|
รายละเอียดสินค้า:
|
| วัสดุ: | สแตนเลส SUS304 / 316L | ใช้: | ทำความสะอาด ไข |
|---|---|---|---|
| ควบคุม: | เครื่องกำเนิดไฟฟ้าแยกต่างหาก | ไม่จำเป็น: | ระบบกรองน้ำมัน |
| พิเศษ: | ถังหลาย | ความถี่อัลตราโซนิก: | 28khz / 40khz |
| พลังงานอัลตราโซนิก: | 3000W | อำนาจ: | พลังงานล้ำเสียงที่สามารถปรับได้ |
| เครื่องทำน้ำอุ่น: | 20 ถึง 80 คะแนน | ||
| เน้น: | dual frequency ultrasonic cleaner,ultrasonic cleaning unit |
||
น้ำยาทำความสะอาดอัลตราโซนิกอุตสาหกรรมความจุขนาดใหญ่
Large-capacity ultrasonic industrial cleaning units are designed to handle large and heavy duty equipment and parts, including a variety of industrial parts, automotive and aerospace parts. หน่วยทำความสะอาดอัลตราโซนิกอุตสาหกรรมความจุขนาดใหญ่ถูกออกแบบมาเพื่อจัดการอุปกรณ์และชิ้นส่วนขนาดใหญ่และหนักรวมถึงชิ้นส่วนอุตสาหกรรมยานยนต์และชิ้นส่วนอากาศยาน These units typically feature rinse and dry stations and other features. หน่วยเหล่านี้มักจะมีสถานีล้างและสถานีแห้งและคุณสมบัติอื่น ๆ
น้ำยาทำความสะอาดล้ำเสียงแบบใดที่สามารถทำได้?
เพื่อกำจัดคาร์บอน, น้ำมัน, ฝุ่นและสนิมที่เป็นอุปสรรคต่อสิ่งของใด ๆ
ไม่ทำลายพื้นผิววัตถุและเพิ่มประสิทธิภาพการทำความสะอาด
รายละเอียด:
| ความถี่ล้ำเสียง | 40kHz / 28KHZ |
| วัสดุ | สแตนเลส SUS304 |
| ความจุถัง | 264 ลิตร |
| transducer | 60PCS |
| เครื่องจับเวลา | 1-99 ชั่วโมงปรับ |
| เครื่องทำความร้อน | ปรับได้ 20 ° C ถึง 95 ° C |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | AC380V, 3 เฟส / 50Hz |
| พลังงานความร้อน | 9000W |
| พลังงานล้ำเสียง | 3000W |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้า | 2pcs |
| ขนาดถัง (LxWxH) | 800x600x550mm |
| ขนาดของหน่วย | 1060 * 1400 * 950mm |
| ขนาดบรรจุ | กรณีไม้ 1120 * 1460 * 1070 มม |
| การประกัน | 1 ปี |
ถังเดียวอุตสาหกรรมทำความสะอาด ultarsonic:
| แบบ | JP-360ST | JP-480ST | JP-600ST | JP-720ST | JP-1108ST |
| ขนาดถัง (MM) | 600 * 500 * 450 | 700 * 500 * 500 | 800 * 600 * 550 | 1000 * 600 * 600 | 1000 * 900 * 600MM |
| ความจุถัง | 135L | 175L | 264L | 360L | 540L |
| เครื่องแปลงความถี่ | 36 | 48 | 60 | 72 | 108 |
| พลังงานล้ำเสียง | 1800W | 2400W | 3000W | 3600W | 5400w |
| พลังงานความร้อน | 4500W | 6000W | 6000W | 9000W | 18 กิโลวัตต์ |
| ความถี่ | 40kHz / 28KHZ | ||||
| วัสดุถัง | 304 / 316SUS | ||||
| ความหนาของถัง | 2MM | ||||
| เครื่องจับเวลา | 1S-99hours ปรับได้ / เปิดตามปกติ | ||||
| เครื่องทำความร้อน | ปรับได้ 20-95c | ||||
| วาล์วระบายน้ำ | 1 นิ้ว | ||||
| ตะกร้าและฝา | อุปกรณ์มาตรฐาน | ||||
| แรงดันไฟฟ้าของเครื่อง | AC 220V / 380V, 3 เฟส | ||||
| เครื่องกำเนิดแรงดันไฟฟ้า | AC 110V / 220V, 1 เฟส | ||||
| คุณสมบัติ | พร้อมล้อเลื่อนพร้อมระบบเบรค | ||||
| การบรรจุ | กรณีไม้ | ||||
| การประกัน | 1 ปี | ||||
การใช้งาน:
ทำความสะอาดอัลตราโซนิกเป็นเครื่องมือ cleanig effecinet มากสำหรับ:
บล็อกเครื่องยนต์ degrease
หม้อน้ำสะอาด
ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์.
คาร์บูเรเตอร์
หล่อ
หัวฉีดน้ำมันเชื้อเพลิง
ชิ้นส่วนกลึง
อะไหล่ประทับ
สวิทช์
ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:
![]()
![]()
ก่อนและหลังการใช้น้ำยาทำความสะอาดอัลตราโซนิก:
![]()
![]()
![]()
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370