|
รายละเอียดสินค้า:
|
| ขนาดถัง: | 1000x600x600mm (LxWxH) | ความถี่อัลตราโซนิก: | 28khz / 40khz |
|---|---|---|---|
| อัลตราโซนิกพลังงานสูงสุด: | 3600W | เครื่องทำน้ำอุ่น: | 20 ถึง 80 ปรับ |
| ไม่จำเป็น: | ระบบกรองน้ำมัน | จับเวลา: | 1 ~ 99 ชั่วโมง |
| พลังงานความร้อน: | 9KW จานร้อน | วัสดุ: | สแตนเลสสตีล |
| เน้น: | ultrasonic washing machine,ultrasonic cleaning unit |
||
Custom ทำ 316 สแตนเลสแลกเปลี่ยนความร้อนท่ออุปกรณ์ทำความสะอาดอัลตราโซนิก
ใบสมัคร:
การประยุกต์ใช้: อัลตราโซนิกทำงานได้ดีในรายการด้านล่างเพื่อขจัดคราบสกปรกน้ำมันสิ่งสกปรกฝุ่นสนิมน้ำมันสิ่งสกปรกที่เป็นมลภาวะ
เครื่องทำความสะอาดชิ้นส่วนยานยนต์แบบอัลตราซาวด์
เครื่องมือผ่าตัดอัลตราโซนิกและการทำความสะอาดทางการแพทย์
อัลตราโซนิกส์อะไหล่อากาศยาน (อวกาศ) ทำความสะอาด
ทำความสะอาดสารกึ่งตัวนำอัลตราโซนิก
ทำความสะอาดเครื่องประดับอัลตราโซนิก
อัลตราโซนิกแสงอาทิตย์ทำความสะอาด
อัลตราโซนิกฮาร์ดดิสก์ไดรฟ์ทำความสะอาด
เครื่องทำความสะอาดอุตสาหกรรมอัลตราโซนิก
อัลตราโซนิกวงจรทำความสะอาด
เครื่องทำความสะอาดเซรามิคล้ำเสียง
เลนส์อัลตราโซนิคและเครื่องทำความสะอาดแว่นตา
อัลตราโซนิกทังสเตนคาร์ไบด์ทำความสะอาด
ทำความสะอาดพลาสติกอัลตราโซนิก
อัลตราโซนิคน้ำมันและก๊าซทำความสะอาดอุปกรณ์โรงกลั่น
อัลตราโซนิคปืนและเคสทำความสะอาด
ทำความสะอาดจักรยานอัลตราโซนิก
อัลตราโซนิกเครื่องดนตรีทำความสะอาดเครื่องดนตรี
ทำความสะอาดทันตกรรมล้ำเสียง
ทำความสะอาดเหรียญอัลตราโซนิก
เครื่องแก้ว
ฝุ่นเคมี,
ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก: | |
| แบบ | JP-720ST |
| ขนาดถังอัลตราโซนิค (มม.) | 1200 * 300 * 300 มม |
| แม็กซ์ ความจุ | 360L |
| กรณีก่อสร้าง | SUS3164 (มีภาพสะท้อนแสง) |
| ถังคอนร่อง | SUS316 |
| หมายเลข Transducer | 72 ชิ้น |
| กำลังอัลตราโซนิก (สูงสุด) | 3600W |
| ความถี่อัลตราซาวด์ | 40kHz |
| ช่วงอุณหภูมิ | ปรับระดับได้ประมาณ 99 C |
| พลังงานความร้อน | 9KW |
| เครื่องจับเวลา | 1 ~ 99H |
| ท่อระบายน้ำ | 3/4 "วาล์ว |
| ฝาปิดและตะกร้า | มีวัสดุ: SUS304 |
| แรงดันถังทำความสะอาด | AC220V / AC380V 3phase |
| แรงดันไฟฟ้าของเครื่องกำเนิดไฟฟ้า | AC110V / 220V 1 เฟส |
| คุณสมบัติ | มีถังคู่สำหรับล้างและล้าง |
วิธีใช้ :
เติมน้ำในถังด้วยน้ำที่อยู่ต่ำกว่าขีดสูงสุด
เปิดและสวิตช์ไฟ;
ใส่สิ่งที่สะอาดเข้าไป
ตั้งเวลาและอารมณ์และเพียงแค่เดินออกไป
วิธีการทำความสะอาดอัลตราโซนิกทำงานอย่างไร
Cavitation การล่มสลายของฟองอากาศขนาดเล็กจำนวนนับล้านที่สร้างขึ้นจากการสั่นสะเทือนแบบอัลตราโซนิคช่วยให้พลังงานที่สูงขึ้นและพลังการทำความสะอาดที่มหาศาล การทำความสะอาดนี้จะช่วยขจัดสิ่งสกปรกน้ำมันและสารปนเปื้อนออกจากพื้นผิวที่สัมผัสกับของเหลวทุกประเภท เนื่องจากของเหลวสามารถเจาะเข้าไปในรอยแตกขนาดเล็กมากทำความสะอาดอัลตราโซนิกสามารถทำความสะอาดรายการที่ซับซ้อนที่ไม่สามารถทำความสะอาดด้วยมือ

บรรจุภัณฑ์
การบรรจุการบรรจุและการจัดส่ง | |
หน่วยบรรจุ | 1 ชุด / กล่องไม้ |
วิธีการบรรจุ | ส่งออกไม้กรณี |
กำลังโหลดพอร์ต | เซินเจิ้น / ฮ่องกง |
เวลาจัดส่ง | ประมาณ 20 วันทำการ |
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ | 1 ชุด |
วิธีการขนส่ง | โดยการแสดง บริษัท / อากาศ / ทะเล |
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370