|
รายละเอียดสินค้า:
|
| แบบ: | JP-020 | ความจุ: | 3.2L |
|---|---|---|---|
| ขนาดถัง: | 240 * 135 * 100 มม | ขนาดของหน่วย: | 270 * 185 * 230mm |
| Paking Size: | 340 * 250 * 310mm | กล่องใหญ่: | 520 * 355 * 655 มม. สำหรับ 4 ชิ้น |
| พลังงานความร้อน: | 1106 | พลังงานอัลตราโซนิก: | 120W |
| วัสดุ: | SUS 304 | G.W: | 4.3kg |
| เน้น: | อุปกรณ์ทำความสะอาดล้ำเสียง,เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก pcb |
||
ลูกบิดกลอัลตราโซนิกทำความสะอาดเครื่องมือผ่าตัดอัลตราโซนิกทำความสะอาดอาบน้ำ
คุณสมบัติ:
ข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์ JP-020 :
| ความถี่ล้ำเสียง | 40,000Hz |
| วัสดุของถัง | SUS304 |
| วัสดุของเปลือก | SUS304 |
| ความจุ | 3.2L |
| เครื่องจับเวลา | 0 ~ 30 นาที |
| เครื่องทำความร้อน | 100W |
| แหล่งจ่ายไฟแบบที่ 1 | AC 100 ~ 120V, 50 / 60Hz |
| แหล่งจ่ายไฟแบบที่ 2 | AC 220 ~ 240V, 50 / 60Hz |
| พลังงานล้ำเสียง | 120W |
| มิติด้านในของถัง | 150 * 135 * 100 มม |
| ขนาดของหน่วย | 270 * 185 * 230mm |
| ขนาดบรรจุภายใน | 340 * 250 * 310mm |
| กล่องใหญ่สำหรับ 12 ชิ้น | 520 * 355 * 655 มม. สำหรับ 4 ชิ้น |
| NW | 3.6 กก |
| GW | 4.3kg |
| ใบรับรอง | ISO9001: 2008 และ CE และ RoHS |
รูปภาพของรุ่นนี้:


เครื่องมือทางการแพทย์และศัลยกรรมในหลากหลายขนาดและความซับซ้อนสามารถสร้างความท้าทายเมื่อมาถึงการทำความสะอาดฆ่าเชื้อและฆ่าเชื้อหลังการใช้งาน เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกเป็นเครื่องมือที่เหมาะสำหรับขั้นตอนแรกในกระบวนการสามขั้นตอนนี้เพื่อปกป้องบุคลากรทางการแพทย์และผู้ป่วยจากการติดเชื้อที่เป็นไปได้เนื่องจากเชื้อโรคที่ยังคงอยู่ในเครื่องมือหลังจากขั้นตอน
ขั้นตอนการทำความสะอาดด้วยคลื่นเสียงที่แนะนำ
ในทุกกรณีควรทำตามคำแนะนำของผู้ผลิตเมื่อใช้กระบวนการทำความสะอาดล้ำเสียง เหล่านี้เป็นขั้นตอนที่เป็นตัวแทน
เติมถังทำความสะอาดอัลตราโซนิกด้วยน้ำยาทำความสะอาดเครื่องมือทางการแพทย์ที่ได้รับการรับรองเช่น CLN-LR012 จาก Tovatech ตามคำแนะนำการเจือจางที่มีให้ เปิดตัวทำความสะอาดเพื่อเริ่มกระบวนการ degassing ขั้นตอนนี้จะกำจัดอากาศที่ติดอยู่ในสารละลายใหม่ซึ่งรบกวนประสิทธิภาพของการเกิดโพรงอากาศและใช้เวลาประมาณ 10 นาที
ในระหว่างนี้:
ในตอนท้ายของรอบให้นำเครื่องมือออกจากอ่างล้างอัลตราโซนิกและล้างออกให้สะอาดเพื่อลบร่องรอยทั้งหมดของน้ำยาทำความสะอาด การล้างน้ำที่ปราศจากไอออนจะหลีกเลี่ยงการตรวจจับ หากเครื่องมือไม่ได้รับการฆ่าเชื้อและฆ่าเชื้อในทันทีให้แน่ใจว่าเครื่องมือเหล่านั้นแห้งสนิทและได้รับการป้องกัน การประกอบชิ้นส่วนใหม่สามารถเกิดขึ้นได้หลังจากทำหมัน
ขั้นตอนควรอยู่ในสถานที่เพื่อเป็นแนวทางในการเปลี่ยนน้ำยาทำความสะอาดอัลตราโซนิกที่ใช้แล้ว ในบางกรณีขอแนะนำให้ระบายสารละลายและถังทำความสะอาดและทำให้แห้งหลังจากทำความสะอาดอัลตราโซนิกแต่ละรอบ โซลูชันส่วนใหญ่ที่มีอยู่ในปัจจุบันสามารถย่อยสลายได้ทางชีวภาพซึ่งอำนวยความสะดวกในการกำจัด แต่ควรปรึกษาหน่วยงานท้องถิ่นเกี่ยวกับการปฏิบัติที่เหมาะสม
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกใช้คลื่นอัลตร้าโซนิค (การสั่นสะเทือน) โดยใช้น้ำกับผงซักฟอกหรือผลิตภัณฑ์เอนไซม์เพื่อสลายดินและวัสดุอินทรีย์บนเครื่องมือ / อุปกรณ์ทางการแพทย์ อุปกรณ์เหล่านี้ถูกล้างแล้วโดยอัตโนมัติ (ฆ่าเชื้อ) เครื่องนึ่งฆ่าเชื้อด้วยไอน้ำใช้ความร้อนไอน้ำและแรงดันเพื่อฆ่าเชื้อจุลินทรีย์ที่ทำให้เกิดโรคและสปอร์ทั้งหมด
แพ็คเกจรวม:
1 x เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกดิจิตอล
1 x ตะกร้าทำความสะอาด
1 x คู่มือ

ผลสะอาด:



ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370