|
รายละเอียดสินค้า:
|
| แบบ: | 040S | ปริมาตรถังแรก: | 10L |
|---|---|---|---|
| ขนาดถัง: | 300 * 240 * 150mm | พลังงานอัลตราโซนิก: | 2506 |
| พลังงานความร้อน: | 200W | ความถี่: | 40kHz |
| จับเวลา: | ปรับได้ 0 ~ 30 นาที | อุณหภูมิ: | ปรับ 20 ~ 80 ℃ |
| เน้น: | น้ำยาทำความสะอาดอัลตราโซนิกตารางทำความสะอาดอัลตราโซนิกบนโต๊ะ,table top ultrasonic cleaner |
||
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก 10L 240W สำหรับเครื่องมือทันตกรรม, เครื่องมือทางการแพทย์, หัวฉีด, 40KHz
สเปค
| แบบ | 040S |
| ความถี่ล้ำเสียง | 40,000Hz |
| วัสดุของถัง | SUS304 |
| วัสดุของเปลือก | SUS304 |
| ความจุ | 10L |
| เครื่องจับเวลา | ปรับได้ 0 ~ 30 นาที |
| อุณหภูมิ | ปรับ 20 ~ 80 ℃ |
| แหล่งจ่ายไฟแบบที่ 1 | AC 100 ~ 120V, 50 / 60Hz |
| แหล่งจ่ายไฟแบบที่ 2 | AC 220 ~ 240V, 50 / 60Hz |
| มูลค่าการระบาย | 1 ชุด |
| พลังงานล้ำเสียง | 240W |
| พลังงานความร้อน | 200W |
| มิติด้านในของถัง | 300 * 240 * 150mm |
| ขนาดของหน่วย | 380 * 290 * 280 |
| ขนาดบรรจุ | 440 * 365 * 360 มม |
| NW | 7.555kg |
| GW | 8.55kg |
| การประกัน | 1 ปี |
| ใบรับรอง | SGS และ FCC และ CE และ RoHS |
รุ่นที่คล้ายกันที่มีความจุแตกต่างกัน:
| แบบ | ความจุ | ขนาดถัง | พลังงานล้ำเสียง | พลังงานความร้อน | ความถี่ |
| (L) | (L * W * H) มม | (W) | (W) | (KHz) | |
| 008 | 0.8 | 150 * 85 * 65 | 35 | 0 | 40 |
| 009 | 0.9 | 150 * 135 * 65 | 60 | 100 | 40 |
| 010T | 2 | 165 * 150 * 100 | 60 | 100 | 40 |
| 020S | 3.2 | 135 * 240 * 100 | 120 | 100 | 40 |
| 030S | 4.5 | 150 * 300 * 100 | 180 | 200 | 40 |
| 031S | 6.5 | 300 * 150 * 150 | 180 | 200 | 40 |
| 040S | 10 | 300 * 240 * 150 | 240 | 200 | 40 |
| 060S | 15 | 330 * 300 * 150 | 360 | 300 | 40 |
| 080S | 22 | 500 * 300 * 150 | 480 | 500 | 40 |
| 100S | 30 | 500 * 300 * 200 | 600 | 500 | 40 |
ภาพ:




หากคุณต้องการเลือกฟังก์ชั่นอื่น ๆ โปรดดูคู่มือการซื้อดังต่อไปนี้:
1. เลือกขนาดถังที่เหมาะสมตามวัตถุทำความสะอาดสามารถปรับขนาดได้
2. เลือกความถี่ที่เหมาะสม 40kHz สำหรับการใช้งานทั่วไปและ 28kHz สำหรับการกำจัดน้ำมันหนัก
3. เลือกวัสดุถังตามตัวทำละลาย SUS304 หรือ SUS316L
4. ฟังก์ชั่นอื่น ๆ ตัวเลือกทำความสะอาดอัลตราโซนิกถัง + ถังล้างอัลตราโซนิก; ถังทำความสะอาดอัลตราโซนิก + อากาศปั่นป่วนถังล้าง; ถังทำความสะอาดล้ำเสียง + ถังล้างน้ำ ทำความสะอาดอัลตราโซนิกถัง + ถังอากาศร้อนแห้ง ระบบกรองน้ำมัน: ใช้ผงซักฟอกรีไซเคิลเพื่อประหยัดค่าใช้จ่าย
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370