|
รายละเอียดสินค้า:
|
| แบบ: | JP-360G | ปริมาณรถถัง: | 135L |
|---|---|---|---|
| พลังงานอัลตราโซนิก: | 1800W | พลังงานความร้อน: | 4500W |
| ความถี่: | 40kHz / 28KHZ | ขนาดถังภายใน: | 600X500X450 มม. (L * W * H) |
| ระบบวงจรกรอง: | 1 ชุด | น้ำหนักรวม: | 200 กิโลกรัม |
| เน้น: | automotive ultrasonic cleaner,ultrasonic washing machine |
||
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก Voume ขนาดใหญ่ 1800W สำหรับเครื่องมือแพทย์ 28 / 40KHz พร้อมตัวกรอง
สเปค
| แบบ | JP-360G |
| ปริมาณรถถัง | 135L |
| ขนาดถังภายใน | 600X500X450mm |
| เครื่องแปลงความถี่ | 36pcs 50W ของทรานสดิวเซอร์ทุกตัว |
| พลังงานล้ำเสียง | 1800W |
| พลังงานความร้อน | 4500W |
| frenquency | 28KHZ / 40kHz |
| ระบบวงจรการกรอง | 1 ชุด |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้า | 1 ชุด |
| ขนาดของหน่วย | 860 * 1310 * 800mm |
| ขนาดบรรจุ | 920 * 1370 * 920mm |
| เครื่องจับเวลา | ปรับได้ 0 ~ 99 นาที |
| เครื่องทำความร้อน | อุณหภูมิห้อง ~ 99 ℃ปรับ |
| วัสดุ | ค่าเริ่มต้นของ SUS 304 สามารถเป็น SUS 316 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 220V 3 เฟส; AC 380V 3 เฟส |
| NW | 180kg |
| GW | 200 กิโลกรัมห่อด้วยฟิล์มในกรณีไม้ |
| เวลานำ | 12 วันทำการ |
| การประกัน | 1 ปีระยะเวลาการรับประกันเทคนิคการสนับสนุนตลอดเวลา |
| ใบรับรอง | CE, RoHS, FCC, เอสจีเอ |
| ความได้เปรียบ | กรองน้ำสกปรก ทำให้น้ำใสในถัง ลดความถี่ของการเปลี่ยนน้ำ |
ชุดเดียวกันกับขนาดที่แตกต่างกัน:
| แบบ | ขนาดถัง | ปริมาณ | ล้ำเสียง อำนาจ | เครื่องทำความร้อน อำนาจ | transducer |
| L * W * H (มม.) | (L) | (W) | (W) | (ชิ้น) | |
| JP-120G | 500X300X250 | 38L | 600W | 1500W | 12pcs |
| JP-180 กรัม | 500X350X300 | 53L | 900W | 1500W | 18 ชิ้น |
| JP-240g | 550X400X350 | 77L | 1200W | 3000W | 24pcs |
| JP-300G | 550X450X400 | 99L | 1500W | 3000W | 30pcs |
| JP-301G | 800X300X400 | 96L | 1500W | 3000W | 30pcs |
| JP-360G | 600X500X450 | 135L | 1800W | 4500W | 36pcs |
| JP-480G | 700X500X500 | 175L | 2400W | 6000W | 48pcs |
| JP-600 กรัม | 800X600X550 | 246L | 3000W | 6000W | 60PCS |
| JP-720G | 1000X600X600 | 360L | 3600W | 9000W | 72pcs |
| JP-1108G | 1000X900X600 | 540L | 5400W | 18000W | 108pcs |
| JP-1144G | 1200X1000X800 | 960L | 7200W | 27000W | 144pcs |
รูปภาพ: 
ผลสะอาด: 


หากคุณต้องการเลือกฟังก์ชั่นอื่น ๆ โปรดดูคู่มือการซื้อดังต่อไปนี้:
1. เลือกขนาดถังที่เหมาะสมตามวัตถุทำความสะอาดสามารถปรับขนาดได้
2. เลือกความถี่ที่เหมาะสม 40kHz สำหรับการใช้งานทั่วไปและ 28kHz สำหรับการกำจัดน้ำมันหนัก
3. เลือกวัสดุถังตามตัวทำละลาย SUS304 หรือ SUS316L
4. ฟังก์ชั่นอื่น ๆ ตัวเลือกทำความสะอาดอัลตราโซนิกถัง + ถังล้างอัลตราโซนิก; ถังทำความสะอาดอัลตราโซนิก + อากาศปั่นป่วนถังล้าง; ถังทำความสะอาดล้ำเสียง + ถังล้างน้ำ ทำความสะอาดอัลตราโซนิกถัง + ถังอากาศร้อนแห้ง ระบบกรองน้ำมัน: ใช้ผงซักฟอกรีไซเคิลเพื่อประหยัดค่าใช้จ่าย
ประวัติความเป็นมา:
Skymen อุปกรณ์ทำความสะอาดเซินเจิ้น จำกัด ก่อตั้งขึ้นในปี 2007 ซึ่งเป็นไปตามกลยุทธ์การพัฒนาแบรนด์ของ“ อยู่ในเซินเจิ้นแผ่ทั่วประเทศขยายตัวในต่างประเทศ”
Skymen ยังเป็นเจ้าของทีม R&D มืออาชีพเพื่อให้ทันกับเทคโนโลยีล้ำเสียงสากล ทีมขายที่มีความกระตือรือร้นและเด็กขายให้กับโลกผ่านช่องทางที่แตกต่างกัน
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370