|
รายละเอียดสินค้า:
|
| แบบ: | JP-240g | ปริมาณรถถัง: | 77L |
|---|---|---|---|
| พลังงานอัลตราโซนิก: | 1200W | พลังงานความร้อน: | 3000W |
| ความถี่: | 40kHz / 28KHZ | ขนาดถังภายใน: | 550X400X350mm (L * W * H) |
| ระบบวงจรกรอง: | 1 ชุด | น้ำหนักรวม: | 140kg |
| เน้น: | automotive ultrasonic cleaner,ultrasonic washing machine |
||
80L เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก 1200 วัตต์สำหรับบล็อก, เกียร์ด้วยระบบวงจรการกรอง 28 / 40KHz
สเปค
| แบบ | JP-240g |
| ปริมาณรถถัง | 77L |
| ขนาดถังภายใน | 550X400X350mm |
| เครื่องแปลงความถี่ | 24pcs 50W ของทรานสดิวเซอร์ทุกตัว |
| พลังงานล้ำเสียง | 1200W |
| พลังงานความร้อน | 3000W |
| frenquency | 28KHZ / 40kHz |
| ระบบวงจรการกรอง | 1 ชุด |
| ขนาดของหน่วย | 780 * 1050 * 805mm |
| ขนาดบรรจุ | 840 * 1110 * 925mm |
| เครื่องจับเวลา | ปรับได้ 0 ~ 99 นาที |
| เครื่องทำความร้อน | อุณหภูมิห้อง ~ 99 ℃ปรับ |
| วัสดุ | ค่าเริ่มต้นของ SUS 304 สามารถเป็น SUS 316 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 110V; AC 220V |
| NW | 125kg |
| GW | 140 กก. ห่อด้วยฟิล์มในกล่องไม้ |
| เวลานำ | 12 วันทำการ |
| การประกัน | 1 ปีระยะเวลาการรับประกันเทคนิคการสนับสนุนตลอดเวลา |
| ใบรับรอง | CE, RoHS, FCC, เอสจีเอ |
| ความได้เปรียบ | กรองน้ำสกปรก ทำให้น้ำใสในถัง ลดความถี่ของการเปลี่ยนน้ำ |
ชุดเดียวกันกับขนาดที่แตกต่างกัน:
| แบบ | ขนาดถัง | ปริมาณ | ล้ำเสียง อำนาจ | เครื่องทำความร้อน อำนาจ | transducer |
| L * W * H (มม.) | (L) | (W) | (W) | (ชิ้น) | |
| JP-120G | 500X300X250 | 38L | 600W | 1500W | 12pcs |
| JP-180 กรัม | 500X350X300 | 53L | 900W | 1500W | 18 ชิ้น |
| JP-240g | 550X400X350 | 77L | 1200W | 3000W | 24pcs |
| JP-300G | 550X450X400 | 99L | 1500W | 3000W | 30pcs |
| JP-301G | 800X300X400 | 96L | 1500W | 3000W | 30pcs |
| JP-360G | 600X500X450 | 135L | 1800W | 4500W | 36pcs |
| JP-480G | 700X500X500 | 175L | 2400W | 6000W | 48pcs |
| JP-600 กรัม | 800X600X550 | 246L | 3000W | 6000W | 60PCS |
| JP-720G | 1000X600X600 | 360L | 3600W | 9000W | 72pcs |
| JP-1108G | 1000X900X600 | 540L | 5400W | 18000W | 108pcs |
| JP-1144G | 1200X1000X800 | 960L | 7200W | 27000W | 144pcs |
รูปภาพ: 


ผลสะอาด: 



คุณสมบัติ:
ก่อสร้างถังเหล็กสแตนเลสหุ้มฉนวนอย่างเต็มที่;
หน้าจอดิจิตอล LED แสดงอุณหภูมิและเวลาใช้งานง่าย
ปรับความร้อนในตัวเพื่อปรับปรุงประสิทธิภาพการทำความสะอาด
ฝาสแตนเลสช่วยลดเสียงรบกวน;
หลักการ:
หลักการของเครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกส่วนใหญ่เป็นการแปลงพลังงานเสียงของแหล่งความถี่อัลตราโซนิกพลังงานเป็นการสั่นสะเทือนทางกลผ่านตัวแปลงสัญญาณและเพื่อฉายรังสีคลื่นอัลตราโซนิกเป็นของเหลวทำความสะอาดในร่องผ่านผนังถังทำความสะอาด เนื่องจากการแผ่รังสีของคลื่นอัลตราโซนิก microbubbles ในของเหลวในถังสามารถสั่นสะเทือนโดยการกระทำของคลื่นเสียง การดูดซับของสิ่งสกปรกและพื้นผิวของสมาชิกทำความสะอาดจะถูกทำลายทำให้เกิดความเสียหายต่อความเหนื่อยล้าของชั้นดินที่จะถูกปฏิเสธและการสั่นสะเทือนของฟองก๊าซชนิดที่ขัดผิวแข็ง
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370