|
รายละเอียดสินค้า:
|
| ขนาดถัง: | 3000x500x400mm (LxWxH) | ความถี่อัลตราโซนิก: | 28khz / 40khz |
|---|---|---|---|
| อัลตราโซนิกพลังงานสูงสุด: | 3600W | เครื่องทำน้ำอุ่น: | ปรับ 20 ถึง 95 องศา |
| จับเวลา: | ปรับได้ 1-99 ชั่วโมง | พลังงานความร้อน: | 9KW จานร้อน |
| วัสดุ: | สแตนเลส SUS 304 316 | ||
| เน้น: | dual frequency ultrasonic cleaner,ultrasonic cleaning unit |
||
ถังอัลตราโซนิกเป็นเครื่องมือที่ดีในการขจัดสิ่งสกปรกน้ำมันออกจากภายในและภายนอกของท่อ
ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:
|
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก: |
|
| แบบ | JP-720ST |
| มิติอัลตราโซนิกถัง (มม.) | 3000 * 500 * 400 มม |
| Max. แม็กซ์ Capacity ความจุ | 600L |
| กรณีการก่อสร้าง | SUS3164 (มีภาพสะท้อนแสงกระจก) |
| ถังข้อต่อ | SUS316 |
| จำนวนตัวแปลงสัญญาณ | 72 ชิ้น |
| พลังงานล้ำเสียง (สูงสุด) | 3600W |
| ความถี่ล้ำเสียง | 40kHz |
| ช่วงอุณหภูมิ | ปรับได้ 99C |
| พลังงานความร้อน | 9KW |
| เครื่องจับเวลา | 1 ~ 99H |
| ท่อระบายน้ำ | 3/4 "วาล์ว |
| ฝาและตะกร้า | มีวัสดุ: SUS304 |
| ทำความสะอาดถังแรงดันไฟฟ้า | AC220V / AC380V 3 เฟส |
| เครื่องกำเนิดแรงดันไฟฟ้า | AC110V / 220V 1 เฟส |
| คุณสมบัติ |
ด้วยถังคู่สำหรับทำความสะอาดและล้าง |
คุณสมบัติ:
1. ถังสแตนเลสมีความต้านทานต่อการสึกหรอและชีวิตการทำงานที่ยาวนาน
2. ความจุของถัง: 360 ลิตร
3. กับตะกร้าสแตนเลส
4. ใช้น้ำแท็บหรือแอลกอฮอล์อุตสาหกรรมและตัวทำละลายทำความสะอาดสำหรับความต้องการทำความสะอาดที่สูงขึ้น
5. อุตสาหกรรมชิปควบคุมไมโครคอนโทรลเลอร์ยืดหยุ่นแผงวงจรควบคุมปลอดภัยมากขึ้นและมีเสถียรภาพ
6. ด้วยการระบายน้ำ, ตะกร้า, ฝาและลูกล้อหลายทิศทาง
7. ทรานสดิวเซอร์: เกาหลีเทคิน
8. บอร์ด PCB เป็นวิจัยอิสระและการพัฒนาการออกแบบการผลิตโดย skymen
9. มันสามารถนำไปใช้ในการทำความสะอาดเหล็กหล่อ, เหล็ก, สแตนเลส, ทองเหลือง, บรอนซ์
วิธีใช้ :
เติมน้ำลงในถังที่อยู่ใต้ maxline
เปิดและคุณภาพบนอำนาจ;
ใส่สิ่งของที่สะอาดเข้าไป
ตั้งค่าเวลาและอุณหภูมิและเพียงแค่เดินออกไป
เครื่องทำความสะอาดล้ำเสียงทำงานอย่างไร
Cavitation, the collapse of millions of tiny bubbles created by ultrasonic vibrations, releases high energy and enormous cleaning power. Cavitation การล่มสลายของฟองเล็ก ๆ นับล้านที่ถูกสร้างขึ้นโดยการสั่นสะเทือนแบบอัลตราโซนิกปล่อยพลังงานสูงและพลังการทำความสะอาดที่มหาศาล This cleaning action gently and thoroughly removes dirt, oil, and contaminants from every surface in contact with the cleaning fluid. การดำเนินการทำความสะอาดอย่างนุ่มนวลและขจัดสิ่งสกปรกน้ำมันและสิ่งสกปรกออกจากพื้นผิวทุกครั้งที่สัมผัสกับน้ำยาทำความสะอาด Because the liquid can penetrate into very small crevices, ultrasonic cleaning can clean intricate items that cannot be cleaned by hand. เนื่องจากของเหลวสามารถแทรกซึมเข้าไปในรอยแยกขนาดเล็กมากการทำความสะอาดอัลตราโซนิกสามารถทำความสะอาดสิ่งของที่ไม่สามารถทำความสะอาดด้วยมือได้
การประยุกต์ใช้:
![]()
![]()
บรรจุภัณฑ์
|
บรรจุ, โหลด, เวลาการส่งมอบ |
|
|
หน่วยบรรจุ |
1 เซ็ต / กรณีไม้ |
|
วิธีการบรรจุ |
ส่งออกกรณีไม้ |
|
กำลังโหลดพอร์ต |
เซินเจิ้น / ฮ่องกง |
|
เวลาจัดส่ง |
ประมาณ 20 วันทำการ |
|
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ |
1 ชุด |
|
วิธีการขนส่ง |
โดย บริษัท ด่วน / อากาศ / ทะเล |
![]()
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370