|
รายละเอียดสินค้า:
|
| แบบ: | 020S | ปริมาตรถังแรก: | 3.2L |
|---|---|---|---|
| ขนาดถัง: | 240 * 135 * 100 มม | พลังงานอัลตราโซนิก: | 120W |
| พลังงานความร้อน: | 1106 | ความถี่: | 28 / 40kHz |
| จับเวลา: | ปรับได้ 0 ~ 30 นาที | อุณหภูมิ: | ปรับ 20 ~ 80 ℃ |
| เน้น: | น้ำยาทำความสะอาดอัลตราโซนิกตารางทำความสะอาดอัลตราโซนิกบนโต๊ะ,table top ultrasonic cleaner |
||
3.2L เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก 120W สำหรับแผ่นเสียงไวนิล, ซีดี, เครื่องดนตรี 40KHz
สเปค
| แบบ | 020S |
| ความถี่ล้ำเสียง | 40,000Hz |
| วัสดุของถัง | SUS304 |
| วัสดุของเปลือก | SUS304 |
| ความจุ | 3.2L |
| เครื่องจับเวลา | ปรับได้ 0 ~ 30 นาที |
| อุณหภูมิ | ปรับ 20 ~ 80 ℃ |
| แหล่งจ่ายไฟแบบที่ 1 | AC 100 ~ 120V, 50 / 60Hz |
| แหล่งจ่ายไฟแบบที่ 2 | AC 220 ~ 240V, 50 / 60Hz |
| พลังงานล้ำเสียง | 120W |
| พลังงานความร้อน | 100W |
| มิติด้านในของถัง | 240 * 135 * 100 มม |
| ขนาดของหน่วย | 270 * 185 * 230mm |
| ขนาดบรรจุภายใน | 255 * 240 * 230mm |
| NW | 3.35kg |
| GW | 4 กก |
| การประกัน | 1 ปี |
| ใบรับรอง | SGS และ FCC และ CE และ RoHS |
รุ่นที่คล้ายกันที่มีความจุแตกต่างกัน:
| แบบ | ความจุ | ขนาดถัง | พลังงานล้ำเสียง | พลังงานความร้อน | ความถี่ |
| (L) | (L * W * H) มม | (W) | (W) | (KHz) | |
| 008 | 0.8 | 150 * 85 * 65 | 35 | 0 | 40 |
| 009 | 0.9 | 150 * 135 * 65 | 60 | 100 | 40 |
| 010T | 2 | 165 * 150 * 100 | 60 | 100 | 40 |
| 020S | 3.2 | 135 * 240 * 100 | 120 | 100 | 40 |
| 030S | 4.5 | 150 * 300 * 100 | 180 | 200 | 40 |
| 031S | 6.5 | 300 * 150 * 150 | 180 | 200 | 40 |
| 040S | 10 | 300 * 240 * 150 | 240 | 200 | 40 |
| 060S | 15 | 330 * 300 * 150 | 360 | 300 | 40 |
| 080S | 22 | 500 * 300 * 150 | 480 | 500 | 40 |
| 100S | 30 | 500 * 300 * 200 | 600 | 500 | 40 |
ภาพ:



เมื่อเทียบกับวิธีการทำความสะอาดแบบดั้งเดิมน้ำยาทำความสะอาดอัลตราโซนิกแสดงข้อดีที่ยอดเยี่ยม โดยเฉพาะอย่างยิ่งในองค์กรการผลิตที่เน้นเฉพาะและเป็นกลุ่มการทำความสะอาดด้วยคลื่นเสียงความถี่สูงได้เปลี่ยนมาใช้การจุ่มแบบดั้งเดิมการแปรงการล้างด้วยแรงดันการทำความสะอาดแบบสั่นสะเทือนและการทำความสะอาดด้วยไอน้ำ
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกนั้นมีประสิทธิภาพสูงและสะอาดเนื่องจากคลื่นกระแทกแบบ cavitation และ cavitation ที่คลื่นเสียงเคลื่อนที่ผ่านตัวกลาง ดังนั้นจึงง่ายต่อการทำความสะอาดชิ้นส่วนที่มีรูปร่างที่ซับซ้อนและกระบวนการล้างไขมันทั่วไปการขจัดคราบฟอสเฟตและกระบวนการอื่น ๆ สามารถทำได้ในสองหรือสามนาทีภายใต้การกระทำของคลื่นอัลตราโซนิก วิธี. ไม่กี่สิบองศาความสะอาดยังสามารถบรรลุมาตรฐานระดับสูงซึ่งเน้นผลลัพธ์ที่ยากหรือเป็นไปไม่ได้ที่จะแทนที่ด้วยวิธีการรักษาอื่น ๆ ในหลาย ๆ กรณีที่คุณภาพผิวและประสิทธิภาพการผลิตของผลิตภัณฑ์สูง
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370