|
รายละเอียดสินค้า:
|
| วัสดุ: | สแตนเลส | ทำความสะอาดขนาดกลาง: | ทำความสะอาดเปียก |
|---|---|---|---|
| ปรับแต่ง: | พร้อมใช้งาน | ทฤษฎี: | การทำความสะอาดทางกายภาพ |
| ทำความสะอาดผลกระทบ: | ทำความสะอาดอย่างละเอียด | สถานะ: | ใหม่ |
| เน้น: | ultrasonic bath cleaner,table top ultrasonic cleaner |
||
รายละเอียด:
| แบบ | JP-100S |
| พลังงานล้ำเสียง | 600W (ตัวแปลงสัญญาณ 10pc) |
| ความถี่ | 40kHz |
| วัสดุตัวเรือน | SUS304 |
| วัสดุถัง | SUS304 |
| พลังงานความร้อน | 200W |
| ความจุถัง | 30 ลิตร |
| เครื่องจับเวลา | ดิจิตอลปรับได้ 1-30 นาที |
| เครื่องทำความร้อน | 20 ~ 80 ℃ |
| ฟังก์ชัน | Degas, Semi-wave |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 100 ~ 120V, 60Hz AC 220 ~ 240V, 50Hz |
| ขนาดถัง | 500 * 300 * 200 มม |
| ขนาดของหน่วย | 550 * 350 * 330 มม |
| ขนาดบรรจุ | 620 * 620 * 400 มม |
| NW | 13.4 Kg |
| GW | 15.5 Kg |
| ใบรับรอง | RoHs / CE |
รายละเอียด
บอร์ดควบคุมของเครื่องมีประโยชน์มากอ่านง่าย
การตั้งค่าเวลา 1-30 miuntes ปลดปล่อยมือของคุณ 

น้ำยาทำความสะอาดอัลตราโซนิกคืออะไร?
ทรานสดิวเซอร์ที่ออกแบบมาเป็นพิเศษจะแปลงพลังงานไฟฟ้าเป็นความสั่นสะเทือนทางกล สิ่งเหล่านี้จะถูกส่งไปยังของเหลวทำความสะอาดทำให้เกิดฟองที่เต็มไปด้วยสูญญากาศขนาดเล็กจำนวนมากซึ่งระเบิดได้อย่างรวดเร็ว กระบวนการนี้เรียกว่า cavitation ปล่อยไอพ่นที่มีพลังสูงซึ่งกำจัดการปนเปื้อนทุกชนิดจากโลหะแก้วและพื้นผิวพลาสติก ทำความสะอาดพื้นผิวที่สัมผัสกับของเหลวทุกครั้ง
ใบสมัคร:
อะไหล่และชิ้นส่วนเครื่องจักร
ห้องปฏิบัติการและเครื่องมือแพทย์
โมดูลหล่อและฉีดขึ้นรูป
ชิ้นส่วนโลหะ / พลาสติกทั้งหมดเหมาะสำหรับเครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก
เครื่องขนาดกะทัดรัดสำหรับไอเท็มทำความสะอาดแตกต่างกันไป!
ก่อนและหลังการใช้น้ำยาทำความสะอาดแบบพิเศษ:

ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370