|
รายละเอียดสินค้า:
|
| แบบ: | JP-301G | ปริมาณรถถัง: | 96L |
|---|---|---|---|
| พลังงานอัลตราโซนิก: | 1500W | พลังงานความร้อน: | 3000W |
| ความถี่: | 40kHz / 28KHZ | ขนาดถังภายใน: | 800X300X400mm (L * W * H) |
| ระบบวงจรกรอง: | 1 ชุด | น้ำหนักรวม: | 160kg |
| เน้น: | automotive ultrasonic cleaner,ultrasonic cleaning device |
||
เครื่องล้างอัลตราโซนิคขนาดยาว 800 มม. 1500W สำหรับหลอดบาร์แท่ง 28 / 40KHz
สเปค
| แบบ | JP-301G |
| ปริมาณรถถัง | 96L |
| ขนาดถังภายใน | 800X300X400mm |
| เครื่องแปลงความถี่ | 30 ชิ้น 50 วัตต์ของทรานสดิวเซอร์ทุกตัว |
| พลังงานล้ำเสียง | 1500W |
| พลังงานความร้อน | 3000W |
| frenquency | 28KHZ / 40kHz |
| ระบบวงจรการกรอง | 1 ชุด |
| ขนาดของหน่วย | 1080 * 1000 * 850mm |
| ขนาดบรรจุ | 1140 * 1060 * 970mm |
| เครื่องจับเวลา | ปรับได้ 0 ~ 99 นาที |
| เครื่องทำความร้อน | อุณหภูมิห้อง ~ 99 ℃ปรับ |
| วัสดุ | ค่าเริ่มต้นของ SUS 304 สามารถเป็น SUS 316 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 110V; AC 220V |
| NW | 140kg |
| GW | 160 กิโลกรัมห่อด้วยฟิล์มในกรณีไม้ |
| เวลานำ | 12 วันทำการ |
| การประกัน | 1 ปีระยะเวลาการรับประกันเทคนิคการสนับสนุนตลอดเวลา |
| ใบรับรอง | CE, RoHS, FCC, เอสจีเอ |
| ความได้เปรียบ | กรองน้ำสกปรก ทำให้น้ำใสในถัง ลดความถี่ของการเปลี่ยนน้ำ |
ชุดเดียวกันกับขนาดที่แตกต่างกัน:
| แบบ | ขนาดถัง | ปริมาณ | ล้ำเสียง อำนาจ | เครื่องทำความร้อน อำนาจ | transducer |
| L * W * H (มม.) | (L) | (W) | (W) | (ชิ้น) | |
| JP-120G | 500X300X250 | 38L | 600W | 1500W | 12pcs |
| JP-180 กรัม | 500X350X300 | 53L | 900W | 1500W | 18 ชิ้น |
| JP-240g | 550X400X350 | 77L | 1200W | 3000W | 24pcs |
| JP-300G | 550X450X400 | 99L | 1500W | 3000W | 30pcs |
| JP-301G | 800X300X400 | 96L | 1500W | 3000W | 30pcs |
| JP-360G | 600X500X450 | 135L | 1800W | 4500W | 36pcs |
| JP-480G | 700X500X500 | 175L | 2400W | 6000W | 48pcs |
| JP-600 กรัม | 800X600X550 | 246L | 3000W | 6000W | 60PCS |
| JP-720G | 1000X600X600 | 360L | 3600W | 9000W | 72pcs |
| JP-1108G | 1000X900X600 | 540L | 5400W | 18000W | 108pcs |
| JP-1144G | 1200X1000X800 | 960L | 7200W | 27000W | 144pcs |
รูปภาพ: 


ผลสะอาด: 


บริการของเรา:
บริการก่อนการขาย
1. ตอบกลับข้อความหรืออีเมลของคุณภายใน 12 ชั่วโมง
2. OEM และ ODM ได้รับการยอมรับ (โลโก้ที่กำหนดเองทำหรือแพคเกจ)
3. โซลูชั่นระดับมืออาชีพที่มีให้
4. คำแนะนำผลิตภัณฑ์ใหม่
5. วาง - การจัดส่งสินค้าที่มีอยู่
บริการหลังการขาย
ภายใน 12 เดือนหากมีปัญหาใด ๆ กับเครื่องเราจะอนุญาตให้บุคคลมืออาชีพจัดการกับคุณหรือเว็บไซต์
ประวัติความเป็นมา:
Skymen อุปกรณ์ทำความสะอาดเซินเจิ้น จำกัด ก่อตั้งขึ้นในปี 2007 ซึ่งเป็นไปตามกลยุทธ์การพัฒนาแบรนด์ของ“ อยู่ในเซินเจิ้นแผ่ทั่วประเทศขยายตัวในต่างประเทศ”
Skymen ยังเป็นเจ้าของทีม R&D มืออาชีพเพื่อให้ทันกับเทคโนโลยีล้ำเสียงสากล ทีมขายที่มีความกระตือรือร้นและเด็กขายให้กับโลกผ่านช่องทางที่แตกต่างกัน
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370