|
รายละเอียดสินค้า:
|
| โหมดควบคุม: | เทียม | ทฤษฎี: | การทำความสะอาดร่างกาย |
|---|---|---|---|
| สถานะ: | ใหม่ | ปรับแต่ง: | ใช่ |
| พลังอัลตราโซนิก: | 1200W | พลังงานความร้อน: | 3000w |
| เน้น: | ultrasonic cleaning device,ultrasonic washing machine |
||
อุปกรณ์ทำความสะอาดอัลตราโซนิกอุตสาหกรรมที่มีความแม่นยำสำหรับแม่พิมพ์ฉีดพลาสติก
หากคุณสนใจในเครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกนี้กรุณาทิ้งข้อความเกี่ยวกับ:
1. คุณต้องการทำความสะอาดอะไร?
2. ขนาดรายการทำความสะอาดของคุณคือเท่าไร?
คุณสมบัติของเครื่องทำความสะอาด Ultarsonic นี้:
1. มี 2 ถัง ถังที่ 1 สำหรับทำความสะอาดอัลตราโซนิกถังที่ 2 สำหรับการเป่าแห้งด้วยลมร้อน
2. พร้อมตะกร้าใส่สิ่งของทำความสะอาด
3. มีล้อเลื่อนทั้งเครื่องอย่างง่ายดาย
4.มีที่วางเท้าเพื่อรองรับตัวเครื่อง
ข้อมูลจำเพาะของเครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกนี้:
| หมายเลขรุ่น: JP-2036H | |
| สเปคถังที่ 1 | |
| การทำงาน | ทำความสะอาดอัลตราโซนิก + น้ำร้อน + กรอง |
| ความถี่อัลตราโซนิก | 28kHz |
| วัสดุถัง | SUS 304 |
| ขนาดถังด้านใน | 600*500*450mm |
| ความจุถัง | 135L |
| ตัวแปลงสัญญาณ | 36 ชิ้น |
| พลังอัลตราโซนิก | 1800W |
| พลังงานความร้อน | 4500W |
| การตั้งค่าเวลาของ Ultrasonic | 0~99 ชั่วโมง |
| การตั้งค่าอุณหภูมิ | อุณหภูมิห้อง ~ 95°C ปรับได้ |
| เครื่องกำเนิดไฟฟ้า | 1 ชุด |
| เซ็นเซอร์ระดับน้ำ | มีอยู่ |
| กรอง | 1ชุดต่อถังที่1 |
| สเปคถังที่ 2 | |
| การทำงาน | ถังอบลมร้อน |
| ความจุถัง | 135 ลิตร |
| ขนาดถังด้านใน | 600*500*450mm |
| พลังกังหัน | 750W |
| พลังเครื่องเป่า | 6000W |
| การตั้งค่าอุณหภูมิ | ปรับได้ 20 ~ 150 ℃ |
| ทั่วไป | |
| ปริมาณ | 1 ชิ้น |
| แหล่งจ่ายไฟ | 380V / 50Hz |
| น้ำหนักรวม | 300KG |
| ขนาดโดยรวม | 180*85*80ซม. |
| เวลาในการผลิต | 25 วันทำการ |
ด้วยประสบการณ์การส่งออก 10 ปีพร้อมกับคุณภาพที่ยอดเยี่ยม บริการขั้นสูง และราคาที่แข่งขันได้ SKYMEN ได้รับความไว้วางใจและการสนับสนุนจากลูกค้ามากมาย
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก Skymen Multistage จะให้ผลลัพธ์การทำความสะอาดที่ดีที่สุดเสมอโดยไม่ลดทอนคุณภาพหรือความน่าเชื่อถือ
ด้วยประสบการณ์ 10 ปีในอุตสาหกรรมเครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกของ Skymen สามารถนำเสนอบริการที่ไม่เหมือนใครเพื่อตอบสนองความต้องการที่เปลี่ยนแปลงตลอดเวลาสำหรับกระบวนการทำความสะอาดในอุตสาหกรรมที่ซับซ้อนซึ่งต้องใช้โซลูชันหลายขั้นตอน
ไม่ว่าจะเป็นระบบมาตรฐานหรือระบบสั่งทำพิเศษ เรายินดีให้คำปรึกษากับลูกค้าอย่างเต็มที่ในทุกขั้นตอนเพื่อพัฒนาระบบที่เป็นเอกลักษณ์เฉพาะให้เหมาะสมกับวัตถุประสงค์
ซึ่งอาจรวมถึงกระบวนการผสมน้ำ ไอระเหย และการทำให้แห้งในระบบควบคุมการไหลที่หลากหลายพร้อมตัวเลือกสำหรับการทำงานแบบแมนนวลหรือแบบอัตโนมัติ
เครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิกทำงานอย่างไร ?
พลังงานไฟฟ้าจะถูกแปลงเป็นการสั่นสะเทือนทางกลด้วยทรานสดิวเซอร์ที่ออกแบบมาเป็นพิเศษ
การสั่นสะเทือนเหล่านี้จะถูกส่งผ่านไปยังของเหลวผ่านผนังสแตนเลสทำให้เกิดฟองอากาศสุญญากาศขนาดเล็กมาก ซึ่งทำให้เกิดการระเบิดต่อเนื่อง (cavitation)หัวฉีดพลังงานสูงที่สร้างขึ้นสามารถขจัดสิ่งสกปรกออกจากพื้นผิวของวัสดุที่วางอยู่ในอ่างทำความสะอาดได้อย่างมีประสิทธิภาพ
![]()
![]()
เครื่องทำความสะอาดคาร์บูเรเตอร์อัลตราโซนิกทำความสะอาดแม้กระทั่งคาร์บูเรเตอร์ที่ติดกาวหยุดเสียเวลาทำความสะอาดมือ!
ทำความสะอาดได้รวดเร็วและมีประสิทธิภาพโดยไม่ต้องใช้แรงงานคน
• ทรงพลังพอที่จะขจัดคราบคาร์บอนแต่ยังอ่อนโยนต่อชิ้นส่วนอลูมิเนียม
• ใช้น้ำยาทำความสะอาดสูตรน้ำ ไม่มีตัวทำละลายที่เป็นพิษ
เครื่องทำความสะอาดชิ้นส่วนอัลตราโซนิกลบสิ่งสกปรก น้ำมัน น้ำมันหล่อลื่น คาร์บอนและประเภทอื่นๆของสิ่งสกปรกที่สร้างขึ้นบนเครื่องยนต์และชิ้นส่วนเครื่องจักรกลร่อง ทางเดินภายใน ซีลและบริเวณที่เข้าถึงยากอื่นๆ สามารถทำความสะอาดได้ง่าย ช่วยลดชั่วโมงการถอดประกอบและประกอบชิ้นส่วนที่ซับซ้อนอีกครั้งคาร์บูเรเตอร์ลูกสูบ,ฝาสูบ,ชิ้นส่วนอลูมิเนียม, และก้ามปูเบรกเป็นตัวอย่างบางส่วนของส่วนประกอบที่ทำความสะอาดอย่างทั่วถึงโดยไม่ต้องขัดด้วยมือในเครื่องทำความสะอาดอัลตราโซนิก
![]()
ผู้ติดต่อ: Miss. Anna
โทร: +86 13528763370