|
รายละเอียดสินค้า:
|
| วัสดุ: | สแตนเลส sus304 | กลางที่สะอาด: | การทำความสะอาดเปียก |
|---|---|---|---|
| โหมดควบคุม: | เทียม | อักขระ: | ทำความสะอาดอย่างละเอียด |
| ทฤษฎี: | กายภาพ | ปรับแต่ง: | พร้อมใช้งาน |
| สถานะ: | ใหม่ | ||
| เน้น: | ultrasonic bath cleaner,ultrasonic cleaning equipments |
||
แป้นสัมผัสแบบสัมผัสขนาด 15 ลิตรวิทยาศาสตร์เกี่ยวกับการทำความสะอาดเครื่องแก้วและวิทยาศาสตร์ของโรงเรียนเครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิคแบบเบญจกซ์
ข้อมูลจำเพาะ:
| แบบ | JP-060s |
| พลังอุลตร้าโซนิค | 360W |
| ความถี่ | 40kHz |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | SUS304 |
| ถังวัสดุ | SUS304 |
| พลังงานความร้อน | 200W |
| ความจุถัง | 15 ลิตร |
| เครื่องจับเวลา | ดิจิตอลปรับได้ 1-30 มม |
| เครื่องทำความร้อน | 20 ~ 80 ℃ |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 100 ~ 120V, 60Hz AC 220 ~ 240V, 50Hz |
| ขนาดถัง | 300 * 300 * 150 มม |
| ขนาดหน่วย | 360 * 325 * 285 มม |
| ขนาดบรรจุ | 460 * 410 * 360 มม |
| NW | 9.1 กิโลกรัม |
| GW | 10.3 กิโลกรัม |
| ใบรับรอง | RoHs / CE |
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370