|
รายละเอียดสินค้า:
|
| ขนาดถัง: | 1000 * 600 * 600 (LxWxH) | ความถี่อัลตราโซนิก: | 28khz หรือ 40khz |
|---|---|---|---|
| อัลตราโซนิกพลังงานสูงสุด: | 3600W | เครื่องทำน้ำอุ่น: | ถึง 99 ° C |
| ไม่จำเป็น: | ระบบกรองน้ำมัน | จับเวลา: | 1 ~ 99 ชั่วโมง |
| พลังงานความร้อน: | 4.5KW, จานร้อน | วัสดุ: | สแตนเลส |
| ใบสมัคร: | บล็อกเครื่องยนต์ชิ้นส่วนเครื่องยนต์อิเล็กทรอนิกส์และ PCBs; | ||
| เน้น: | ultrasonic cleaning device,ultrasonic washing machine |
||
ทำความสะอาดอัลตราซาวด์ระดับมืออาชีพพร้อม 2 ห้องสำหรับเครื่องยนต์รถจักรยานยนต์, carburetors
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกด้วยการล้างถัง: | |
| แบบ | JP-2144GH |
| ถังทำความสะอาด | 1000 * 600 * 600 |
| ขนาดถังล้าง (มม.) | 1000 * 600 * 600 |
| แม็กซ์ ความจุ | 360 L / ถัง |
| กรณีก่อสร้าง | SUS304 (มีภาพกระจกเงา) |
| ถังคอนร่อง | SUS304 |
| หมายเลข Transducer | 144 ชิ้น |
| กำลังอัลตราโซนิก (สูงสุด) | 3600 * 2 วัตต์ |
| ความถี่อัลตราซาวด์ | 40kHz |
| ช่วงอุณหภูมิ | ปรับระดับได้ประมาณ 99 C |
| พลังงานความร้อน | 30 กิโลวัตต์ |
| เครื่องจับเวลา | 1 ~ 99H |
| ท่อระบายน้ำ | วาล์ว 1 ' |
| ฝาปิดและตะกร้า | มีวัสดุ: SUS304 |
| แรงดันถังทำความสะอาด | AC220V / AC380V 3phase |
| แรงดันไฟฟ้าของเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | AC110V / 220V 1 เฟส |
| คุณสมบัติ | มีถังคู่สำหรับล้างและล้าง ด้วยระบบการกรอง ลูกล้อหลายทิศทางพร้อมเบรก |


ทำความสะอาดอัลตราโซนิกเป็นเครื่องมือทำความสะอาดที่มีประสิทธิภาพมากสำหรับสนิมน้ำมันคาร์บอนสำหรับ:

Ultrasonics ทำความสะอาดและกำจัดได้อย่างมีประสิทธิภาพ:
ก่อนและหลังการใช้เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก:
ลบ buildup carbon
ลบสี
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370