|
รายละเอียดสินค้า:
|
| ขนาดถัง: | 1500 * 1000 * 1000 (LxWxH) | ความถี่อัลตราโซนิก: | 28khz / 40khz |
|---|---|---|---|
| อัลตราโซนิกพลังงานสูงสุด: | 10800W | เครื่องทำน้ำอุ่น: | ปรับอุณหภูมิห้องเป็น 95 องศา |
| ไม่จำเป็น: | ระบบกรองน้ำมัน | จับเวลา: | 1 ~ 99 ชั่วโมง |
| พลังงานความร้อน: | 36KW, จานร้อน | วัสดุ: | สแตนเลส |
| เน้น: | automotive ultrasonic cleaner,ultrasonic washing machine |
||
1500 L Industrial Ultrasonic Cleaner อุปกรณ์ทำความสะอาดอัลตราโซนิก 28 Khz / 40 Khz
สิ่งที่ ultraosnic สามารถทำได้?
ทำความสะอาดอัลตราโซนิกช่วยขจัด สิ่งสกปรกน้ำมันหล่อลื่นคาร์บอนสนิมและสิ่งสกปรกอื่น ๆ ที่สร้างขึ้นจาก เครื่องยนต์และชิ้นส่วนเครื่องจักรกล มีการทำความสะอาดคราบ ร่องภายในทางเดินผนึก และพื้นที่ที่ยากต่อการเข้าถึงอื่น ๆ ซึ่งจะช่วยลดชั่วโมงของการถอดและประกอบชิ้นส่วนที่ซับซ้อน คาร์บูเรเตอร์ลูกสูบหัวถังชิ้นส่วนอลูมิเนียมและเครื่องวัดเส้นผ่าศูนย์กลางเบรก เป็นตัวอย่างบางส่วนของส่วนประกอบที่ทำความสะอาดอย่างทั่วถึงโดยไม่ใช้เครื่องขัดด้วยเครื่องทำความสะอาดแบบอัลตราโซนิค
อย่าเปลี่ยนตัวกรองเมื่อมีคราบสกปรกจาระบีหรือสารปนเปื้อนอื่น ๆ ทำความสะอาดอัลตราโซนิกสามารถเรียกคืนตัวกรองหลายรูปแบบเพื่อดูและทำหน้าที่เหมือนใหม่ เครื่องล้างชิ้นส่วนอัลตราโซนิกมีประสิทธิภาพสูงสำหรับตัวกรองที่ทำจากโลหะหรือพลาสติกตาข่าย; กระบวนการที่อ่อนโยนและมีประสิทธิภาพน้อยกว่าวิธีการทำความสะอาดแบบดั้งเดิมที่ใช้แปรงและสารละลายทำความสะอาดสารเคมีความเร็วสูง น้ำยาทำความสะอาดอัลตราโซนิกใช้โซลูชันน้ำที่ไม่ทำให้ตัวกรองเกิดความเสียหายและเข้าถึงรอยแตกและรอยร้าวทุกครั้งเพื่อทำความสะอาดได้ดีที่สุด การทำความสะอาดด้วยคลื่นเสียงใช้กระบวนการที่เรียกว่า cavitation ซึ่งฟองอากาศแบบจุลภาคก่อตัวขึ้นจากคลื่นอัลตราโซนิคจากนั้นระเบิดเข้าไปในส่วนประกอบของชิ้นส่วน จึงค่อยๆขัดและทำความสะอาดพื้นผิวและรอยแตกได้อย่างอ่อนโยน ไม่ว่าจะสร้างความแข็งเท่าไหร่ตัวกรองของคุณก็จะถูกนำกลับมาทำงานได้เต็มประสิทธิภาพ
Ultrasonics สามารถกำจัด:
ก๊อบปี้
วาร์นิชและสี
ธุรกิจปิโตรเคมี
น้ำมันและไขมัน
เศษโลหะ
น้ำมันหล่อลื่น
สนิม
สารก่อมะเร็ง
โพลิเมอร์
รูปภาพจากโรงงาน: 

การทำความสะอาดไส้กรองอัลตราโซนิคทำได้อย่างไร?
อย่าเปลี่ยนตัวกรองเมื่อมีคราบสกปรกจาระบีหรือสิ่งปนเปื้อนอื่น ๆ ทำความสะอาดอัลตราโซนิกสามารถเรียกคืนตัวกรองหลายรูปแบบเพื่อดูและทำหน้าที่เหมือนใหม่ เครื่องล้างชิ้นส่วนอัลตราโซนิกมีประสิทธิภาพสูงสำหรับตัวกรองที่ทำจากโลหะหรือพลาสติกตาข่าย; กระบวนการที่อ่อนโยนและมีประสิทธิภาพน้อยกว่าวิธีการทำความสะอาดแบบดั้งเดิมที่ใช้แปรงและสารละลายทำความสะอาดสารเคมีความเร็วสูง น้ำยาทำความสะอาดอัลตราโซนิกใช้โซลูชันน้ำที่ไม่ทำให้ตัวกรองเกิดความเสียหายและเข้าถึงรอยแตกและรอยร้าวทุกครั้งเพื่อทำความสะอาดได้ดีที่สุด การทำความสะอาดด้วยคลื่นเสียงใช้กระบวนการที่เรียกว่า cavitation ซึ่งฟองอากาศแบบจุลภาคก่อตัวขึ้นจากคลื่นอัลตราโซนิคจากนั้นระเบิดเข้าไปในส่วนประกอบของชิ้นส่วน จึงค่อยๆขัดและทำความสะอาดพื้นผิวและรอยแตกได้อย่างอ่อนโยน ไม่ว่าจะสร้างความแข็งเท่าไหร่ตัวกรองของคุณก็จะถูกนำกลับมาทำงานได้เต็มประสิทธิภาพ
ใบสมัคร:
ลูกสูบ
วาล์วแกน
หัวฉีดน้ำมันเชื้อเพลิง
หัวถัง
อินเตอร์คูลเลอ
ชิ้นส่วนเครื่องยนต์
เครื่องแลกเปลี่ยนความร้อน
การบำรุงรักษาปั๊มน้ำมัน
ข้อมูลพื้นฐานเกี่ยวกับ
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก: | |
| แบบ | JP-1216ST |
| ขนาดถังอัลตราโซนิค (มม.) | 1500 * 1000 * 1000 |
| Ovel ทุกมิติ (มม.) | 1750 * 1300 * 1500 |
| แม็กซ์ ความจุ | 1500 L / ถัง |
| กรณีก่อสร้าง | SUS304 (มีภาพกระจกเงา) |
| ถังคอนร่อง | SUS304 |
| หมายเลข Transducer | 216 ชิ้น |
| กำลังอัลตราโซนิก (สูงสุด) | 10800W |
| ความถี่อัลตราซาวด์ | 40kHz |
| ช่วงอุณหภูมิ | ปรับอุณหภูมิห้องได้ ~ 99C |
| พลังงานความร้อน | 36KW |
| เครื่องจับเวลา | 1 ~ 99H |
| ท่อระบายน้ำ | 1 2/1 "วาล์ว |
| ฝาปิดและตะกร้า | มีวัสดุ: SUS304 |
| แรงดันถังทำความสะอาด | AC220V / AC380V 3phase |
| แรงดันไฟฟ้าของเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | AC110V / 220V 1 เฟส |
| คุณสมบัติ | สำหรับทำความสะอาดชิ้นส่วนขนาดใหญ่ ลูกล้อหลายทิศทางพร้อมเบรก |
ขนาดที่กำหนดเองได้รับการต้อนรับ!
คุณสมบัติ:
1) กำลังการผลิต 1500 ลิตรเพื่อบรรจุเทอร์โบชาร์จเจอร์ กำหนดขนาดยินดีต้อนรับ
2) น้ำหนักบรรทุก: 150 กก
3) ตั้งเวลาจาก 1 วินาทีเป็น 99 ชั่วโมง คุณเพียงแค่ต้องตั้งเวลาและเดินออกไปจนเสร็จสิ้นการล้างวงจร
4) เนื่องจาก ultraosnic ใช้งานได้ดีที่สุดระหว่าง 50 และ 60 ° c ทำความสะอาดอัลตราโซนิกจะติดตั้งเครื่องทำความร้อน ความร้อนสูงถึง 95 ° C
วิธีการทำความสะอาดอัลตราโซนิกทำงานอย่างไร
1 กรอกถังด้วยน้ำ 
2 ใส่รายการที่เกี่ยวกับการยึดอุปกรณ์ทำความสะอาดควรจุ่มลงในน้ำ
สำหรับน้ำมันที่ถูกกำจัดจำเป็นต้องใช้เคมี 
3 ตั้งเวลาซักและอุณหภูมิ:
ใส่ฝาและรอจนเสร็จสิ้นการซัก 
ก่อนและหลังการใช้เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก:
เพื่อขจัดสิ่งสกปรก 

บรรจุภัณฑ์
การบรรจุการบรรจุและการจัดส่ง | |
หน่วยบรรจุ | 1 ชุด / กล่องไม้ |
วิธีการบรรจุ | ส่งออกไม้กรณี |
กำลังโหลดพอร์ต | เซินเจิ้น / ฮ่องกง |
เวลาจัดส่ง | ประมาณ 20 วันทำการ |
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
วิธีการขนส่ง | โดยการแสดง บริษัท / อากาศ / ทะเล |
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370