|
รายละเอียดสินค้า:
|
| แบบ: | 010S | ปริมาตรถังแรก: | 2L |
|---|---|---|---|
| ขนาดถัง: | 150 * 135 * 100 มม | พลังงานอัลตราโซนิก: | 706 |
| พลังงานความร้อน: | 1106 | ความถี่: | 40kHz |
| จับเวลา: | ปรับได้ 0 ~ 30 นาที | อุณหภูมิ: | ปรับ 20 ~ 80 ℃ |
| เน้น: | น้ำยาทำความสะอาดอัลตราโซนิกตารางทำความสะอาดอัลตราโซนิกบนโต๊ะ,table top ultrasonic cleaner |
||
2L Jewelry Ultrasonic Cleaner สำหรับเพชร, ทอง, ผลิตภัณฑ์เงิน, แหวน 40KHz
ข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์ 010S :
| ความถี่ล้ำเสียง | 40,000Hz |
| วัสดุของถัง | SUS304 |
| วัสดุของเปลือก | SUS304 |
| ความจุ | 2L |
| เครื่องจับเวลา | ปรับได้ 0 ~ 30 นาที |
| อุณหภูมิ | ปรับ 20 ~ 80 ℃ |
| แหล่งจ่ายไฟแบบที่ 1 | AC 100 ~ 120V, 50 / 60Hz |
| แหล่งจ่ายไฟแบบที่ 2 | AC 220 ~ 240V, 50 / 60Hz |
| พลังงานล้ำเสียง | 60W |
| พลังงานความร้อน | 100W |
| มิติด้านในของถัง | 150 * 135 * 65mm |
| ขนาดของหน่วย | 175 * 160 * 175mm |
| ขนาดบรรจุภายใน | 255 * 240 * 230mm |
| กล่องใหญ่สำหรับ 12 ชิ้น | 525 * 500 * 485 มม. สำหรับ 8 ชิ้น |
| NW | 2kg |
| GW | 2.5kg |
| ใบรับรอง | ISO9001: 2008 และ CE และ RoHS |
รุ่นที่คล้ายกันที่มีความจุแตกต่างกัน:
| แบบ | ความจุ | ขนาดถัง | พลังงานล้ำเสียง | พลังงานความร้อน | ความถี่ |
| (L) | (L * W * H) มม | (W) | (W) | (KHz) | |
| 008 | 0.8 | 150 * 85 * 65 | 35 | 0 | 40 |
| 009 | 0.9 | 150 * 135 * 65 | 60 | 100 | 40 |
| 010T | 2 | 165 * 150 * 100 | 60 | 100 | 40 |
| 020S | 3.2 | 135 * 240 * 100 | 120 | 100 | 40 |
| 030S | 4.5 | 150 * 300 * 100 | 180 | 200 | 40 |
| 031S | 6.5 | 300 * 150 * 150 | 180 | 200 | 40 |
| 040S | 10 | 300 * 240 * 150 | 240 | 200 | 40 |
| 060S | 15 | 330 * 300 * 150 | 360 | 300 | 40 |
| 080S | 22 | 500 * 300 * 150 | 480 | 500 | 40 |
| 100S | 30 | 500 * 300 * 200 | 600 | 500 | 40 |
ภาพ:


ถังทำความสะอาดของคุณต้องการพลังงานล้ำเสียงมากแค่ไหน?
ปริมาณพลังงานอัลตราโซนิคที่เหมาะสม (โดยปกติจะแสดงเป็นวัตต์ / แกลลอน) ขึ้นอยู่กับขนาดของอ่างล้างทำความสะอาดและความยากของข้อกำหนดในการทำความสะอาด รถถังในช่วงหนึ่งถึงสองแกลลอนมักจะให้พลังงานสูงถึง 90 วัตต์ต่อแกลลอนสำหรับงานส่วนใหญ่แม้กระทั่งการทำความสะอาดหัวฉีดหัวฉีดเชื้อเพลิง
"การบรรลุผลการทำความสะอาดแบบเดียวกันในถังขนาดใหญ่ต้องใช้ความหนาแน่นพลังงานน้อยลง" Pedeflous กล่าว "การทำความสะอาดที่ยอดเยี่ยมนั้นแสดงให้เห็นในถังที่มีความจุ 50 แกลลอนโดยมีเพียง 25-30 วัตต์ต่อแกลลอนการใช้งานที่ยากกว่านี้ยิ่งต้องใช้ความหนาแน่นพลังงานมากขึ้นสำหรับการทำความสะอาดที่มีประสิทธิภาพ
ในทางตรงกันข้ามพลังงานอัลตราโซนิกมากเกินไปอาจส่งผลให้เกิดการกัดเซาะของการเกิดคาวิเทชันบนชิ้นส่วนที่ละเอียดอ่อนหรือขัดเงาสูงซึ่งอยู่ใกล้กับพื้นผิวของตัวแปลงสัญญาณ Cavitation คือการก่อตัวและยุบตัวของฟองความดันต่ำที่สามารถเจาะพื้นผิวของโลหะ อลูมิเนียม, ทองแดง, ทองเหลืองและโลหะอ่อนอื่น ๆ โดยเฉพาะอย่างยิ่งมีความเสี่ยงต่อการกัดกร่อนของโพรงอากาศ

ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370