|
รายละเอียดสินค้า:
|
| ขนาดถัง: | 1500*1000*1000 (ยxกxส) | ความถี่ล้ำเสียง: | 28KHZ |
|---|---|---|---|
| พลังงานสูงสุดล้ำ: | 10.8KW | เครื่องทำความร้อน: | อุณหภูมิห้องถึง 95 ปรับ |
| ไม่จำเป็น: | ระบบกรองน้ำมัน | เครื่องจับเวลา: | 1 ~ 99 ชั่วโมง |
| พลังงานความร้อน: | 36KW จานร้อน | วัสดุ: | เหล็กกล้าไร้สนิม |
| เน้น: | automotive ultrasonic cleaner,ultrasonic cleaning device |
||
การใช้งาน:
ในการทำความสะอาดท่อแลกเปลี่ยนความร้อนและตัวกรอง
ความเปรอะเปื้อนของตัวแลกเปลี่ยนความร้อนเกิดจากการเปรอะเปื้อนและตะกรันที่ตกตะกอนในท่อและสาหร่ายที่เติบโตเป็นสารเมือกบนผนังท่ออย่างหลีกเลี่ยงไม่ได้ซึ่งจะช่วยลดประสิทธิภาพของกระบวนการแลกเปลี่ยนความร้อนและยังช่วยลดการไหลของน้ำในระบบหล่อเย็นเนื่องจากท่อที่เปรอะเปื้อนมีแรงดันตกคร่อมที่สูงขึ้นในที่สุดตัวแลกเปลี่ยนความร้อนก็จะอุดตัน
ultraosnic ทำอะไรได้บ้าง ?
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกลบ สิ่งสกปรก น้ำมัน น้ำมันหล่อลื่น คาร์บอน สนิม และสิ่งสกปรกประเภทอื่นๆ ที่สร้างขึ้นบนเครื่องแลกเปลี่ยนความร้อน
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกสามารถคืนค่าตัวแลกเปลี่ยนความร้อนให้มีลักษณะและการทำงานเหมือนใหม่
เครื่องล้างชิ้นส่วนอัลตราโซนิกมีประสิทธิภาพโดยเฉพาะกับชิ้นส่วนโลหะกระบวนการที่อ่อนโยนแต่ทรงพลังนั้นสร้างความเสียหายได้น้อยกว่าวิธีการทำความสะอาดแบบเดิมๆ ที่ใช้แปรงและน้ำยาทำความสะอาดด้วยสารเคมีความเร็วสูงเครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกใช้โซลูชันแบบน้ำซึ่งจะไม่สร้างความเสียหายให้กับตัวกรอง แต่ยังเข้าถึงทุก ๆรอยแตกและรอยแยกของเครื่องแลกเปลี่ยนความร้อนการทำความสะอาดด้วยอัลตราโซนิกใช้กระบวนการที่เรียกว่าคาวิเทชั่น โดยที่ฟองอากาศขนาดเล็กจิ๋วก่อตัวขึ้นจากคลื่นอัลตราโซนิก แล้วระเบิดที่ส่วนประกอบของชิ้นส่วนจึงทำการขัดและทำความสะอาดพื้นผิวและรอยแยกอย่างนุ่มนวลท่อแลกเปลี่ยนความร้อนของคุณจะได้รับการฟื้นฟูจนเต็มประสิทธิภาพ
พื้นฐาน
|
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก : |
|
| แบบอย่าง | JP-1216ST |
| ขนาดถังอัลตราโซนิก (มม.) | 1500*1000*1000 |
| Ovel ทุกมิติ (มม.) | 1750*1300*1500 |
| แม็กซ์ความจุ | 1500 ลิตร/ถัง |
| กรณีก่อสร้าง | SUS304 (มีภาพกระจกเงา) |
| ถังก่อสร้าง | SUS304 |
| หมายเลขตัวแปลงสัญญาณ | 216 ชิ้น |
| กำลังอัลตราโซนิก (สูงสุด) | 10800W |
| ความถี่อัลตราโซนิก | 40kHz |
| ช่วงอุณหภูมิ | อุณหภูมิห้อง ~99C ปรับได้ |
| พลังงานความร้อน | 36KW |
| ตัวจับเวลา | 1~99ชม |
| ท่อระบายน้ำ | 1 2/1" วาล์ว |
| ฝาปิด & ตะกร้า | มีจำหน่าย วัสดุ: SUS304 |
| แรงดันถังทำความสะอาด | AC220V/AC380V 3เฟส |
| เครื่องกำเนิดแรงดันไฟฟ้า | AC110V / 220V 1 เฟส |
| คุณสมบัติ | สำหรับการทำความสะอาดชิ้นส่วนอุตสาหกรรมขนาดใหญ่ ลูกล้อหลายทิศทางพร้อมเบรก |
![]()
คุณสมบัติ:
1) ความจุ 1500 ลิตร บรรจุเทอร์โบชาร์จเจอร์ ปรับแต่งขนาดยินดีต้อนรับ
2) ความจุน้ำหนักบรรทุก :150kg
3) ตั้งเวลาได้ตั้งแต่ 1 วินาที ถึง 99 ชั่วโมงคุณเพียงแค่ต้องตั้งเวลาและเดินออกไปจนกว่ารอบการซักจะเสร็จสิ้น
4) เนื่องจาก ultraosnic มีการใช้งานมากที่สุดระหว่าง 50 ถึง 60 °c เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกจะติดตั้งเครื่องทำความร้อนความร้อนสูงถึง 95 °C
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกทำงานอย่างไร?
1 เติมน้ำในถัง;
![]()
2 ใส่น้ำยาทำความสะอาด ควรจุ่มน้ำยาทำความสะอาดลงในน้ำจนสุด
สำหรับน้ำมันที่ขจัดออก จำเป็นต้องใช้สารเคมี
![]()
3 ตั้งเวลาและอุณหภูมิในการซัก:
![]()
ปิดฝาแล้วรอจนรอบการซักเสร็จ
ก่อนและหลังการใช้เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก:
เพื่อขจัดสนิม สิ่งสกปรก น้ำมันบนพื้นผิวของตัวแลกเปลี่ยนความร้อน
![]()
![]()
บรรจุุภัณฑ์
|
การบรรจุ การบรรจุ เวลาในการจัดส่ง |
|
|
หน่วยบรรจุ |
1 ชุด / กล่องไม้ |
|
วิธีการบรรจุ |
กล่องไม้ส่งออก |
|
กำลังโหลดพอร์ต |
เซินเจิ้น / ฮ่องกง |
|
เวลาจัดส่ง |
ประมาณ 20 วันทำการ |
|
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ |
1 ชุด |
|
วิธีการขนส่ง |
โดยบริษัทด่วน / อากาศ / ทะเล |
![]()
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370