|
รายละเอียดสินค้า:
|
| แบบ: | JP-2012H | ปริมาตรถังแรก: | 38L |
|---|---|---|---|
| ขนาดถังแรก: | 500X300X250mm | เครื่องแปลงความถี่: | 12pcs; 50W ของตัวแปลงสัญญาณทุกตัว |
| พลังงานอัลตราโซนิก: | 600W | พลังงานความร้อน: | 1500W |
| พลังงานความร้อนของเครื่องเป่า: | 750W | ความถี่: | 28 / 40kHz |
| เน้น: | เครื่องล้างล้ำเสียง,อุปกรณ์ทำความสะอาดล้ำเสียง |
||
น้ำยาทำความสะอาดอัลตราโซนิก 38L-1000L สำหรับบล็อกเครื่องยนต์, Geer Wirth ระบบอบแห้ง 28 / 40KHz
สเปค
| แบบ | JP-2012H |
| ปริมาณรถถังที่ 1 | 38L |
| ปริมาณรถถังที่สอง | 38L |
| ขนาดถังแรก | 500X300X250mm |
| ขนาดถังที่สอง | 550X400X250mm |
| เครื่องแปลงความถี่ | 12 ชิ้น 50W ของตัวแปลงสัญญาณทุกตัว |
| พลังงานล้ำเสียง | 600W |
| พลังงานความร้อนของถังอัลตราโซนิก | 1500W |
| พลังความร้อนของถังอบแห้ง | 750W |
| frenquency | 28KHZ / 40kHz |
| ระบบอบแห้ง | 1 ชุด |
| ขนาดของหน่วย | 1450 * 500 * 850mm |
| ขนาดบรรจุ | 1550 * 600 * 1000mm |
| เครื่องจับเวลา | ปรับได้ 0 ~ 99 นาที |
| เครื่องทำความร้อน | อุณหภูมิห้อง ~ 99 ℃ปรับ |
| วัสดุ | ค่าเริ่มต้นของ SUS 304 สามารถเป็น SUS 316 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V 3 เฟส; AC 380V 3 เฟส |
| NW | 150G |
| GW | 180 กิโลกรัมห่อด้วยฟิล์มในกรณีไม้ |
| เวลานำ | 18 วันทำการ |
| การประกัน | 1 ปีระยะเวลาการรับประกันเทคนิคการสนับสนุนตลอดเวลา |
| ใบรับรอง | CE, RoHS, FCC, เอสจีเอ |
| ความได้เปรียบ | กรองน้ำสกปรก ทำให้น้ำใสในถัง ลดความถี่ของการเปลี่ยนน้ำ |
ขั้นตอนการทำความสะอาดด้วยคลื่นเสียงที่แนะนำ
ในทุกกรณีควรทำตามคำแนะนำของผู้ผลิตเมื่อใช้กระบวนการทำความสะอาดล้ำเสียง เหล่านี้เป็นขั้นตอนที่เป็นตัวแทน
เติมถังทำความสะอาดอัลตราโซนิกด้วยน้ำยาทำความสะอาดเครื่องมือทางการแพทย์ที่ได้รับการรับรองเช่น CLN-LR012 จาก Tovatech ตามคำแนะนำการเจือจางที่มีให้ เปิดตัวทำความสะอาดเพื่อเริ่มกระบวนการ degassing ขั้นตอนนี้จะกำจัดอากาศที่ติดอยู่ในสารละลายใหม่ซึ่งรบกวนประสิทธิภาพของการเกิดโพรงอากาศและใช้เวลาประมาณ 10 นาที
ในระหว่างนี้:
แยกเครื่องมือด้วยโลหะผสมหรือองค์ประกอบเพื่อหลีกเลี่ยงความเสียหายที่อาจเกิดขึ้น (เครื่องมือชุบโครเมียมไม่ควรทำความสะอาด ultrasonically)
เครื่องมือที่มีชิ้นส่วนที่เคลื่อนย้ายได้ควรถอดประกอบเพื่อความสะดวกในการทำความสะอาด
วางเครื่องมือลงในตะกร้าตาข่ายของเครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกโดยระวังว่าพวกเขาไม่ได้สัมผัสกัน
ควรติดตั้งเครื่องมือที่ถูกยิงหรือลูเมนเพื่อให้แน่ใจว่าการตกแต่งภายในจะเปียกด้วยน้ำยาทำความสะอาด ในบางกรณีการวางพวกเขาในมุมที่จะอำนวยความสะดวกนี้
ตั้งค่าแผงควบคุมตามคำแนะนำของผู้ผลิตและเริ่มกระบวนการทำความสะอาด
ในตอนท้ายของรอบให้ลบเครื่องมือออกจากอ่างล้างอัลตราโซนิกและล้างออกให้สะอาดเพื่อลบร่องรอยทั้งหมดของน้ำยาทำความสะอาด การล้างน้ำที่ปราศจากไอออนจะหลีกเลี่ยงการตรวจจับ หากเครื่องมือจะไม่ถูกฆ่าเชื้อทันทีและฆ่าเชื้อให้แน่ใจว่าพวกเขาจะแห้งและป้องกันอย่างทั่วถึง การประกอบชิ้นส่วนใหม่สามารถเกิดขึ้นได้หลังจากทำหมัน
ขั้นตอนควรอยู่ในสถานที่เพื่อเป็นแนวทางในการเปลี่ยนน้ำยาทำความสะอาดอัลตราโซนิกที่ใช้แล้ว ในบางกรณีขอแนะนำให้ระบายน้ำทิ้งและทำความสะอาดถังให้แห้งหลังจากการทำความสะอาดอัลตราโซนิกแต่ละรอบ โซลูชันส่วนใหญ่ที่มีอยู่ในปัจจุบันสามารถย่อยสลายได้ทางชีวภาพซึ่งอำนวยความสะดวกในการกำจัด แต่ควรปรึกษาหน่วยงานท้องถิ่นเกี่ยวกับการปฏิบัติที่เหมาะสม
ชุดเดียวกันกับขนาดที่แตกต่างกันสำหรับทางเลือกของคุณ:
| แบบ | ขนาดของรถถังทุกคัน | ปริมาณรถถัง | ล้ำเสียง อำนาจ | พลังงานความร้อนของถังอัลตราโซนิก | พลังความร้อนของถังอบแห้ง | transducer |
| L * W * H (มม.) | (L) | (W) | (W) | 750W | (ชิ้น) | |
| JP-2012H | 500X300X250 | 38L * 2 | 600W | 1500W | 750W | 12pcs |
| JP-2018H | 500X350X300 | 53L * 2 | 900W | 1500W | 750W | 18 ชิ้น |
| JP-2024H | 550X400X350 | 77L * 2 | 1200W | 3000W | 750W | 24pcs |
| JP-2030H | 550X450X400 | 99L * 2 | 1500W | 3000W | 750W | 30pcs |
| JP-2036H | 600X500X450 | 135L * 2 | 1800W | 4500W | 750W | 36pcs |
| JP-2048H | 700X500X500 | 175L * 2 | 2400W | 6000W | 750W | 48pcs |
| JP-2060H | 800X600X550 | 264L * 2 | 3000W | 6000W | 750W | 60PCS |
| JP-2072H | 1000X600X600 | 360L * 2 | 3600W | 9000W | 750W | 72cs |
| JP-2108H | 1000X900X600 | 540L * 2 | 5400W | 18000W | 1100W | 108pcs |
| JP-2144H | 12000 * 1000 * 800 | 960L * 2 | 7200W | 24000W | 1500W | 144pcs |
รูปภาพ: 
ผลสะอาด:

ฉันจะรู้ได้อย่างไรว่าเครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกขนาดใดที่ดีที่สุดสำหรับการทำงานของฉัน
จุดสองจุดที่คุณควรคิด
●ปริมาณการทำความสะอาดของคุณเป็นอย่างไร? สำหรับชิ้นส่วนเล็ก ๆ น้อย ๆ อัลตราโซนิกบนโต๊ะสามารถทำงานนี้ได้ สำหรับขนาดใหญ่และปริมาณมากคุณควรพิจารณาทำความสะอาดอัลตราโซนิกอุตสาหกรรมสำหรับระดับความสะอาดสูงสุดขอแนะนำระบบทำความสะอาดอัลตราโซนิกหลายขั้นตอน
●ขนาดของวัตถุทำความสะอาดมันสามารถใส่ในตะกร้าที่แช่อยู่ใต้น้ำได้อย่างเต็มที่
ประวัติความเป็นมา:
Skymen อุปกรณ์ทำความสะอาดเซินเจิ้น จำกัด ก่อตั้งขึ้นในปี 2007 ซึ่งเป็นไปตามกลยุทธ์การพัฒนาแบรนด์ของ“ อยู่ในเซินเจิ้นแผ่ทั่วประเทศขยายตัวในต่างประเทศ”
Skymen ยังเป็นเจ้าของทีม R&D มืออาชีพเพื่อให้ทันกับเทคโนโลยีล้ำเสียงสากล ทีมขายที่มีความกระตือรือร้นและเด็กขายให้กับโลกผ่านช่องทางที่แตกต่างกัน
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370