|
รายละเอียดสินค้า:
|
| วัสดุ: | สแตนเลส | ขนาดถัง: | 168x126x64 มม |
|---|---|---|---|
| ความจุ: | 1200ml | พลังงานอัลตราโซนิก: | 70W |
| ความถี่: | 40kHz | จับเวลา: | ตั้งค่า 1-30 นาที |
| ขนาดหน่วย: | 228x218x157mm | N.W: | 2.3kg |
| เน้น: | ultrasonic vegetable cleaner,ultrasonic jewelry cleaner |
||
| แบบ | JP-1200FT |
| พลังอุลตร้าโซนิค | 70 / 35W (ตัวแปลงสัญญาณ 1pc) |
| ความถี่ | 40kHz |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | เอบีเอส |
| ถังวัสดุ | SUS304 |
| ความจุถัง | 1.2 ลิตร |
| เครื่องจับเวลา | 5 การตั้งค่าตัวจับเวลาแบบดิจิตอล |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 100 ~ 120V, 60Hz AC 220 ~ 240V, 50Hz |
| ขนาดถัง | 168 * 126 * 64mm |
| ขนาดหน่วย | 230 * 200 * 160mm |
| ขนาดบรรจุ | 235 * 203 * 167mm |
| NW | 2.3 กก |
| GW | 2.7 กิโลกรัม |
| ใบรับรอง | ISO9001: 2008; CE; เป็นไปตามมาตรฐาน; FCC |






ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370