|
รายละเอียดสินค้า:
|
| แบบ: | JP-120G | ปริมาณรถถัง: | 38L |
|---|---|---|---|
| พลังงานอัลตราโซนิก: | 600W | พลังงานความร้อน: | 1500W |
| ความถี่: | 40kHz / 28KHZ | ขนาดถังภายใน: | 500X300X250 มม. (L * W * H) |
| ระบบวงจรกรอง: | 1 ชุด | น้ำหนักรวม: | 120kg |
| เน้น: | automotive ultrasonic cleaner,ultrasonic washing machine |
||
38L เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก 600W สำหรับ DPF และความคุ้มค่าด้วยระบบการกรอง 28 / 40KHz
สเปค
| แบบ | JP-120G |
| ปริมาณรถถัง | 38L |
| ขนาดถังภายใน | 500 * 300 * 250 มม |
| เครื่องแปลงความถี่ | 12 ชิ้น 50W ของตัวแปลงสัญญาณทุกตัว |
| พลังงานล้ำเสียง | 600W |
| พลังงานความร้อน | 1500 |
| frenquency | 28KHZ / 40kHz |
| ระบบวงจรการกรอง | 1 ชุด |
| ขนาดของหน่วย | 885 * 1110 * 750mm |
| ขนาดบรรจุ | 945 * 1160 * 870mm |
| เครื่องจับเวลา | ปรับได้ 0 ~ 99 นาที |
| เครื่องทำความร้อน | อุณหภูมิห้อง ~ 99 ℃ปรับ |
| วัสดุ | ค่าเริ่มต้นของ SUS 304 สามารถเป็น SUS 316 |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 110V; AC 220V |
| NW | 108KG |
| GW | 120 กิโลกรัมห่อด้วยฟิล์มในกรณีไม้ |
| เวลานำ | 12 วันทำการ |
| การประกัน | 1 ปีระยะเวลาการรับประกันเทคนิคการสนับสนุนตลอดเวลา |
| ใบรับรอง | CE, RoHS, FCC, เอสจีเอ |
| ความได้เปรียบ | กรองน้ำสกปรก ทำให้น้ำใสในถัง ลดความถี่ของการเปลี่ยนน้ำ |
ชุดเดียวกันกับขนาดที่แตกต่างกัน:
| แบบ | ขนาดถัง | ปริมาณ | ล้ำเสียง อำนาจ | เครื่องทำความร้อน อำนาจ | transducer |
| L * W * H (มม.) | (L) | (W) | (W) | (ชิ้น) | |
| JP-120G | 500X300X250 | 38L | 600W | 1500W | 12pcs |
| JP-180 กรัม | 500X350X300 | 53L | 900W | 1500W | 18 ชิ้น |
| JP-240g | 550X400X350 | 77L | 1200W | 3000W | 24pcs |
| JP-300G | 550X450X400 | 99L | 1500W | 3000W | 30pcs |
| JP-301G | 800X300X400 | 96L | 1500W | 3000W | 30pcs |
| JP-360G | 600X500X450 | 135L | 1800W | 4500W | 36pcs |
| JP-480G | 700X500X500 | 175L | 2400W | 6000W | 48pcs |
| JP-600 กรัม | 800X600X550 | 246L | 3000W | 6000W | 60PCS |
| JP-720G | 1000X600X600 | 360L | 3600W | 9000W | 72pcs |
| JP-1108G | 1000X900X600 | 540L | 5400W | 18000W | 108pcs |
| JP-1144G | 1200X1000X800 | 960L | 7200W | 27000W | 144pcs |
รูปภาพ: 


ผลสะอาด: 



รุ่นที่คล้ายกันอื่น ๆ :
วิธีการใช้เครื่องทำความสะอาดด้วยคลื่นเสียงสำหรับเครื่องมือแพทย์และศัลยกรรม
เครื่องมือทางการแพทย์และศัลยกรรมในหลากหลายขนาดและความซับซ้อนสามารถสร้างความท้าทายเมื่อมาถึงการทำความสะอาดฆ่าเชื้อและฆ่าเชื้อหลังการใช้งาน เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกเป็นเครื่องมือที่เหมาะสำหรับขั้นตอนแรกในกระบวนการสามขั้นตอนนี้เพื่อปกป้องบุคลากรทางการแพทย์และผู้ป่วยจากการติดเชื้อที่เป็นไปได้เนื่องจากเชื้อโรคที่ยังคงอยู่ในเครื่องมือหลังจากกระบวนการ
คำถามที่พบบ่อย:
ถาม: อะไรคือข้อดีของ Skymen ultrasonic cleaner กว่าวิธีการทำความสะอาดแบบดั้งเดิม?
A:
1. ลดการใช้แรงงานด้วยตนเองให้น้อยที่สุด
2. ทำความสะอาดและล้างไขมันโดยไม่ต้องใช้ตัวทำละลายอินทรีย์
3. ทำความสะอาดบริเวณที่เข้าถึงยากของผลิตภัณฑ์และกำจัดสิ่งสกปรกทุกประเภท
4. ตัดกระบวนการให้สั้นลงเช่นการสกัดการกระจายการทำให้บริสุทธิ์ปฏิกิริยาเคมี
5. ลดการทำความสะอาดเครื่องจักรและสารเคมีของเครื่องแลกเปลี่ยนความร้อน
ถาม: ชิ้นส่วนของฉันมีความถี่ใดดีกว่า
ตอบ: แนะนำให้ใช้ความถี่ตามมลพิษในวัตถุ
ความถี่ 28kHz แข็งแกร่งขึ้นดีกว่าสำหรับรถยนต์ / มอเตอร์ / รถบรรทุก / ชิ้นส่วนเรือสะอาด
40kHz ดีกว่าสำหรับบอร์ด pcb ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ ฯลฯ
สินค้าที่มีความแม่นยำสูงความถี่สูงขึ้น
ถาม: ชิ้นส่วนทำความสะอาดอัลตราโซนิกสามารถทำความเสียหายได้หรือไม่?
ตอบ: แม้ว่าผลกระทบจากการบีบอัดนับพันครั้งต่อวินาทีนั้นทรงพลังมาก แต่กระบวนการทำความสะอาดก็ปลอดภัย ไม่มีความเสียหายต่อวัตถุประจำวันของคุณ
ถาม: ฉันควรใช้น้ำยาทำความสะอาดชนิดใด
ตอบ: สูตรที่แตกต่างหลากหลายที่ออกแบบมาสำหรับการใช้งานเฉพาะ การเลือกที่เหมาะสมเป็นสิ่งสำคัญสำหรับกิจกรรมการทำความสะอาดที่ยอมรับได้และเพื่อป้องกันปฏิกิริยาที่ไม่พึงประสงค์กับชิ้นงาน
ถาม: การล้างหลังจากทำความสะอาดรอบแล้วหรือยัง
ตอบ: แนะนำให้ล้างออกเพื่อกำจัดสารเคมีที่อาจเป็นอันตรายต่อชิ้นส่วน สามารถล้างรายละเอียดในเครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกของคุณหรือในอ่างน้ำสะอาดหรือในก๊อกแยกต่างหากน้ำกลั่นหรือน้ำกลั่น
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370