วัสดุของเปลือก | SUS304 |
| ความจุ | 2L |
| ตัวจับเวลา | ปรับได้ 0 ~ 30 นาที |
| อุณหภูมิ | ปรับได้ 20 ~ 80 ℃ |
| แหล่งจ่ายไฟประเภท 1 | AC 100~120V, 50/60Hz |
| แหล่งจ่ายไฟประเภท2 | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220~240V, 50/60Hz |
| พลังอัลตราโซนิก | 60W |
| พลังงานความร้อน | 100W |
| ขนาดถังด้านใน | 150*135*65mm |
| ขนาดหน่วย | 175*160*175mm |
| ขนาดบรรจุภายใน | 255*240*230mm |
| กล่องใหญ่ 12 ชิ้น | 525*500*485 มม. สำหรับ 8 ชิ้น |
| NW | 2กก. |
| GW | 2.5กก. |
| ใบรับรอง |
ISO9001: 2008 และ CE & RoHS |
![]()
![]()
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370