|
รายละเอียดสินค้า:
|
| แบบ: | JTS-3060GPH | ปริมาตรถังแรก: | 99L |
|---|---|---|---|
| ขนาดถังแรก: | 550X450X400mm | เครื่องแปลงความถี่: | 30 ชิ้นในถังที่ 1; 30 ชิ้นในถังที่ 2 |
| พลังงานอัลตราโซนิก: | 1500W * 2 | พลังงานความร้อน: | 3000W * 2 |
| ฟังก์ชัน: | ทำความสะอาดล้ำเสียง + ล้าง + กรอง + อบแห้ง | ความถี่: | 28 / 40kHz |
| เน้น: | อุปกรณ์ทำความสะอาดล้ำเสียง,เครื่องซักผ้าล้ำเสียง |
||
อุปกรณ์ทำความสะอาดอัลตราโซนิก 100L สำหรับเครื่องยนต์, ชิ้นส่วนยานยนต์ที่มีการล้าง, กรอง, เครื่องเป่า
สเปค
| แบบ | JTS-3060GPH |
| ปริมาณรถถังที่ 1 | ถังทำความสะอาดอัลตราโซนิก 99L พร้อมระบบวงจรการกรอง |
| ปริมาณรถถังที่สอง | ถังล้างอัลตราโซนิก 99L |
| ปริมาณรถถังที่ 3 | ถังอบแห้ง 99L |
| ขนาดรถถังที่ 1 | 550X450X400mm |
| ขนาดถังที่สอง | 550X450X400mm |
| ขนาดถังที่ 3 | 550X450X400mm |
| เครื่องแปลงความถี่ | 30 ชิ้นในถังที่ 1; 24 ชิ้นในถังที่ 2 |
| พลังงานล้ำเสียง | 1500W * 2 |
| พลังงานความร้อนของถังอัลตราโซนิก | 3000W * 2 |
| พลังความร้อนของถังอบแห้ง | 750W |
| frenquency | 28KHZ / 40kHz |
| ระบบอบแห้ง | 1 ชุด |
| ขนาดของหน่วย | 2235 * 1150 * 1000mm |
| ขนาดบรรจุ | 2295 * 1210 * 1120mm |
| เครื่องจับเวลา | ปรับได้ 0 ~ 99 นาที |
| เครื่องทำความร้อน | อุณหภูมิห้อง ~ 99 ℃ปรับ |
| วัสดุ | ค่าเริ่มต้นของ SUS 304 สามารถเป็น SUS 316 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V 3 เฟส; AC 380V 3 เฟส |
| NW | 330G |
| GW | 380 กิโลกรัมห่อด้วยฟิล์มในกรณีไม้ |
| เวลานำ | 18 วันทำการ |
| การประกัน | 1 ปีระยะเวลาการรับประกันเทคนิคการสนับสนุนตลอดเวลา |
| ใบรับรอง | CE, RoHS, FCC, เอสจีเอ |
| ความได้เปรียบ | กรองน้ำสกปรก ทำให้น้ำใสในถัง ลดความถี่ของการเปลี่ยนน้ำ |
ชุดเดียวกันกับขนาดที่แตกต่างกันสำหรับทางเลือกของคุณ:
| แบบ | ขนาดของรถถังทุกคัน | ปริมาณรถถัง | ล้ำเสียง อำนาจ | พลังงานความร้อนของถังอัลตราโซนิก | พลังความร้อนของถังอบแห้ง | transducer |
| L * W * H (มม.) | (L) | (W) | (W) | 750W | (ชิ้น) | |
| JP-2024GPH | 500X300X250 | 38L * 3 | 600W | 1500W * 2 | 750W | 24pcs |
| JP-2036GPH | 500X350X300 | 53L * 3 | 900W | 1500W * 2 | 750W | 36pcs |
| JP-2048GPH | 550X400X350 | 77L * 3 | 1200W | 3000W * 2 | 750W | 48pcs |
| JP-2060GPH | 550X450X400 | 99L * 3 | 1500W | 3000W * 2 | 750W | 60PCS |
| JP-2072GPH | 600X500X450 | 135L * 3 | 1800W | 4500W * 2 | 750W | 72pcs |
| JP-2096GPH | 700X500X500 | 175L * 3 | 2400W | 6000W * 2 | 750W | 96pcs |
| JP-2120GPH | 800X600X550 | 264L * 3 | 3000W | 6000W * 2 | 750W | 120pcs |
| JP-2144GPH | 1000X600X600 | 360L * 3 | 3600W | 9000W * 2 | 750W | 144pcs |
| JP-2216GPH | 1000X900X600 | 540L * 3 | 5400W | 18000W * 2 | 1100W | 216pcs |
| JP-2288GPH | 12000 * 1000 * 800 | 960L * 3 | 7200W | 24000W * 2 | 1500W | 288pcs |
รูปภาพ: 

ผลสะอาด:




บริการของเรา:
บริการก่อนการขาย
1. ตอบกลับข้อความหรืออีเมลของคุณภายใน 12 ชั่วโมง
2. OEM และ ODM ได้รับการยอมรับ (โลโก้ที่กำหนดเองทำหรือแพคเกจ)
3. โซลูชั่นระดับมืออาชีพที่มีให้
4. คำแนะนำผลิตภัณฑ์ใหม่
5. วาง - การจัดส่งสินค้าที่มีอยู่
บริการหลังการขาย
ภายใน 12 เดือนหากมีปัญหาใด ๆ กับเครื่องเราจะอนุญาตให้บุคคลมืออาชีพจัดการกับคุณหรือเว็บไซต์
ประวัติความเป็นมา:
Skymen อุปกรณ์ทำความสะอาดเซินเจิ้น จำกัด ก่อตั้งขึ้นในปี 2007 ซึ่งเป็นไปตามกลยุทธ์การพัฒนาแบรนด์ของ“ ในเซินเจิ้นแผ่ทั่วประเทศขยายตัวในต่างประเทศ”
Skymen ยังเป็นเจ้าของทีม R&D มืออาชีพเพื่อให้ทันกับเทคโนโลยีล้ำเสียงสากล ทีมขายที่มีความกระตือรือร้นและเด็กขายให้กับโลกผ่านช่องทางที่แตกต่างกัน
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370