|
รายละเอียดสินค้า:
|
| แบบ: | 240ST | วัสดุ: | SUS 304/316 |
|---|---|---|---|
| ความจุถัง: | 77L | ขนาดถัง: | 550 * 400 * 350 มม |
| พิกัด: | 24pcs | พลังงานอัลตราโซนิก: | 1200W |
| พลังงานความร้อน: | 3000W | จับเวลา: | ปรับ 1-99 นาที |
| เครื่องทำน้ำอุ่น: | ปรับได้ 20 ~ 95C | ความถี่: | 40KHz / 28KHz |
| เน้น: | เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกความถี่คู่,เครื่องซักผ้าล้ำเสียง |
||
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก 77 ลิตรสำหรับขัดวาง 1200W พลังงานล้ำเสียง
Multi-slot ultrasonic cleaning machine, this ultrasonic cleaning machine is often used in the field of hardware machinery. เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกหลายช่องเครื่องทำความสะอาดล้ำนี้มักใช้ในเขตข้อมูลของเครื่องจักรฮาร์ดแวร์ In addition to simple cleaning, the multi-slot cleaning machine also has a filtering and drying function. นอกเหนือจากการทำความสะอาดง่าย ๆ เครื่องทำความสะอาดแบบหลายสล็อตยังมีฟังก์ชั่นการกรองและการทำให้แห้ง Filtering can ensure the rinsing function, and can keep the cleaning liquid in the cleaning tank continuously. การกรองสามารถมั่นใจได้ว่าการล้างฟังก์ชั่นและสามารถเก็บของเหลวทำความสะอาดในถังทำความสะอาดอย่างต่อเนื่อง Drying can ensure that the cleaning materials are dry, and it is not easy to rust after washing, and it is not easy to get contamination. การทำให้แห้งสามารถมั่นใจได้ว่าวัสดุทำความสะอาดแห้งและไม่เป็นสนิมหลังจากการซักและไม่ง่ายต่อการปนเปื้อน
Specificatoin:
| แบบ | JP-240ST |
| ความถี่ | 40KHz / 28KHz |
| วัสดุตัวเรือน | SUS304 |
| วัสดุถัง | SUS304 / 316 |
| transducer | 24pcs |
| พลังงานล้ำเสียง | 1200W (อุปกรณ์แปลงสัญญาณ 12 ชิ้น) |
| พลังงานความร้อน | 3000W |
| ความจุถัง | 77L |
| ช่องเติมน้ำ / เต้าเสียบ | ใช่ |
| เครื่องจับเวลา | ดิจิตอล 1-99 นาทีปรับได้ |
| เครื่องทำความร้อน | 0 ~ 95 ℃ |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 100 ~ 120V, 60Hz AC 220 ~ 240V, 50Hz |
| ขนาดถัง | 500 * 400 * 350 มม |
| ขนาดของหน่วย | 840 * 655 * 885 มิลลิเมตร |
| ขนาดบรรจุ | กล่องไม้ |
| NW | 85 กิโลกรัม |
| GW | 95 กิโลกรัม |
| ใบรับรอง | ISO9001: 2008 | CE & REACH |
จาก 10 แกลลอนถึง 200 แกลลอนสามารถปรับขนาดได้
คุณสมบัติ:
1. ถังสแตนเลสมีความต้านทานต่อการสึกหรอและชีวิตการทำงานที่ยาวนาน
2. ความจุของถัง: 77 ลิตรพร้อมระบบจับเวลาดิจิตอล & การควบคุมเครื่องทำความร้อน
3. กับตะกร้าสแตนเลส
4. ใช้น้ำแท็บหรือแอลกอฮอล์อุตสาหกรรมและตัวทำละลายทำความสะอาดสำหรับความต้องการทำความสะอาดที่สูงขึ้น
5. อุตสาหกรรมชิปควบคุมไมโครคอนโทรลเลอร์ยืดหยุ่นแผงวงจรควบคุมปลอดภัยมากขึ้นและมีเสถียรภาพ
6. ด้วยการระบายน้ำ, ตะกร้า, ฝาและลูกล้อหลายทิศทาง
7. ทรานสดิวเซอร์: เกาหลีเทคิน
8. บอร์ด PCB เป็นวิจัยอิสระและการพัฒนาการออกแบบการผลิตโดย skymen
9. เครื่องกำเนิดไฟฟ้าเป็น techinique ที่มีคุณภาพสูงออกแบบและผลิตซึ่งมีการใช้งานหลายพันหน่วยโดยลูกค้าของเราในสหรัฐอเมริกาและยุโรป
10. ปั๊มหมุนเวียนยี่ห้อ: CNP (แบรนด์ที่มีชื่อเสียง)
ทั้งชุดเครื่องรวมถึง:
1 * เครื่องทำความสะอาด
1 * ฝา
1 * ตะกร้า
การใช้งาน:
อุตสาหกรรมเครื่องประดับ, อุตสาหกรรมการแพทย์, โรงงานอิเล็กทรอนิกส์, โรงงานแม่พิมพ์, การประชุมเชิงปฏิบัติการรถยนต์, การประชุมเชิงปฏิบัติการดีเซล, อุตสาหกรรมรถยนต์, ห้องปฏิบัติการทางวิทยาศาสตร์, มหาวิทยาลัย, คลินิกทันตกรรม, ร้านแว่นตา, ร้านเครื่องมือฮาร์ดแวร์
![]()
รุ่นที่คล้ายกันที่มีปริมาณถังแตกต่างกัน
| แบบ | ขนาดถัง | ปริมาณ | ล้ำเสียง อำนาจ |
เครื่องทำความร้อน อำนาจ |
transducer |
| L * W * H (มม.) | (L) | (W) | (W) | (ชิ้น) | |
| JP-120ST | 500X300X250 | 38L | 600W | 1500W | 12pcs |
| JP-180ST | 500X350X300 | 53L | 900W | 1500W | 18 ชิ้น |
| JP-240ST | 550X400X350 | 77L | 1200W | 3000W | 24pcs |
| JP-300ST | 550X450X400 | 99L | 1500W | 4500W | 30pcs |
| JP-301st | 800X300X400 | 96L | 1500W | 4500W | 30pcs |
| JP-360ST | 600X500X450 | 135L | 1800W | 4500W | 36pcs |
| JP-480ST | 700X500X500 | 175L | 2400W | 6000W | 48pcs |
| JP-600ST | 800X600X550 | 246L | 3000W | 6000W | 60PCS |
| JP-720ST | 1000X600X600 | 360L | 3600W | 9000W | 72pcs |
| JP-1108ST | 1000X900X600 | 540L | 5400W | 18000W | 108pcs |
| JP-1144ST | 1200X1000X800 | 960L | 7200W | 27000W | 144pcs |
เครื่องทำความสะอาดล้ำเสียงทำงานอย่างไร
![]()
ผลการทำความสะอาด:
![]()
![]()
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370