|
รายละเอียดสินค้า:
|
| แบบอย่าง: | เจพี-1360ST | ความจุของถัง: | 2500มล |
|---|---|---|---|
| ขนาดรถถัง: | 250*150*80 มม | ขนาดหน่วย: | 290*223*185มม |
| ขนาดบรรจุ: | 340x250x235มม | ได้รับการรับรอง: | CE, RoHS, FCC ISO9001 |
| พลัง (W): | 70W | ความถี่อัลตราโซนิก: | 40kHz |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | ไฟ AC 110V / AV220V | GW: | 2.9 กิโลกรัม |
| สี: | สีขาว | จัดส่ง: | ทันที |
| ต้นทาง: | กวางตุ้งจีน (แผ่นดินใหญ่) | ประเภทแพ็คเกจ: | 1ชิ้น/กล่องสี4ชิ้น/กล่อง |
| ตัวจับเวลา: | ปรับช่วงเวลาได้ 5 ช่วง | แทนสดิวเซอร์: | 2 ชิ้น |
| เน้น: | เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกขนาด 2400 ลิตร,เครื่องทําความสะอาด ultrasonic สําหรับทําความสะอาดบ้าน,เครื่องทําความสะอาด ultrasonic สําหรับทําความสะอาดเครื่องประดับ |
||
| รุ่น | JP-1360ST |
|---|---|
| ความจุของถัง | 2500 มิลลิตร |
| อุปกรณ์พลังงานด้วยเสียงฉีด | 70W |
| ไทมอร์ | ระยะเวลา 5 ครั้ง ปรับได้ |
| ความถี่ | 40000Hz |
| N.W. | 2.9 กิโลกรัม |
| พลังงาน | AC 100 ~ 120V, 50 / 60Hz ; AC 220 ~ 240V, 50 / 60 Hz |
| ขนาดถัง | 250x150x80 มิลลิเมตร |
| ขนาดของหน่วย | 290x223x185 มม. |
| การบรรจุภายใน | 340x250x235 มิลลิเมตร |
| กล่องกล่องใหญ่ | 555*375*525 มิลลิเมตร |
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370