|
รายละเอียดสินค้า:
|
| ขนาดถัง: | 1000x600x600mm (LxWxH) | ความถี่อัลตราโซนิก: | 28khz / 40khz |
|---|---|---|---|
| อัลตราโซนิกพลังงานสูงสุด: | 3600W | เครื่องทำน้ำอุ่น: | ปรับ 20 ถึง 95 |
| ไม่จำเป็น: | ระบบกรองน้ำมัน | จับเวลา: | 1 ~ 99 ชั่วโมง |
| พลังงานความร้อน: | 9KW จานร้อน | วัสดุ: | สแตนเลส |
| เน้น: | dual frequency ultrasonic cleaner,ultrasonic washing machine |
||
แม่พิมพ์ทำความสะอาดถังอัลตราโซนิกสำหรับการทำความสะอาดแม่พิมพ์, การกำจัดโลหะอย่างละเอียด
ฟังก์ชัน: เพื่อขจัดฝุ่นละอองคาร์บอนโพลิเมอร์ตกค้างยางยางและตัวปลดจากแม่พิมพ์ฉีด
วิธีการทำความสะอาดอัลตราโซนิกทำงานอย่างไร
Cavitation การล่มสลายของฟองอากาศขนาดเล็กจำนวนนับล้านที่สร้างขึ้นจากการสั่นสะเทือนแบบอัลตราโซนิคช่วยให้พลังงานที่สูงขึ้นและพลังการทำความสะอาดที่มหาศาล การทำความสะอาดนี้จะช่วยขจัดสิ่งสกปรกน้ำมันและสารปนเปื้อนออกจากพื้นผิวที่สัมผัสกับของเหลวทุกประเภท เนื่องจากของเหลวสามารถเจาะเข้าไปในรอยแตกขนาดเล็กมากทำความสะอาดอัลตราโซนิกสามารถทำความสะอาดรายการที่ซับซ้อนที่ไม่สามารถทำความสะอาดด้วยมือ
ข้อได้เปรียบทางการแข่งขันของเครื่องทำความสะอาดแบบอัลตราโซนิค:
ข้อมูลเบื้องต้น:
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก: | |
| แบบ | JP-720G |
| ขนาดถัง (มม.) | 1000 * 600 * 600 |
| แม็กซ์ ความจุ | 360L / ถัง |
| กรณีก่อสร้าง | SUS304 (มีภาพกระจกเงา) |
| ถังคอนร่อง | SUS304 |
| หมายเลข Transducer | 72 ชิ้น |
| กำลังอัลตราโซนิก (สูงสุด) | 3600W |
| ความถี่อัลตราซาวด์ | 28kHz หรือ 40khz |
| ช่วงอุณหภูมิ | ปรับระดับได้ประมาณ 99 C |
| พลังงานความร้อน | 9KW |
| เครื่องจับเวลา | 1 ~ 99H |
| ท่อระบายน้ำ | วาล์ว 1/2 " |
| ฝาปิดและตะกร้า | มีวัสดุ: SUS304 |
| แรงดันถังทำความสะอาด | AC220V / AC380V 3phase |
| แรงดันไฟฟ้าของเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | AC110V / 220V 1 เฟส |
| คุณสมบัติ | ถังเดี่ยวสำหรับทำความสะอาด ด้วยลิฟท์ systerm ลูกล้อหลายทิศทางพร้อมเบรก |
รูปภาพสินค้า:


ทำความสะอาดอัลตราโซนิกยังทำงานร่วมกับชิ้นส่วนโลหะอื่น ๆ เครื่องแก้ว
เครื่องทำความสะอาดชิ้นส่วนยานยนต์แบบอัลตราซาวด์
เครื่องมือผ่าตัดอัลตราโซนิกและการทำความสะอาดทางการแพทย์
อัลตราโซนิกส์อะไหล่อากาศยาน (อวกาศ) ทำความสะอาด
ทำความสะอาดสารกึ่งตัวนำอัลตราโซนิก
ทำความสะอาดเครื่องประดับอัลตราโซนิก
อัลตราโซนิกแสงอาทิตย์ทำความสะอาด
อัลตราโซนิกฮาร์ดดิสก์ไดรฟ์ทำความสะอาด
เครื่องทำความสะอาดอุตสาหกรรมอัลตราโซนิก
อัลตราโซนิกวงจรทำความสะอาด
เครื่องทำความสะอาดเซรามิคล้ำเสียง
เลนส์อัลตราโซนิคและเครื่องทำความสะอาดแว่นตา
อัลตราโซนิกทังสเตนคาร์ไบด์ทำความสะอาด
ทำความสะอาดพลาสติกอัลตราโซนิก
อัลตราโซนิคน้ำมันและก๊าซทำความสะอาดอุปกรณ์โรงกลั่น
อัลตราโซนิคปืนและเคสทำความสะอาด
ทำความสะอาดจักรยานอัลตราโซนิก
อัลตราโซนิกเครื่องดนตรีทำความสะอาดเครื่องดนตรี
ทำความสะอาดทันตกรรมล้ำเสียง
ทำความสะอาดเหรียญอัลตราโซนิก
เครื่องแก้ว
ฝุ่นเคมี,
JP-720G มีการติดตั้ง systerm flitration เพื่อช่วยในการประมวลผลน้ำมัน
ก่อนและหลังการใช้เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก:
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370