|
รายละเอียดสินค้า:
|
| แบบ: | JTS-3096GPH | 175L | |
|---|---|---|---|
| ขนาดถังแรก: | 700X500X500mm | เครื่องแปลงความถี่: | 48 ชิ้นในถังที่ 1; 48 ชิ้นในถังที่ 2 |
| พลังงานอัลตราโซนิก: | 2400W * 2 | พลังงานความร้อน: | 6000W * 2 |
| ฟังก์ชัน: | ทำความสะอาดล้ำเสียง + ล้าง + กรอง + อบแห้ง | ความถี่: | 28 / 40kHz |
| เน้น: | อุปกรณ์ทำความสะอาดล้ำเสียง,เครื่องซักผ้าล้ำเสียง |
||
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก 175L สำหรับขัด Finshing ด้วยการล้างตัวกรองเครื่องเป่า
คุณสมบัติ
1. หน้าจอแสดงผล LED แบบดิจิตอล
2. การทำความสะอาดที่รวดเร็วและมีประสิทธิภาพสะดวกสำหรับผู้ใช้
3. ทำความสะอาดแหวนต่างหูสร้อยคอคุณสมบัติใหม่ของเพชร
4. ใช้เฉพาะน้ำประปาหรือใส่ผงซักฟอกเล็กน้อยเพื่อการทำความสะอาดที่ดีขึ้น
5. ผลการทำความสะอาดที่เห็นได้ชัด
6. รายการทำความสะอาดส่องแสงเหมือนใหม่
7. การออกแบบปกขนาดกะทัดรัดเพื่อลดเสียงรบกวน
สเปค
| แบบ | JTS-3096GPH |
| ปริมาณรถถังที่ 1 | ถังทำความสะอาดอัลตราโซนิก 175L พร้อมระบบวัฏจักรการกรอง |
| ปริมาณรถถังที่สอง | ถังล้างอัลตราโซนิค 175 ลิตร |
| ปริมาณรถถังที่ 3 | ถังอบแห้ง 175L |
| ขนาดรถถังที่ 1 | 700X500X500mm |
| ขนาดถังที่สอง | 700X500X500mm |
| ขนาดถังที่ 3 | 700X500X500mm |
| เครื่องแปลงความถี่ | 48 ชิ้นในถังที่ 1; 48 ชิ้นในถังที่ 2 |
| พลังงานล้ำเสียง | 2400W * 2 |
| พลังงานความร้อนของถังอัลตราโซนิก | 6000W * 2 |
| พลังความร้อนของถังอบแห้ง | 750W |
| frenquency | 28KHZ / 40kHz |
| ระบบอบแห้ง | 1 ชุด |
| ขนาดของหน่วย | 2780 * 1300 * 1100mm |
| ขนาดบรรจุ | 2840 * 1360 * 1220mm |
| เครื่องจับเวลา | ปรับได้ 0 ~ 99 นาที |
| เครื่องทำความร้อน | อุณหภูมิห้อง ~ 99 ℃ปรับ |
| วัสดุ | ค่าเริ่มต้นของ SUS 304 สามารถเป็น SUS 316 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V 3 เฟส; AC 380V 3 เฟส |
| NW | 450G |
| GW | 490 กิโลกรัมห่อด้วยฟิล์มในกล่องไม้ |
| เวลานำ | 18 วันทำการ |
| การประกัน | 1 ปีระยะเวลาการรับประกันเทคนิคการสนับสนุนตลอดเวลา |
| ใบรับรอง | CE, RoHS, FCC, เอสจีเอ |
| ความได้เปรียบ | กรองน้ำสกปรก ทำให้น้ำใสในถัง ลดความถี่ของการเปลี่ยนน้ำ |
ชุดเดียวกันกับขนาดที่แตกต่างกันสำหรับทางเลือกของคุณ:
| แบบ | ขนาดของรถถังทุกคัน | ปริมาณรถถัง | ล้ำเสียง อำนาจ | พลังงานความร้อนของถังอัลตราโซนิก | พลังความร้อนของถังอบแห้ง | transducer |
| L * W * H (มม.) | (L) | (W) | (W) | 750W | (ชิ้น) | |
| JP-3024GPH | 500X300X250 | 38L * 3 | 600W | 1500W * 2 | 750W | 24pcs |
| JP-3036GPH | 500X350X300 | 53L * 3 | 900W | 1500W * 2 | 750W | 36pcs |
| JP-3048GPH | 550X400X350 | 77L * 3 | 1200W | 3000W * 2 | 750W | 48pcs |
| JP-3060GPH | 550X450X400 | 99L * 3 | 1500W | 3000W * 2 | 750W | 60PCS |
| JP-3072GPH | 600X500X450 | 135L * 3 | 1800W | 4500W * 2 | 750W | 72pcs |
| JP-3096GPH | 700X500X500 | 175L * 3 | 2400W | 6000W * 2 | 750W | 96pcs |
| JP-3120GPH | 800X600X550 | 264L * 3 | 3000W | 6000W * 2 | 750W | 120pcs |
| JP-3144GPH | 1000X600X600 | 360L * 3 | 3600W | 9000W * 2 | 750W | 144pcs |
| JP-3216GPH | 1000X900X600 | 540L * 3 | 5400W | 18000W * 2 | 1100W | 216pcs |
| JP-3288GPH | 12000 * 1000 * 800 | 960L * 3 | 7200W | 24000W * 2 | 1500W | 288pcs |
รูปภาพ: 

ผลสะอาด:




วิธีการใช้เครื่องทำความสะอาดด้วยคลื่นเสียงสำหรับเครื่องมือแพทย์และศัลยกรรม
เครื่องมือทางการแพทย์และศัลยกรรมในหลากหลายขนาดและความซับซ้อนสามารถสร้างความท้าทายเมื่อมาถึงการทำความสะอาดฆ่าเชื้อและฆ่าเชื้อหลังการใช้งาน เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกเป็นเครื่องมือที่เหมาะสำหรับขั้นตอนแรกในกระบวนการสามขั้นตอนนี้เพื่อปกป้องบุคลากรทางการแพทย์และผู้ป่วยจากการติดเชื้อที่เป็นไปได้เนื่องจากเชื้อโรคที่ยังคงอยู่ในเครื่องมือหลังจากขั้นตอน
ประวัติความเป็นมา:
Skymen อุปกรณ์ทำความสะอาดเซินเจิ้น จำกัด ก่อตั้งขึ้นในปี 2007 ซึ่งเป็นไปตามกลยุทธ์การพัฒนาแบรนด์ของ“ อยู่ในเซินเจิ้นแผ่กระจายไปทั่วประเทศขยายตัวในต่างประเทศ”
Skymen ยังเป็นเจ้าของทีม R&D มืออาชีพเพื่อให้ทันกับเทคโนโลยีล้ำเสียงสากล ทีมขายที่มีความกระตือรือร้นและเด็กขายให้กับโลกผ่านช่องทางที่แตกต่างกัน
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370