|
รายละเอียดสินค้า:
|
| แบบอย่าง: | JP-031S | ปริมาณถังแรก: | 6.5L |
|---|---|---|---|
| ขนาดถัง: | 300*150*150mm | พลังอัลตราโซนิก: | 180W |
| พลังงานความร้อน: | 200W | ความถี่: | 40KHz |
| ตัวจับเวลา: | ปรับได้ 0 ~ 30 นาที | อุณหภูมิ: | ปรับได้ 20 ~ 80 ℃ |
| เน้น: | เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกตั้งโต๊ะแบบตั้งเวลาได้,180W SUS304 เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกแบบตั้งโต๊ะ,เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกบนโต๊ะ 6.5L |
||
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก 6.5L 180W สำหรับแผ่นเสียงไวนิล / พัดลม 40KHz
ข้อมูลจำเพาะ:
| แบบอย่าง | JP-031S |
| ความถี่อัลตราโซนิก | 40,000Hz |
| วัสดุของถัง | SUS304 |
| วัสดุของเปลือก | SUS304 |
| ความจุ | 6.5L |
| ค่าระบายน้ำ | ทางด้านซ้ายมือ |
| ตัวจับเวลา | ปรับได้ 0 ~ 30 นาที |
| อุณหภูมิ | ปรับได้ 20 ~ 80 ℃ |
| แหล่งจ่ายไฟประเภท 1 | AC 100~120V, 50/60Hz |
| แหล่งจ่ายไฟประเภท2 | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220~240V, 50/60Hz |
| พลังอัลตราโซนิก | 180W |
| พลังงานความร้อน | 200W |
| ขนาดถังด้านใน | 300*150*150mm |
| ขนาดหน่วย | 375*200*275mm |
| ขนาดบรรจุ | 410*255*360มม. |
| NW | 5.85กก. |
| GW | 6.6กก. |
| ใบรับรอง | FCC & CE & RoHS & REACH |
รุ่นที่คล้ายกันที่มีความจุต่างกัน:
| แบบอย่าง | ความจุ | ขนาดถัง | พลังอัลตราโซนิก | พลังงานความร้อน | ความถี่ |
| (ล) | (L*W*H)mm | (ญ) | (ญ) | (กิโลเฮิร์ตซ์) | |
| 008 | 0.8 | 150*85*65 | 35 | 0 | 40 |
| 009 | 0.9 | 150*135*65 | 60 | 100 | 40 |
| JP-010T | 2 | 150*165*100 | 60 | 100 | 40 |
| JP-020S | 3.2 | 240*135*100 | 120 | 100 | 40 |
| JP-030S | 4.5 | 300*150*100 | 180 | 200 | 40 |
| JP-031S | 6.5 | 300*150*150 | 180 | 200 | 40 |
| JP-040S | 10 | 300*240*150 | 240 | 200 | 40 |
| JP-060S | 15 | 330*300*150 | 360 | 300 | 40 |
| JP-080S | 22 | 500*300*150 | 480 | 500 | 40 |
| JP-100S | 30 | 500*300*200 | 600 | 500 | 40 |
ภาพ:
![]()
![]()
![]()
![]()
ใบรับรอง
Skymen ผ่านการตรวจสอบโรงงานของ Kmart ในปี 2558 ซึ่งดำเนินการโดย SGS และการตรวจสอบหลักจรรยาบรรณโดย Birgma และการตรวจสอบโรงงานในแต่ละปีดำเนินการโดย
SGS, CE, ROHS, ISO9001: 2008, FCC, C-Tick, Hi-New Technology Enterprise
![]()
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370