|
รายละเอียดสินค้า:
|
| แบบอย่าง: | JP-120S | ปริมาณถังแรก: | 38L |
|---|---|---|---|
| ขนาดถัง: | 500*300*250มม | พลังอัลตราโซนิก: | 720W |
| พลังงานความร้อน: | 800W | ความถี่: | 40KHz |
| การตั้งเวลา: | ปรับได้ 0 ~ 30 นาที | อุณหภูมิ: | ปรับได้ 20 ~ 80 ℃ |
| ค่าท่อระบายน้ำ: | ในด้านขวา | น้ำหนัก: | 20กก |
| เน้น: | การติดตั้งฮาร์ดแวร์เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก,เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก 38L,เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก skymen ที่ปรับเวลาได้ |
||
อุปกรณ์ติดตั้งอุปกรณ์อัลตราโซนิกเครื่องทำความสะอาด 38L บิ๊กพาวเวอร์ 720W
บทนำโดยย่อของเครื่อง:
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกมีการใช้งานในการทำความสะอาดที่หลากหลาย ส่วนใหญ่ใช้ในอุตสาหกรรมอิเล็กทรอนิกส์ เครื่องจักร เลนส์ ยา ไฟฟ้า เคลือบ และอุตสาหกรรมการปรับสภาพเคลือบสูญญากาศเหมาะอย่างยิ่งสำหรับการทำความสะอาดชิ้นส่วนที่มีรูปร่างพื้นผิวที่ซับซ้อน เช่น การทำความสะอาดร่องกรีด ร่อง รูลึก และดอกเคาเตอร์ซิงค์บนชิ้นงานที่มีความแม่นยำในขณะเดียวกันก็สามารถทำความสะอาดคราบน้ำมัน สนิม และออกไซด์บนพื้นผิวของชิ้นส่วนได้เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการทำความสะอาดเครื่องแก้วต่างๆ รวมถึงเครื่องมือภายในและศัลยกรรมในอุตสาหกรรมยาไม่เพียงแต่จะบรรลุวัตถุประสงค์ในการทำความสะอาดเท่านั้น แต่ยังสามารถบดขยี้จุลินทรีย์และเชื้อโรคต่างๆ ที่ติดอยู่กับผนังด้านในและด้านนอกของเครื่องแก้วเพื่อทำความสะอาด ฆ่าเชื้อ และฆ่าเชื้อบทบาท.
ข้อมูลจำเพาะ:
| แบบอย่าง | JP-120S |
| ความถี่อัลตราโซนิก | 40,000Hz |
| วัสดุของถัง | SUS304 |
| วัสดุของเปลือก | SUS304 |
| ความจุ | 30L |
| ค่าระบายน้ำ | ใช่ |
| ตัวจับเวลา | ปรับได้ 0 ~ 30 นาที |
| อุณหภูมิ | ปรับได้ 20 ~ 80 ℃ |
| แหล่งจ่ายไฟประเภท 1 | AC 100~120V, 50/60Hz |
| แหล่งจ่ายไฟประเภท2 | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220~240V, 50/60Hz |
| พลังอัลตราโซนิก | 720W |
| พลังงานความร้อน | 800W |
| ขนาดถังด้านใน | 500*300*250mm |
| ขนาดหน่วย | 585*347*385mm |
| ขนาดบรรจุ | 680*455*450มม. |
| NW | 19กก. |
| GW | 20กก. |
| ใบรับรอง | FCC & CE & RoHS & REACH |
รุ่นที่คล้ายกันที่มีความจุต่างกัน:
| แบบอย่าง | ความจุ | ขนาดถัง | พลังอัลตราโซนิก | พลังงานความร้อน | ความถี่ |
| (ล) | (L*W*H)mm | (ญ) | (ญ) | (กิโลเฮิร์ตซ์) | |
| 008 | 0.8 | 150*85*65 | 35 | 0 | 40 |
| 009 | 0.9 | 150*135*65 | 60 | 100 | 40 |
| 010S | 2 | 150*165*100 | 60 | 100 | 40 |
| JP-020S | 3.2 | 240*135*100 | 120 | 100 | 40 |
| JP-030S | 4.5 | 300*150*100 | 180 | 200 | 40 |
| JP-031S | 6.5 | 300*150*150 | 180 | 200 | 40 |
| JP-040S | 10 | 300*240*150 | 240 | 200 | 40 |
| JP-060S | 15 | 330*300*150 | 360 | 300 | 40 |
| JP-080S | 22 | 500*300*150 | 480 | 500 | 40 |
| JP-100S | 30 | 500*300*200 | 600 | 500 | 40 |
| JP-120S | 38 | 500*300*250 | 720 | 800 | 40 |
ภาพ:
![]()
![]()
ผลการทำความสะอาด:
![]()
![]()
![]()
ใบรับรอง
Skymen ผ่านการตรวจสอบโรงงานของ Kmart ในปี 2558 ซึ่งดำเนินการโดย SGS และการตรวจสอบหลักจรรยาบรรณโดย Birgma และการตรวจสอบโรงงานในแต่ละปีดำเนินการโดย
SGS,CE,ROHS,ISO9001:2008,FCC,C-Tick,Hi-New Technology Enterprise
![]()
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370