|
รายละเอียดสินค้า:
|
| ขนาดถัง: | 1000 * 600 * 600 (LxWxH) | ความถี่อัลตราโซนิก: | 28khz หรือ 40khz |
|---|---|---|---|
| อัลตราโซนิกพลังงานสูงสุด: | 3600W | เครื่องทำน้ำอุ่น: | ถึง 99 ° C |
| ไม่จำเป็น: | ระบบกรองน้ำมัน | จับเวลา: | 1 ~ 99 ชั่วโมง |
| พลังงานความร้อน: | 4.5KW, จานร้อน | วัสดุ: | สแตนเลสสตีล |
| ใบสมัคร: | บล็อกเครื่องยนต์ชิ้นส่วนเครื่องยนต์อิเล็กทรอนิกส์และ PCBs; | ||
| เน้น: | ultrasonic cleaning device,ultrasonic washing machine |
||
อุปกรณ์การทำความสะอาด Ultrasonic TwinTanks อุตสาหกรรมข้อมูลจำเพาะ:
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกด้วยการล้างถัง: | |
| แบบ | JP-2144 |
| ถังทำความสะอาด | 1000 * 600 * 600 |
| ขนาดถังล้าง (มม.) | 1000 * 600 * 600 |
| แม็กซ์ ความจุ | 360 L / ถัง |
| กรณีก่อสร้าง | SUS304 (มีภาพกระจกเงา) |
| ถังคอนร่อง | SUS304 |
| หมายเลข Transducer | 144 ชิ้น |
| กำลังอัลตราโซนิก (สูงสุด) | 3600 * 2 วัตต์ |
| ความถี่อัลตราซาวด์ | 40kHz |
| ช่วงอุณหภูมิ | ปรับระดับได้ประมาณ 99 C |
| พลังงานความร้อน | 30 กิโลวัตต์ |
| เครื่องจับเวลา | 1 ~ 99H |
| ท่อระบายน้ำ | วาล์ว 1 ' |
| ฝาปิดและตะกร้า | มีวัสดุ: SUS304 |
| แรงดันถังทำความสะอาด | AC220V / AC380V 3phase |
| แรงดันไฟฟ้าของเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | AC110V / 220V 1 เฟส |
| คุณสมบัติ | มีถังคู่สำหรับล้างและล้าง ด้วยระบบการกรอง ลูกล้อหลายทิศทางพร้อมเบรก |
เพื่อให้พอดีกับรายการทำความสะอาดของคุณมีกำหนดเอง
รายละเอียดของถังอัลตราโซนิก

ฟังก์ชั่น:
ขนาดถังคือ 1000 * 600 * 600 มม., ตั้งเวลาทำงานจาก 1 วินาทีเป็น 99 ชั่วโมง
ทำความร้อนได้ถึง 95 ° C เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพในการทำความสะอาด
ด้วยฟิลเตอร์กรองน้ำมันและสิ่งสกปรกลงในน้ำช่วยประหยัดน้ำ
ถังอบแห้งที่สอง หลังจากทำความสะอาดถังนี้จะช่วยให้ทำความสะอาดชิ้นงานได้อย่างรวดเร็วเพื่อไปยังขั้นตอนต่อไป
JP-2144 การก่อสร้าง:
การก่อสร้างแผ่นโลหะที่มีประสิทธิภาพและทันสมัย
วาล์วด้านหลัง
เท้าปรับระดับได้
ยกริมฝีปากที่ขอบถัง
พลังอัลตราโซนิกที่ปรับได้นุ่มนวลและมีประสิทธิภาพเพื่อตอบสนองช่วงต่างๆของรายการ
คุณสมบัติ:
การทำความสะอาดกรณีศึกษา
ทำความสะอาดอัลตราโซนิกจะเป็นประโยชน์สำหรับวัตถุพื้นผิวโลหะเปรียบเทียบกับการทำความสะอาด conventinal จะดีสำหรับโมฆะหลุมตาบอด
เกณฑ์สำหรับลูกค้า: เพื่อขจัดคราบวัสดุและน้ำมัน
วัสดุ: อลูมิเนียม
การปนเป inationination อนกอนทําความสะอาด: วัสดุตกค้าง / การย้อมสี
จำนวนผู้ออกทั้งหมด: 2
กรณีศึกษา 2
อุตสาหกรรมเครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกครอบครัว:
เรามี 2 ลิตรถึง 400 ลิตรสำหรับทางเลือกของคุณบอกความต้องการของคุณเราสามารถเสนอทางออกที่ดีที่สุดในความเป็นส่วนตัวของคุณ
แอพพลิเคชันหลัก
Automative อุตสาหกรรมชิ้นส่วนเครื่องยนต์;
การทำความสะอาดเครื่องมือและแม่พิมพ์, ไส้กรอง
อิเล็กทรอนิกส์และ PCBs;
อุปกรณ์การผลิต;
เครื่องมือแพทย์และวิทยาศาสตร์
อัญมณีและนาฬิกา
บรรจุภัณฑ์
การบรรจุการบรรจุและการจัดส่ง | |
หน่วยบรรจุ | 1 ชุด / กล่องไม้ |
วิธีการบรรจุ | ส่งออกไม้กรณี |
กำลังโหลดพอร์ต | เซินเจิ้น |
เวลาจัดส่ง | ประมาณ 15 วันทำการ |
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
วิธีการขนส่ง | โดยการแสดง บริษัท / อากาศ / ทะเล |
ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370