|
รายละเอียดสินค้า:
|
| วัสดุ: | สแตนเลส SUS304 | ขนาดถัง: | 800 * 600 * 550 มม |
|---|---|---|---|
| พลังงานอัลตราโซนิก: | 3000W | พลังงานความร้อน: | 6000W |
| จับเวลา: | 1-99 นาที | เครื่องทำน้ำอุ่น: | 20-95 ℃ |
| แรงดันไฟฟ้า: | AC 110 ~ 240V, 50Hz | ||
| เน้น: | automotive ultrasonic cleaner,ultrasonic cleaning device |
||
ประเภทอุตสาหกรรม : พาวเวอร์สปอร์ต
คำอธิบายของส่วน : คาร์บูเรเตอร์กระบอกเดียว
สารปนเปื้อน : น้ำมันและไขมัน, หายไป
รายละเอียด:
| แบบ | JP-600ST |
| พลังงานล้ำเสียง | 3000W (60 ก้อน) |
| ความถี่ | 4000 Hz |
| วัสดุตัวเรือน | SUS201 |
| วัสดุถัง | SUS304 |
| พลังงานความร้อน | 6000W |
| ความจุถัง | 264 ล |
| เครื่องจับเวลา | ดิจิตอลปรับได้ 1-99 นาที |
| เครื่องทำความร้อน | 0 ~ 95 ℃ |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 100 ~ 120V, 60Hz AC 220 ~ 240V, 50Hz |
| ขนาดถัง | 800 * 600 * 550 มม |
| ขนาดของหน่วย | 970 * 770 * 800 มม |
| ขนาดบรรจุ | 1190 * 860 * 980 มม |
| NW | 161 กิโลกรัม |
| GW | 195 กิโลกรัม |
| ใบรับรอง | ISO9001: 2008 / CE |
ข้อควรระวังในระหว่างการทำความสะอาด: หมุนส่วนที่180ºในระหว่างกระบวนการทำความสะอาดเพื่อประกันการทำความสะอาดอย่างละเอียด
ทิศทางการใช้งาน:
ขั้นตอนการทำความสะอาดที่แนะนำ:


ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370