|
รายละเอียดสินค้า:
|
| วัสดุ: | สแตนเลสสตีล | กลางที่สะอาด: | การทำความสะอาดเปียก |
|---|---|---|---|
| ปรับแต่ง: | พร้อมใช้งาน | ทฤษฎี: | การทำความสะอาดร่างกาย |
| ผลการทำความสะอาด: | ทำความสะอาดอย่างละเอียด | สถานะ: | ใหม่ |
| เน้น: | ultrasonic bath cleaner,table top ultrasonic cleaner |
||

รายละเอียด:
| แบบ | JP-030S |
| พลังอุลตร้าโซนิค | 180W (ตัวแปลงสัญญาณ 3pc) |
| ความถี่ | 40kHz |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | SUS304 |
| ถังวัสดุ | SUS304 |
| พลังงานความร้อน | 200W |
| ความจุถัง | 4.5 ลิตร |
| เครื่องจับเวลา | ปรับดิจิตอล 1-30 นาที |
| เครื่องทำความร้อน | 20 ~ 80 ℃ |
| ฟังก์ชัน | Degas, Semi-wave |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 100 ~ 120V, 60Hz AC 220 ~ 240V, 50Hz |
| ขนาดถัง | 300 * 150 * 100 มม |
| ขนาดหน่วย | 325 * 180 * 225 มม |
| ขนาดบรรจุ | 410 * 255 * 310mm |
| NW | 4.6 กิโลกรัม |
| GW | 5.4 กิโลกรัม |
| ใบรับรอง | RoHs / CE |


ทำไมทำความสะอาดอัลตราโซนิก?
ตัวแปลงสัญญาณที่ออกแบบมาเป็นพิเศษแปลงพลังงานไฟฟ้าให้กลายเป็นกลไกสั่นสะเทือน เหล่านี้จะถูกส่งเข้าไปในของเหลวทำความสะอาดสร้างฟองอากาศที่เต็มไปด้วยสูญญากาศจำนวนมากที่ระเบิดอย่างรวดเร็ว กระบวนการนี้เรียกว่า cavitation ซึ่งจะปล่อยไอพ่นที่มีพลังสูงออกจากของเหลวซึ่งจะลบสิ่งสกปรกออกจากพื้นผิวโลหะกระจกและพลาสติกทั้งหมด ทุกพื้นผิวที่สัมผัสกับของเหลวจะทำความสะอาดอย่างทั่วถึง
ใบสมัคร:
ชิ้นส่วนยานยนต์และอะไหล่เครื่องจักร,
ห้องปฏิบัติการและเครื่องมือแพทย์
โมดูลหล่อและฉีดแบบตาย
ชิ้นส่วนโลหะ / พลาสติกทั้งหมดเหมาะสำหรับทำความสะอาดอัลตราโซนิก

ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370