|
รายละเอียดสินค้า:
|
| ขนาดถัง: | 600 * 500 * 450mm | ขนาดของหน่วย: | 805 * 705 * 780mm |
|---|---|---|---|
| พลังงานอัลตราโซนิก: | 1800W | พลังงานความร้อน: | 4500W |
| จับเวลา: | 1 ~ 99 ชั่วโมงปรับ | เครื่องทำน้ำอุ่น: | ปรับได้ 20 ~ 95 ° C |
| เน้น: | อุปกรณ์ทำความสะอาดล้ำเสียง,เครื่องซักผ้าล้ำเสียง |
||
| ความถี่ล้ำเสียง | 40,000 Hz |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
| ความหนาของถัง | 2 มม |
| ความจุถัง | 135 ลิตร |
| เครื่องจับเวลา | ปรับได้ 1 ~ 99 ชั่วโมง |
| เครื่องทำความร้อน | ปรับได้ 20 ° C ถึง 95 ° C |
| แรงดันไฟฟ้าของเครื่อง | AC 220V / 380V, 3 เฟส |
| กำเนิดแรงดันไฟฟ้า | AC 110V / 220V, 1 เฟส |
| พลังงานล้ำเสียง | ปรับได้ 720-1800W |
| พลังงานความร้อน | 4500 วัตต์ |
| ลักษณะ | พร้อมล้อเลื่อนพร้อมระบบเบรค |
| วาล์วระบายน้ำ | 1 นิ้ว |
| ขนาดถัง | 600 * 500 * 450 มม. (ยาว x กว้าง x สูง) |
| ขนาดของหน่วย | 805 * 705 * 780 มม. (ยาว x กว้าง x สูง) |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | กล่องไม้ 980 * 835 * 960 มม |
| NW / GW | 118 กก. / 160 กก |
| การประกัน | 1 |






ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370