|
รายละเอียดสินค้า:
|
| ใบสมัคร: | ทำความสะอาดอัญมณีทันตกรรม | วัสดุ: | SUS304 + ABS |
|---|---|---|---|
| พลังงานอัลตราโซนิก: | 70W | จับเวลา: | ตั้งค่าตัวจับเวลา 5 ตัว |
| ขนาดถัง: | 168 * 126 * 64mm | ขนาดหน่วย: | 228 * 218 * 157mm |
| เน้น: | เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิคขนาดเล็กเครื่องทำความสะอาดเครื่องประดับล้ำเสียง,ultrasonic jewelry cleaner |
||
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกเป็นอุปกรณ์ที่ใช้อัลตราซาวนด์เพื่อขจัดสิ่งสกปรกออกจากเครื่องประดับแว่นตาทันตกรรมเครื่องมือทำเล็บเท้า
JP-1200FT เป็นเครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกขนาด 1.2 ลิตรผลิตภัณฑ์ออกแบบ Skymen Design ถังถอดได้เป็นรุ่นยอดนิยมในตลาดยุโรปเหนือ
ข้อกำหนด:
| แบบ | JP-1200FT |
| พลังอุลตร้าโซนิค | 70W |
| ความถี่ | 40kHz |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เอบีเอส |
| ถังวัสดุ | SUS304 |
| ความจุถัง | 1.2 ลิตร |
| เครื่องจับเวลา | 5 การตั้งค่าตัวจับเวลาแบบดิจิตอล |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 100 ~ 120V, 60Hz AC 220 ~ 240V, 50Hz |
| ขนาดถัง | 168 * 126 * 64mm |
| ขนาดหน่วย | 230 * 200 * 160mm |
| ขนาดบรรจุ | 235 * 203 * 167mm |
| NW | 2.3 กก |
| GW | 2.7 กิโลกรัม |
| ใบรับรอง | ISO9001: 2008; CE; เป็นไปตามมาตรฐาน; FCC |
คุณสมบัติ:
นี่เป็นการสร้าง "การขัดถู" ที่มีประสิทธิภาพซึ่งเข้าสู่พื้นที่ที่เล็กที่สุด คุณสามารถจินตนาการได้ว่านี่เป็นข้อดีอย่างยิ่งสำหรับการทำความสะอาดเครื่องมือทางทันตกรรม
รูปภาพสินค้า:
ก่อนและหลังการใช้งานทำความสะอาด ultraosnic:


ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370