|
รายละเอียดสินค้า:
|
| วัสดุ: | สแตนเลสสตีล | กลางที่สะอาด: | การทำความสะอาดเปียก |
|---|---|---|---|
| ปรับแต่ง: | พร้อมใช้งาน | ทฤษฎี: | การทำความสะอาดร่างกาย |
| ผลการทำความสะอาด: | ทำความสะอาดอย่างละเอียด | สถานะ: | ใหม่ |
| เน้น: | ultrasonic cleaning equipments,pcb ultrasonic cleaner |
||
คุณสมบัติ:
1. ถังสแตนเลสมีความทนทานต่อการสึกหรอและอายุการใช้งานยาวนาน
2 ความจุถัง: 4.5L (1.2Gal), จับเวลาและลูกบิดปรับความร้อน
3. พร้อมตะกร้าสแตนเลส
4. ใช้น้ำประปาหรือเครื่องดื่มแอลกอฮอล์ในอุตสาหกรรมและตัวทำละลายเพื่อทำความสะอาดได้มากขึ้น
5. ควบคุมอุตสาหกรรมไมโครคอนโทรลเลอร์ microcontroller.flexible แผงควบคุมความปลอดภัยมากขึ้นและมีเสถียรภาพ
6.certification: CE และ RoHS
| แบบ | JP-030 |
| พลังอุลตร้าโซนิค | 180W (ตัวแปลงสัญญาณ 3pc) |
| ความถี่ | 40kHz |
| วัสดุที่อยู่อาศัย | SUS304 |
| ถังวัสดุ | SUS304 |
| พลังงานความร้อน | 200W |
| ความจุของถัง | 4.5 ลิตร |
| เครื่องจับเวลา | ดิจิตอลปรับได้ 1-30 มม |
| เครื่องทำความร้อน | 20 ~ 80 ℃ |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 100 ~ 120V, 60Hz AC 220 ~ 240V, 50Hz |
| ขนาดถัง | 300 * 150 * 100 มม |
| ขนาดหน่วย | 325 * 180 * 225 มม |
| ขนาดบรรจุ | 410 * 255 * 310mm |
| NW | 4.6 กิโลกรัม |
| GW | 5.4 กิโลกรัม |
| ใบรับรอง | RoHs / CE |

ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370