|
รายละเอียดสินค้า:
|
| แบบอย่าง: | 080S | ปริมาณถังแรก: | 22L |
|---|---|---|---|
| ขนาดถัง: | 500*300*150mm | พลังอัลตราโซนิก: | 480W |
| พลังงานความร้อน: | 500W | ความถี่: | 40KHz |
| ตัวจับเวลา: | ปรับได้ 0 ~ 30 นาที | อุณหภูมิ: | ปรับได้ 20 ~ 80 ℃ |
| เน้น: | ตัวจับเวลาแบบปรับได้เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกแบบตั้งโต๊ะ,เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกแบบตั้งโต๊ะ 22L,480W SS Heated Ultrasonic Cleaner |
||
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก 22L 480W สำหรับแม่พิมพ์ ชิ้นส่วนที่มีความแม่นยำ ชิ้นส่วนกด 40KHz
ข้อมูลจำเพาะ
| แบบอย่าง | 080S |
| ความถี่อัลตราโซนิก | 40,000Hz |
| วัสดุของถัง | SUS304 |
| วัสดุของเปลือก | SUS304 |
| ความจุ | 22L |
| ตัวจับเวลา | ปรับได้ 0 ~ 30 นาที |
| อุณหภูมิ | ปรับได้ 20 ~ 80 ℃ |
| แหล่งจ่ายไฟประเภท 1 | AC 100~120V, 50/60Hz |
| แหล่งจ่ายไฟประเภท2 | ไฟฟ้ากระแสสลับ 220~240V, 50/60Hz |
| ค่าระบายน้ำ | 1 ชุด |
| พลังอัลตราโซนิก | 480W |
| พลังงานความร้อน | 500W |
| ขนาดถังด้านใน | 500*300*150mm |
| ขนาดหน่วย | 585*330*280มม. |
| ขนาดบรรจุ | 680*455*355mm |
| NW | 12.7กก. |
| GW | 14.5กก. |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ใบรับรอง | SGS & FCC & CE & RoHS |
รุ่นที่คล้ายกันที่มีความจุต่างกัน:
| แบบอย่าง | ความจุ | ขนาดถัง | พลังอัลตราโซนิก | พลังงานความร้อน | ความถี่ |
| (ล) | (L*W*H)mm | (ญ) | (ญ) | (กิโลเฮิร์ตซ์) | |
| 008 | 0.8 | 150*85*65 | 35 | 0 | 40 |
| 009 | 0.9 | 150*135*65 | 60 | 100 | 40 |
| 010T | 2 | 150*165*100 | 60 | 100 | 40 |
| 020S | 3.2 | 240*135*100 | 120 | 100 | 40 |
| 030S | 4.5 | 300*150*100 | 180 | 200 | 40 |
| 031S | 6.5 | 300*150*150 | 180 | 200 | 40 |
| 040S | 10 | 300*240*150 | 240 | 200 | 40 |
| 060S | 15 | 330*300*150 | 360 | 300 | 40 |
| 080S | 22 | 500*300*150 | 480 | 500 | 40 |
| 100S | 30 | 500*300*200 | 600 | 500 | 40 |
ภาพ:
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
หากคุณต้องการเลือกฟังก์ชั่นอื่นๆ โปรดดูคู่มือการซื้อดังต่อไปนี้:
1. เลือกขนาดถังที่เหมาะสมตามวัตถุทำความสะอาด สามารถปรับแต่งขนาดได้
2. เลือกความถี่ที่เหมาะสม 40kHz สำหรับการใช้งานทั่วไป และ 28kHz สำหรับการกำจัดน้ำมันสำหรับงานหนัก
3. เลือกวัสดุถังตามตัวทำละลาย SUS304 หรือ SUS316L
4. ฟังก์ชั่นอื่น ๆ เสริม, ถังทำความสะอาดอัลตราโซนิก + ถังล้างอัลตราโซนิก;ถังทำความสะอาดอัลตราโซนิก + ถังล้างกวนอากาศ;ถังทำความสะอาดอัลตราโซนิก + ถังล้างน้ำ;ถังทำความสะอาดอัลตราโซนิก + ถังอบแห้งด้วยลมร้อน;ระบบกรองน้ำมัน : ใช้น้ำยาซักฟอกรีไซเคิลประหยัดค่าใช้จ่ายได้มาก
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370