|
รายละเอียดสินค้า:
|
| แบบ: | JP-480ST | ความจุ: | 175L |
|---|---|---|---|
| พลังงานอัลตราโซนิก: | 2400W | พลังงานความร้อน: | 6000W |
| ความถี่: | 40kHz / 28KHZ | ขนาดถังภายใน: | 700X500X500 มม. (L * W * H) |
| ขนาดของหน่วย: | 980 * 755 * 800 มม. (L * W * H) | ขนาดบรรจุ: | 1040 * 815 * 920 มม. (L * W * H) |
| เน้น: | automotive ultrasonic cleaner,ultrasonic cleaning device |
||
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกเครื่อง 135L ชิ้นส่วนเครื่องยนต์เครื่องทำความสะอาดสำหรับการลบน้ำมัน 28 / 40KHz
สเปค
| แบบ | JP-360ST |
| ปริมาณรถถัง | 135L |
| มิติถังภายใน | 700X500X500 มม. (L * W * H) |
| ขนาดของหน่วย | 980 * 755 * 800 มม. (L * W * H) |
| ขนาดบรรจุ | 1040 * 815 * 920 มม. (L * W * H) |
| เครื่องแปลงความถี่ | 48pcs |
| พลังงานล้ำเสียง | 2400W |
| พลังงานความร้อน | 6000W |
| ความถี่ | 28 / 40KHz |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC 380V 60Hz 3 เฟส; AV 220 50Hz 3 เฟส |
รูปภาพ:


ผลสะอาด:



รุ่นที่คล้ายกันอื่น ๆ :
| แบบ | ขนาดถัง | ปริมาณ | ล้ำเสียง อำนาจ | เครื่องทำความร้อน อำนาจ | transducer |
| L * W * H (มม.) | (L) | (W) | (W) | (ชิ้น) | |
| JP-120ST | 500X300X250 | 38L | 600W | 1500W | 12pcs |
| JP-180ST | 500X350X300 | 53L | 900W | 1500W | 18 ชิ้น |
| JP-240ST | 550X400X350 | 77L | 1200W | 3000W | 24pcs |
| JP-300ST | 550X450X400 | 99L | 1500W | 3000W | 30pcs |
| JP-301st | 800X300X400 | 96L | 1500W | 3000W | 30pcs |
| JP-360ST | 600X500X450 | 135L | 1800W | 4500W | 36pcs |
| JP-480ST | 700X500X500 | 175L | 2400W | 6000W | 48pcs |
| JP-600ST | 800X600X550 | 246L | 3000W | 6000W | 60PCS |
| JP-720ST | 1000X600X600 | 360L | 3600W | 9000W | 72pcs |
| JP-1108ST | 1000X900X600 | 540L | 5400W | 18000W | 108pcs |
| JP-1144ST | 1200X1000X800 | 960L | 7200W | 27000W | 144pcs |
ฉันจะรู้ได้อย่างไรว่าเครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกขนาดไหนที่ดีที่สุดสำหรับการทำงานของฉัน?
จุดสองจุดที่คุณควรคิด
●ปริมาณการทำความสะอาดของคุณเป็นอย่างไร? สำหรับชิ้นส่วนเล็ก ๆ น้อย ๆ อัลตราโซนิกบนโต๊ะสามารถทำงานนี้ได้ สำหรับขนาดใหญ่และปริมาณมากคุณควรพิจารณาทำความสะอาดอัลตราโซนิกอุตสาหกรรมสำหรับระดับความสะอาดสูงสุดแนะนำระบบทำความสะอาดอัลตราโซนิกหลายขั้น
●ขนาดของวัตถุทำความสะอาดมันสามารถใส่ในตะกร้าที่แช่อยู่ใต้น้ำได้อย่างเต็มที่
ประวัติความเป็นมา:
Skymen อุปกรณ์ทำความสะอาดเซินเจิ้น จำกัด ก่อตั้งขึ้นในปี 2007 ซึ่งเป็นไปตามกลยุทธ์การพัฒนาแบรนด์ของ“ อยู่ในเซินเจิ้นแผ่ทั่วประเทศขยายตัวในต่างประเทศ”
Skymen ยังเป็นเจ้าของทีม R&D มืออาชีพเพื่อให้ทันกับเทคโนโลยีล้ำเสียงสากล ทีมขายที่มีความกระตือรือร้นและเด็กขายให้กับโลกผ่านช่องทางที่แตกต่างกัน
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370